Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.765 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Sở hữu căn biệt thự Vinhomes Ocean Park , 5 tầng, 63 m2, giá 7 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      7 tỷ 63 m2 111,12 triệu/m2
      liên lạc xem căn 0988 494 ***- Do cần vốn KD nên tôi cần bán biệt thự tại dự án vin Ocean Park Văn Giang - Hưng Yên.- SB11 - XX DTXD: 258m2.- Tôi mua để ở...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bán gấp căn biệt thự 120 m2, giá 7,75 tỷ tại Thành phố Biên Hòa - Đồng Nai

      7.75 tỷ 120 m2 64,59 triệu/m2
      Thị trường hiện tại mà có dự án căn nhà phố compound:- 4 MT sông.- Gần trung tâm TP.- giá hợp lý.- pháp lí đầy đủ 100 phần trăm (Sổ từng lô).+...
      Dự án Centria Island, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay căn hộ Khu căn hộ The EverRich I, 3 phòng ngủ, 147 m2, giá 8 tỷ tại Quận 11

      8 tỷ 147 m2 54,43 triệu/m2
      bán ngay chung cư The EverRich 3/2 - Lê Đại Hành.* Vị trí: MT ngã 4 đường 3/2 và MT đường Lê Đại Hành Q. 11 nên rất thuận lợi di chuyển giữa các Q....
      Dự án The EverRich I, Đường 3/2, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà biệt thự Nhà phố liền kề Mega Village, giá 7,14 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      7.15 tỷ 157 m2 45,51 triệu/m2
      bán gấp căn mega village khang điền Q9 dt 5x15 nhà mới ít ở giá 7.145 tỉ full đồ hiện trạngSỗ cá nhân , ra công chưng ngaygọi ngay : 0973 073 *** xem nhà...
      Dự án Mega Village, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Khu căn hộ The Panorama, 3 phòng ngủ, 150 m2, giá 9,4 tỷ tại Quận 7

      9.4 tỷ 150 m2 62,67 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư The Panorama 3, Phú Mỹ Hưng, Q. 7.- căn hộ chung cư The Panorama 3, lầu cao, view sông trực diện, logia ở phòng khách, hàng...
      Dự án The Panorama, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn biệt thự 250 m2, giá 7,75 tỷ tại Phường Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.75 tỷ 250 m2 31 triệu/m2
      Thị trường hiện tại mà có dự án ngôi nhà phố compound:- 4 MT sông.- Gần trung tâm TP.- giá hợp lý. ( Với thị trường hiện tại )- pháp lí đầy đủ...
      Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Chung cư Sun Grand City Ancora Residence , 3 phòng ngủ, 114 m2, giá 7 tỷ

      7 tỷ 114 m2 61,41 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư 3 phòng ngủ + 2 phòng vệ sinh + 1 kho, 114m2 view sông Hồng trực diện.- Tại căn hộ Sun Grand City Ancora, 3 Lương...
      Sun Grand City Ancora Residence, 3, Đường Lương Yên, Phường Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán biệt thự Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 135 m2, giá 7,1 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      7.1 tỷ 135 m2 52,6 triệu/m2
      Là phân khu hoàn chỉnh nhất đại đô thị VSIP Bắc Ninh - Centa City xứng danh điểm an cư lý tưởng của giới tinh hoa------------------------căn biệt thự view...
      Dự án Centa City, Thành phố Từ Sơn, Bắc Ninh
      N
      Công ty CP Việt Nhân Bắc Ninh Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 89 m2 85,4 triệu/m2
      Nói không với tin ảo - Đăng tin thực tế 100 phần trăm - Giá chính chủ.Môi giới chuyên nghiệp - uy tín - tận tâm - liên hệ ngay 0901 022 ***Ms. Hoàng...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Centa City, giá 7,1 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      7.1 tỷ 135 m2 52,6 triệu/m2
      + Đại đô thị Centa City: Nơi tình yêu tìm đến. Nơi hạnh phúc tìm về.+ Centa City điạ điểm checkin và yêu đương hẹn hò lý tưởng.+ Centa City KĐT có cảnh quan...
      Dự án Centa City, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 9 tỷ tại Phường Thủ Thiêm - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 88 m2 102,28 triệu/m2
      {BÁN SARIMI } - chung cư 2 phòng ngủ - DT : 88m2 - Full : nội thất- giá : 9 tỉ bao thuế- View công viên...
      Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 2 phòng ngủ

      9.5 tỷ 94 m2 101,07 triệu/m2
      (Giỏ hàng cập nhật nhiều căn giá siêu tốt trực tiếp chính chủ tháng 4/2023).* Văn PKD Empire City Thủ Thiêm chuyên săn 100 căn giỏ hàng bán hot - hit mỗi...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 5 tầng, 50 m2, giá 7,2 tỷ tại Đường Văn Khê - Hà Đông - Hà Nội

      7.2 tỷ 50 m2 144 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay nhà LK KDT Văn Khê 50m2x5T, trục chính KD, dòng tiền ổn định. Giá chỉ 7.2 tỉ.- Nhà nằm ngay KDT Văn Khê, giao thông cực kỳ thuận tiện....
      Đường Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề Khu đô thị mới Xa La, 5 tầng, 55 m2, giá 8,8 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      8.81 tỷ 55 m2 160 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán ngôi nhà khu đô thị Xa La - khu vực trung tâm khu ĐT.+ Nhà 2 mặt thoáng, 1 mặt view khu đô thị thoáng sáng, 1 mặt oto tải tránh nhau...
      Dự án KĐT Xa La, Phố Phùng Hưng, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp Ivory Spa & Resort (Lâm Sơn Resort), giá 7 tỷ tại Lương Sơn

      7 tỷ 310 m2 22,59 triệu/m2
      Gia đình em muốn bán ngay một căn góc tầm view đẹp thuộc phân khu mới thiết kế nhà hiện đại xây 3 tầng có bể bơi sân vườn DT 310m2 thuộc vị trí đẹp nhất...
      Dự án Ivory Villas & Resort, Đường Quốc lộ 6, Xã Lâm Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán gấp nhà lk 3 tầng, 150 m2, giá 7,5 tỷ tại Đường Hoàng Diệu - Hải Châu - Đà Nẵng

      7.5 tỷ 150 m2 50 triệu/m2
      bán nhanh ngôi nhà trung tâm TP Đà Nẵng.- Kiệt 5m Hoàng Diệu.- Ngay chợ Mới.- Gần đường Duy Tân.- Có sân đậu ô tô.- Hướng Nam, DT 6x25m, kiệt 2 ô tô,...
      Đường Hoàng Diệu, Phường Hòa Thuận Đông, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự Vinhomes Marina Cầu Rào 2 , giá 7,5 tỷ tại Lê Chân

      7.5 tỷ 75 m2 100 triệu/m2
      Do có nhu cầu chuyển đổi căn DT lớn hơn nên chính chủ mình muốn bán căn liên kế tại Vin Marina.- Hướng Nam, 75 mét vuông.- MT 5m.
      Dự án Vinhomes Marina Cầu Rào 2, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Sở hữu căn chung cư Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 145 m2 53,11 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Indochina Plaza, DT 145m2, 3 PN, 2 vệ sinh, logia thoáng, nhìn về ngã 4 Xuân Thủy, Hồ Tùng Mậu, vị trí xung quanh nhiều tiện ích gần...
      Dự án Indochina Plaza, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.