Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.764 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 75 m2, giá 9 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      9 tỷ 75 m2 120 triệu/m2
      Bài viết chỉ dành cho các bác thích tìm hoa hậu.Siêu phẩm hiếm có khó tìm 75 mét vuông vin Ocean Park 3 - Giá 9 tỉ.- Nằm trên 2 trục đường 20m, MT...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư The Pride, 371 m2, giá 7,42 tỷ tại Đường Tố Hữu - Hà Đông - Hà Nội

      7.42 tỷ 371 m2 20 triệu/m2
      * Quỹ căn sang nhượng căn duplex - penthouse tuyệt đẹp The Pride giá mềm nhất.1. Căn thô:- DT 351m2 thông thủy - giá 2xtr (đang hoàn thiện).- DT 371m2...
      Dự án The Pride, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội.
      P
      Trần Thị Minh Phượng Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn biệt thự 1 tầng, 360 m2, giá 10 tỷ tại Xã Gành Dầu - Phú Quốc - Kiên Giang

      10 tỷ 360 m2 27,78 triệu/m2
      - DT đất 360 mét vuông, DT xây dựng 232.6  mét vuông.- Giá HĐ: 15.6 tỉ.- giá: 10 tỉ chưa thuế phí.- căn biệt thự đơn lập thiết kế 1 tầng 2...
      Dự án Vinpearl Phú Quốc, Xã Gành Dầu, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán nhà lk 4 tầng, 75 m2, giá 8,7 tỷ tại Đường Cầu Rào 2 - Lê Chân - Hải Phòng

      8.7 tỷ 75 m2 116 triệu/m2
      vin MarinaDT : 75m2Ngang: 5mHướng : Đông- Hoàn thiện đẹp về ở luôn 3 PN, 1 bếp, 1 khách, tum ...- Gần công viên không lỗi lầm gì, giá quá tốt cho ngôi nhà...
      Vinhomes Marina Cầu Rào 2, Lê Chân, Hải Phòng

      Sở hữu biệt thự 3 tầng, 101 m2, giá 8,2 tỷ tại Đường Nguyễn Trung Trực - 3 - Đà Lạt - Lâm Đồng

      8.2 tỷ 101 m2 81,19 triệu/m2
      căn biệt thự mini 3 tầng hoàn công đầy đủ giá cực tốt.- DT: 101.26m2.- Ngang gần 7m.- Sổ riêng xây dựng, full thổ cư.- Nhà 1 trệt 2 lầu hoàn công đầy đủ...
      Đường Nguyễn Trung Trực, Phường 3, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 3 phòng ngủ, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 145 m2 53,11 triệu/m2
      Bán chung cư Indochina Plaza, DT 145 mét vuông, 3 PN, 2 vệ sinh, logia thoáng, nhìn về ngã 4 Xuân Thủy, Hồ Tùng Mậu, vị trí xung quanh nhiều tiện...
      Dự án Indochina Plaza, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 180 m2, giá 10 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      10 tỷ 180 m2 55,56 triệu/m2
      Vị trí vàng bất động sản vùng ven: VSIP Bắc Ninh, cách cầu Phù Đổng 15p di xe Vô cùng thuận tiện di chuyển giữa Thủ đô Hà Nội Bắc Ninh Bắc GiangMôi...
      Dự án Centa Riverside, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán liền kề, biệt thự 135 m2, giá 7,5 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      7.5 tỷ 135 m2 55,56 triệu/m2
      Đầu tư ngay! căn biệt thự đẳng cấp ven sông, trung tâm vùng thủ đô! Giá chỉ từ 43tr/ mét vuông.Số lượng có hạn, còn 1 vài căn duy nhất!DT...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán căn biệt thự 5 tầng, 45 m2, giá 8,9 tỷ tại Đường Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      8.9 tỷ 45 m2 197,78 triệu/m2
      Bán nhà phân lô khu Đền Lừ, lòng đường 6m, vỉa hè có garage để ô tô thang máy nhập khẩu.DT: 45 mét vuông.Nhà xây 5 tầng.Nhà xây khung cột, móng cọc...
      Đường Tân Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự 3 tầng, 120 m2, giá 10 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      10 tỷ 120 m2 83,34 triệu/m2
      CĐT chính thức chào bán dự án mới Centa Riverside.- Cơ hội mua hàng giá gốc.- Song lập, DT 180 mét vuông, xây dựng 3 tầng.- Giá từ: 12,5 - 13,5...
      Dự án Centa Riverside, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Sở hữu ngay liền kề 3 tầng, 180 m2, giá 10 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      10 tỷ 180 m2 55,56 triệu/m2
      Sở hữu vị trí đắc địa, thiết kế sang trọng, DT sân vườn thoáng mát, kết nối giao thông thuận lợi. căn biệt thự tại Centa Riverside Tư Sơn đang đc tìm kiếm...
      Centa Riverside, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 135 m2, giá 7,3 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      7.3 tỷ 135 m2 54,08 triệu/m2
      Lời ngay 500tr khi mua siêu phẩm Villas 135 mét vuông tại khu đô thị Centa Vsip Từ Sơn.DT 9 x 15m: 135 mét vuông, xây dựng: 206.5 mét ...

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp 35 tầng, 110 m2, giá 8,5 tỷ tại Bắc Ninh - Bắc Ninh

      8.5 tỷ 110 m2 77,28 triệu/m2
      Bán liên kế HUD B 3,5 tầng hoàn thiện ngoài, làn 2 Phan Huy Chú. Nhìn căn hộ chung cư, bìa đỏ rõ ràng. Gần trường quốc tế và liên cấp.DT 110m2.MT...
      Đường Phan Huy Chú, Phường Võ Cường, Bắc Ninh, Bắc Ninh
      P
      Nguyễn Thị Hoài Phương Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn liền kề 3 tầng, 135 m2, giá 7,4 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      7.4 tỷ 135 m2 54,82 triệu/m2
      Sở hữu căn biệt thự siêu sang 135m2 giá chỉ 7,xx tỉ.+ Vị trí đẹp, hướng nam mát mẻ.+ hạ tầng giao thông, tiện ích đồng bộ.+ DT 135m2, MT 9m, xây dựng...

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 135 m2, giá 7,45 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      7.45 tỷ 135 m2 55,19 triệu/m2
      căn biệt thự Centa sở hữu những lợi thế đỉnh cao trong quần thể đại đô thị Centa VSIP chuẩn mực Singapore:Vị trí đắc địa, kết nối giao thông thuận lợi...

      Cần bán nhanh căn biệt thự 300 m2, giá 9,9 tỷ tại Mê Linh - Hà Nội

      9.9 tỷ 300 m2 33 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển đổi mục đích, gia đình tôi cần bán lại biệt thự đơn lập khu đô thị Vinaconex 2, Quang Minh - ML - HN.DT 300 mét vuông, MT 15m,...
      Dự án KĐT Quang Minh, Đường Cao tốc Thăng Long Nội Bài, Thị trấn Quang Minh, Mê Linh, Hà Nội

      Sở hữu ngay liền kề 5 tầng, 65 m2, giá 7,4 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      7.4 tỷ 65 m2 113,85 triệu/m2
      nhà phố thương mại shophouse 65m2, 5m MT.View sau nhà nhìn ra Công Viên nội khu Thời Đại, ốp lưng dãy Song lập.Dự án The Crown - vin Ocean Park 3.Căn...

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Sun Grand City, 2 phòng ngủ, 120 m2, giá 9,8 tỷ tại Tây Hồ

      9.81 tỷ 120 m2 81,67 triệu/m2
      Cần bán gấp chung cư 120 mét vuông view TP tại Sun Grand City 69B Thuỵ Khuê:1. Thông tin chung cư:- DT thông thuỷ: 120 mét vuông.- Thiết kế:...
      Dự án Sun Grand City, Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.