Thông tin mô tả
Bán nhà
+
+
+ Giá 7.75
+
Giá: 7,75 Tỷ
Diện tích: 55 m2
Giá/m2: 140,91 Triệu/m2
538591
Mua bán
Bán nhà
+
+
+ Giá 7.75
+
Trần Thị Oanh
Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Song Phương, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
7,77 tỷ
50 m2
Đường Di Ái, Xã Di Trạch, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
7,2 tỷ
42 m2
Đường Đa Lộc, Xã Di Trạch, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
14,5 tỷ
89 m2
Đường Di Trạch, Xã Di Trạch, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
17,4 tỷ
95,5 m2