Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.764 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 131 m2, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 131 m2 56,49 triệu/m2
      Chồng tôi chuyển công tác nên cần bán ngay chung cư tại Royal City-Vị trí đẹp : 72 Nguyễn Trãi,HN-DT : 131m2 -Thiết kế : 3 phòng ngủ sáng, khách...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự 4 tầng, 100 m2, giá 10 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      10 tỷ 100 m2 100 triệu/m2
      Cập NHật quỹ hàng chính chủ bán căn biệt thự đơn lập - song lập - căn nhà phố Giá Ngộp Tài chính. * Quỹ căn biệt thự: Mimosa, Marina, Park River, Vạn...
      Dự án Ecopark, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh liền kề 5 tầng, 80 m2, giá 7,6 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      7.6 tỷ 80 m2 95 triệu/m2
      chính chủ cần thanh khoản gấp vì muốn định cư nước ngoài nên cần bán ngay căn liên kế thương mại dịch vụ phân khu Hải Âu, vin Ocean Park, Gia Lâm Q....
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự 6 tầng, 50 m2, giá 8,9 tỷ tại Đường Quang Trung - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      8.9 tỷ 50 m2 178 triệu/m2
      Trục chính - KD - oto tránh - tiện ích đầy đủ, an ninh tốt, hàng xóm thân thiện.Nhà đẹp 6 tầng, công năng đầy đủ, chủ rất muốn bán.Sổ vuông phân lô sẵn...
      Đường Quang Trung, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự 5 tầng, 90 m2, giá 8,3 tỷ tại Đường Văn Khê - Phú La - Hà Đông - Hà Nội

      8.31 tỷ 90 m2 92,23 triệu/m2
      khu đô thị MỚI PHÚ LƯƠNG -- CẠNH khu đô thị VĂN PHÚ -- MẶT TRỤC 18M -- GIÁ CẮT LỖ 2tỉ ++ Vị Trí : -- Nhà thuộc khu đô thịvmới Phú Lương cạnh khu đô ...
      Đường Văn Khê, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự 3 tầng, 200 m2, giá 9,1 tỷ tại Thành phố Biên Hòa - Đồng Nai

      9.1 tỷ 200 m2 45,5 triệu/m2
      DT đất: 200 mét vuông, GFA 270 mét vuông. Nhìn thẳng ra sông lớn, cách Clubhouse 5 ph.- Nhà hướng. Tây-Bắc. logia Đông-Nam.- Thiết kế căn 1...
      Dự án Aqua City, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu nhà lk 6 tầng, 45 m2, giá 9,2 tỷ tại Đường Kim Đồng - Giáp Bát - Hoàng Mai - Hà Nội

      9.2 tỷ 45 m2 204,45 triệu/m2
      Vị trí đắc địa, rất hiếm nhà bán, nhà xây mới cứng chắc chắn thiết bị xịn sò, nơi an sinh xã hội đáng sống gần trường học và quán coffee xung quanh. Có ~...
      Đường Kim Đồng, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự 3 tầng, 120 m2, giá 8,5 tỷ tại Thành phố Biên Hòa - Đồng Nai

      8.5 tỷ 120 m2 70,84 triệu/m2
      tình hình thị trường biến động cần vốn để duy trì bán lại căn nhà phố thương mại shophouse trung tâm trục 22m đã kí hợp đồng mua bán,...
      Dự án Aqua City, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư Dolphin Plaza, 4 phòng ngủ, 198 m2, giá 7 tỷ

      7 tỷ 198 m2 35,36 triệu/m2
      Xuống căn biệt thự ở, gia đình mình cần bán ngay chung cư to đẹp nhất dự án Dolphin Plaza.- DT 198 mét vuông, gồm 4 ngủ + 1.- Hướng cửa hướng ...
      Dự án Dolphin Plaza, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề 5 tầng, 75 m2, giá 9,4 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      9.4 tỷ 75 m2 125,34 triệu/m2
      nhà phố thương mại phân khu Vịnh Tây tại KĐT vin Ocean Park 3 - The Crown.Vị trí: VT - 35.DT 75m2, tổng sàn 290,2m2, MT 5m, xây 5 tầng.Nằm trên trục...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 8 tỷ tại Quận Hải Châu - Đà Nẵng

      8 tỷ 80 m2 100 triệu/m2
      Đặt cọc 100tr/sp dự án chung cư cao cấp "The Filmore Da Nang" tại đường Bạch Đằng - Đà Nẵng - Sở hữu chỉ từ 4 tỉ (căn 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ ...
      Dự án The Filmore Da Nang, Quận Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán gấp chung cư Tổ hợp chung cư dịch vụ Kosmo Tây Hồ, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 7 tỷ

      7 tỷ 118 m2 59,33 triệu/m2
      Bán chung cư 3 phòng ngủ tòa Novo khôngsmo Tây Hồ.DT: 118 mét vuông.Thiết kế 3 phòng ngủ, 2 toilet, phòng khách rộng.Đã làm nội thất...
      Dự án Kosmo Tây Hồ, Đường Xuân La, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 135 m2, giá 7,5 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Từ Sơn - Bắc Ninh

      7.5 tỷ 135 m2 55,56 triệu/m2
      Đại đô thị Centa City: Nơi tình yêu tìm đến. Nơi hạnh phúc tìm về.Centa City điạ điểm checkin và yêu đương hẹn hò lý tưởng.Centa City KĐT có cảnh quan thiên...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Lancaster Núi Trúc, 2 phòng ngủ, 120 m2, giá 8 tỷ

      8 tỷ 120 m2 66,67 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh chung cư cung cư cao cấp tại dự án Lancaster thành phố Hà Nội, P. Giảng Võ, Q. Ba Đình, thành phố Hà Nội.chung cư 120m2 thiết kế...
      Lancaster Hà Nội, 20, Đường Núi Trúc, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự 4 tầng, 114 m2, giá 10 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      10 tỷ 114 m2 87,72 triệu/m2
      NHÀ VƯỜN 114m2 KHU C GELEXIMCO GIÁ CHỈ 10 tỉ CẢ NHÀ- DT 114m2 ngang 6m xây 4 tầng- Nhà vừa xây, xung quanh thoáng - Đối diện là vườn hoa, mặt sau đường Lê...
      Dự án Khu đô thị Geleximco - Lê Trọng Tấn, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 8 tỷ tại Quận Hải Châu - Đà Nẵng

      8 tỷ 80 m2 100 triệu/m2
      - tuyệt tác bên bờ sông Hàn, tiên phong ứng dụng công nghệ cao vào BST tiện ích đẳng cấp để nuôi dưỡng trọn vẹn thân - tâm trí. Tọa lạc tại vị trí vàng,...
      Dự án The Filmore Da Nang, Quận Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 114 m2, giá 8,8 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      8.81 tỷ 114 m2 77,2 triệu/m2
      Cần bán liên kế ngay sau nhà phố thương mại, nhà xây mới, đẹp, giá chỉ hơn 8 tỉ:- DT 114m, MT 6m.- Mẫu nhà xây mới, hiện đại, không lỗi- Đường 13.5m...

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 1 phòng ngủ, 61 m2, giá 9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 61 m2 147,55 triệu/m2
      Quốc Thanh Era Vietnam tự hào là đại lý chính thức phân phối dự án Thủ Thiêm Zeit River.Dự án Thủ Thiêm Zeit River chính thức nhận đặt GĐ 2:- 300tr/đặt với...
      Dự án Zeit River Thủ Thiêm , Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.