Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.764 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 3 tầng, 90 m2, giá 9 tỷ tại Đường Lê Hồng Phong - Nha Trang - Khánh Hòa

      9 tỷ 90 m2 100 triệu/m2
      Bán nhà KĐT Lê Hồng Phong1, đường Vành Đai 2 MT.- DT: 90m²( 5x18). Nhà xây 1 trệt, 2 lầu và 1 tum.- Gồm có tầng 1 để trống làm văn phòng, có 2 MT đường 13m...
      KĐT Lê Hồng Phong I, Nha Trang, Khánh Hòa
      T
      Nguyễn Thị Hoài Thương Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà lk 4 tầng, 70 m2, giá 9,2 tỷ tại Đường Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      9.2 tỷ 70 m2 131,43 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền dồn mua căn biệt thự nên bán nhà liên kế xây thô KĐT Văn Quán. NHà xây thô 4 tầng.Gần siêu thị Vinmart, gần trường quốc tế và trường...
      Dự án Văn Quán Riverside, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề 5 tầng, 68 m2, giá 7,8 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      7.8 tỷ 68 m2 114,71 triệu/m2
      Mình cần bán căn nhà phố sở hữu lâu dài, gần khu căn hộ chung cư sầm uất, gần trường liên cấp Vinschool, căn này 3 MT một mặt vườn hoa, đường thông,...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh biệt thự 3 tầng, 75 m2, giá 8,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      8.5 tỷ 75 m2 113,34 triệu/m2
      Cần bán nhà tại Mega Ruby - Khang Điền.ngôi nhà phố liên kế 75m giá từ 8,5 tỉ/căn.liên lạc Tấn Giàu: 0909 121 *** Xem nhà.Cụm khu dân cư Mega Ruby gồm...
      Dự án Mega Ruby, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp liền kề 5 tầng, 90 m2, giá 8,5 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      8.5 tỷ 90 m2 94,45 triệu/m2
      Em cần bán căn nhà phố thương mại shophouse vin Ocean Park DT 90 mét vuông giá 8.5 tỉ, vị trí gần cụm căn hộ, gần trường học và công viên......

      Bán gấp căn biệt thự 4 tầng, 75 m2, giá 9,7 tỷ tại Đường Cầu Rào 2 - Lê Chân - Hải Phòng

      9.7 tỷ 75 m2 129,34 triệu/m2
      Vị trí đẹp , lô góc gần công viên
      Vinhomes Marina Cầu Rào 2, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự 3 tầng, 300 m2, giá 10 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      10 tỷ 300 m2 33,34 triệu/m2
      MUA NHÀ CÓ SHR CẦM TAY CÒN CHẦN CHỜ GÌ NỬA anh/chị ƠI ? dân cư CLASSIA THÊM AN TÂM KHI NHẬN BÀN GIAO SHR Tập đoàn Khang Điền đã tổ chức event tri ân và...
      Dự án Clarita Khang Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư Times City Park Hill, 4 phòng ngủ, 132 m2, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 132 m2 59,85 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư 4 ngủ Tại Park HillGiá chỉ còn 7,9 tỉ cho căn hộ gócĐồ nội thất cơ bảnbìa đỏ sẵn sàng giao dịchNhà view đẹp như ảnhliên hệ ngay...
      Times City - Park Hill, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự 5 tầng, 40 m2, giá 7,8 tỷ tại Đường Ngô Thì Nhậm - Hà Cầu - Hà Đông - Hà Nội

      7.8 tỷ 40 m2 195 triệu/m2
      DT 40m2, MT 4m, 5 tầng KDC mới Ngô Thì Nhậm, Hà Đông, Thủ đô Hà Nội.Giao thông thuận lợi, vài bước ra đường đôi Quang Trung.Phân lô vỉa hè rộng KD đỉnh,...
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn liền kề 4 tầng, 90 m2, giá 10 tỷ tại Đường Văn Phú - Phúc La - Hà Đông - Hà Nội

      10 tỷ 90 m2 111,12 triệu/m2
      bán nhanh nhà TT12 khu ĐT Văn Phú Hà Đông, DT 90  mét vuông , 4 tầng, MT4.5 m giá đang chào 10.29 tỉ.Sổ đẹp hướng ĐN.
      Đường Văn Phú, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn biệt thự 2 tầng, 75 m2, giá 7,2 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      7.2 tỷ 75 m2 96 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Mega Village Khang Điền.- DT: 5x15m = 75m2 đất.- diện tích xây dựng 157m2.- đầy đủ nội thất.- Hướng: hướng Tây Nam - hướng Đông ...
      Dự án Mega Village, Đường Nguyễn Thị Tư, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh
      Đ
      Phòng Kinh Doanh Cđt Khang Điền Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn liền kề 6 tầng, 50 m2, giá 8 tỷ tại Đường Văn Khê - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      8 tỷ 50 m2 160 triệu/m2
      Cần bán nhanh ngôi nhà lk 17 Văn Khê, Hà đông, TP Hà Nội.DT 50  mét vuông nhà 6 tầng thang máy.- Tầng 1, 2 thông sàn, tầng 3, 4, 5 mỗi tầng 2...
      Dự án Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán chung cư Khu đô thị mới Đại Thanh, 1 phòng ngủ, 42 m2, giá 8,2 tỷ tại Huyện Thanh Trì - Hà Nội

      8.2 tỷ 42 m2 195,24 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng lên tôi muốn nhượng lại chung cư 42 mét vuông thông tin chung cư như sau.ĐT 42 mét vuông đc thiết kế 1 PN, + 1p...
      Dự án Chung cư Đại Thanh, Thanh Trì, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 5 tầng, 88 m2, giá 9,6 tỷ tại Đường Cầu Rào 2 - Lê Chân - Hải Phòng

      9.6 tỷ 88 m2 109,1 triệu/m2
      Bán căn Ngọc Trai 87,5m2 ngang 7m, cạnh căn hộ góc vị trí đẹp tại dự án vin Marina.DTĐ: 87,5m2 ngang 7m.DTXĐ: 69,6m2/sàn x 4 tầng 1 tum.Hướng Tây đường...
      Dự án Vinhomes Marina Cầu Rào 2, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Bán nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 45 m2, giá 9,1 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Thanh Xuân - Hà Nội

      9.1 tỷ 45 m2 202,23 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 214 Nguyễn Xiển KD, vỉa hè DT 45m2x5T, MT 4m.- Mô tả:+ Nhà thuộc khu phân lô của Viện Vật Liệu Xây Dựng, oto chạy vòng quanh.+ Nhà hai mặt ngõ...
      Ngõ 214, Đường Nguyễn Xiển, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn liền kề 3 tầng, 180 m2, giá 10 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Từ Sơn - Bắc Ninh

      10 tỷ 180 m2 55,56 triệu/m2
      Duy nhất biệt thự giá quá rẻ tại đô thị Vsip Bắc Ninh.Hướng: Nam.DT đất: 180 m2 (9*20 m).Đã xây 03 tầng, DTXD 236.5 m2, hoàn thiện mặt ngoài.Đường trước...
      Dự án Centa Riverside, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán căn The Grand Manhattan, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 8,9 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      8.9 tỷ 71 m2 125,36 triệu/m2
      Bán lỗ so với hợp đồng, tầng đẹp giá mềm. Tháng 6 dự án đã thi công lại.Vị trí The Grand Manhattan Q1 độc tôn: MT Cô Bắc Cô Giang ngay lõi trung tâm Q. 1...
      Dự án The Grand Manhattan, Đường Cô Giang, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu biệt thự 4 tầng, 72 m2, giá 8,3 tỷ tại Đường Quốc Lộ 13 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      8.31 tỷ 72 m2 115,28 triệu/m2
      - Vị trí: 535 QL 13 - P. Hiệp Bình Phước - TP Thủ Đức.- DT: 56 - 72m2 (full thổ cư) DTSD lên tới 220m2.- Thiết kế tân cổ điển, kết cấu 1 trệt + lửng + 2...
      KĐT Vạn Phúc City, 535, Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.