Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.764 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 135 m2, giá 7,4 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Từ Sơn - Bắc Ninh

      7.4 tỷ 135 m2 54,82 triệu/m2
      DT 135 mét vuông xây 3 tầng hoàn thiện mặt ngoài.Hướng Nam mát mẻ, gần công viên nội khu.3 bước chân là ra đến sông tào khê.Tiện ích đầy đủ trong vòng...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 135 m2, giá 7,5 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Từ Sơn - Bắc Ninh

      7.5 tỷ 135 m2 55,56 triệu/m2
      Xã hội ngày càng phát triển sở hữu oto đang dần trở nên phổ biến, vì thế mong muốn sở hữu một ngôi nhà trong KĐT mới đc xây dựng đồng bộ hiện đại, đường...

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 133 m2, giá 7,98 tỷ tại Xã Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      7.98 tỷ 133 m2 60 triệu/m2
      khu đô thị Ngoại Giao Đoàn - Mua căn hộ chung cư tặng sân vườn 250 mét vuông - Dành cho 2 Gia chủ nhanh nhất thích sự yên bình độc đáo này. Giá...
      Dự án N03-T3&T4 Ngoại Giao Đoàn, Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 3 phòng ngủ, 141 m2, giá 7,65 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      7.65 tỷ 141 m2 54,26 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư toà Gold Tower - ở 275 Nguyễn Trãi, toà nhà mới bàn giao 2021. Do nhu cầu chuyển nhà xuống căn biệt thự ở nên bán lại chung ...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn liền kề 5 tầng, 78 m2, giá 10 tỷ tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội

      10 tỷ 78 m2 128,21 triệu/m2
      Siêu phẩm hiếm nhất khu đô thị Đô Nghĩa, Yên Nghĩa, phân lô LK, đẹp nhất phố, giá cực mềm thiết kế thoáng, vượng khí. DT 78 mét vuông, xây 5 tầng,...
      Dự án Đô Nghĩa, Đường Nguyễn Văn Trác, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 180 m2, giá 10 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      10 tỷ 180 m2 55,56 triệu/m2
      Chỉ trong tháng này, chính chủ bán biệt thự 3 tầng hiện đại dự án Centa Riverside Từ Sơn, giá đầu tư Thuộc quần thể Đại đô thị VSIP Bắc Ninh 700ha- Vị trí...
      Dự án Centa Riverside, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán gấp liền kề 104 m2, giá 8,99 tỷ tại Đường Hoàng Quốc Việt - Hùng Thắng - Hạ Long - Quảng Ninh

      8.99 tỷ 104 m2 86,45 triệu/m2
      Trước Gia chủ mua 3 căn thuộc dự án Grand Bay Hạ Long để ở và sẽ dành 2 căn làm villas cho thuê.Vì thế đã kiểm tra rất kỹ về pháp lí cũng như vị trí của dự...
      Dự án Grand Bay Hạ Long, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu ngay căn Khu căn hộ The EverRich I, 3 phòng ngủ, 147 m2, giá 7,9 tỷ tại Quận 11

      7.9 tỷ 147 m2 53,75 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư The Everrich Q. 11, 147m2, 3 phòng ngủ, full nt, giá 7.9 tỉ, có sổ hồng riêng, pháp lí rõ ràng, view đẹp, khu căn hộ ...
      Dự án The EverRich I, Đường 3/2, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư Times City Park Hill, 4 phòng ngủ, 145 m2, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 145 m2 67,59 triệu/m2
      Gia đình cần tài chính bán nhanh trong tuần căn hộ góc 145m 4 phòng ngủ tòa Vip Park 7 vin Times City - L/H: 0966 674 ***- Tổng DT chung cư 145m...
      Dự án Vinhomes Times City - Park Hill, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán căn hộ Khu căn hộ Feliz En Vista, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 7,7 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.7 tỷ 83 m2 92,78 triệu/m2
      Chính chủ ký gửi bán lại căn 2 phòng ngủ lầu cao nội thất đầy đủ đang sẵn có hợp đồng thuê dài hạn 5 nămThu nhập mỗi năm 456tr đc trả 1 lần/nămcăn...
      Dự án Feliz En Vista, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 2 phòng ngủ, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 88 m2 86,37 triệu/m2
      - Kết cấu: 2 phòng ngủ - 2 toilet, 1 logia. - DT: 88m2.- Nhà sạch đẹp, nội thất đầy đủ tiện nghi, cao cấp.- logia hướng mát không nắng nóng, 2...
      Dự án Vinhomes Central Park, Điện Biên Phủ, Phường 22, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn biệt thự 225 m2, giá 9,79 tỷ tại Đường Tỉnh lộ 824 - An Thạnh - Bến Lức - Long An

      9.79 tỷ 225 m2 43,52 triệu/m2
      KĐT Waterpoint - TP bên sông một sp của Tập đoàn Nam Long.---------------------------------------A. Các sp đầu tư tại dự án Waterpoint.- căn nhà phố vườn...
      Dự án Waterpoint, Đường Tỉnh lộ 824, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Cần bán ngay căn biệt thự 3 tầng, 75 m2, giá 7,2 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      7.2 tỷ 75 m2 96 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Mega Village Khang Điền.- DT: 5x15m = 75 mét vuông đất.- diện tích xây dựng 157 mét vuông.- nội thất đầy đủ.- Hướng:...
      Dự án Mega Village, Đường Nguyễn Thị Tư, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh
      Đ
      Phòng Kinh Doanh Cđt Khang Điền Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà lk 3 tầng, 135 m2, giá 7,5 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      7.5 tỷ 135 m2 55,56 triệu/m2
      Hiện tại KĐT mới bàn giao nhà nhưng đã có rất nhiều dân cư về hoàn thiện để ởKĐT có mảng công viên cây xanh phủ đều khắp muôn nơi, với đầy đủ tiện ích...
      Dự án Centa City, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 96 m2, giá 7,98 tỷ tại Xã Tân Lập - Đan Phượng - Hà Nội

      7.98 tỷ 96 m2 83,13 triệu/m2
      Dự án: Tân Tây Đô* Gia chủ làm ăn có lộc chuyển vào Vinhome ở nên cần bán căn LK 96 mét vuông, KD tốt, vỉa hè 5m,khu đô thị Tân Tây Đô.- DT...
      Đường 32, Xã Tân Lập, Đan Phượng, Hà Nội

      Cần bán căn Khu đô thị Vinhomes Times City, 4 phòng ngủ, 143 m2, giá 9,5 tỷ tại Quận Hai Bà Trưng

      9.5 tỷ 143 m2 66,44 triệu/m2
      Chuyển nhà thổ cư chính chủ gửi bán căn 4 phòng ngủ tại P7 ban công hướng Đông Nam, Times City.Tổng DT 143m, thiết kế gồm 4 phòng ngủ,...
      Dự án Times City, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà lk 3 tầng, 135 m2, giá 7,45 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      7.45 tỷ 135 m2 55,19 triệu/m2
      căn biệt thự Centa món quà Thượng Đế dành cho giới tinh hoa.Siêu căn biệt thự view công viên trung tâm.Nơi dân cư thành đạt và giới tinh hoa hội tụ.Nơi...

      Bán gấp nhà biệt thự 5 tầng, 50 m2, giá 7 tỷ tại Đường Xa La - Phúc La - Hà Đông - Hà Nội

      7 tỷ 50 m2 140 triệu/m2
      chính chủ người quen gửi bán nhà liên kế khu đô thị Xa La, DT 50m nhà xây 5 tầng khu phân lô đường trước nhà 12m ô tô tránh chạy vòng quanh nhà.Vị trí...
      Đường Xa La, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.