Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.761 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Sở hữu căn Khu phức hợp Saigon Pearl, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 8,3 tỷ tại Bình Thạnh

      8.31 tỷ 135 m2 61,49 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán 3 PN 135m2 căn hộ Saigon Pearl. căn hộ chung cư mới decor 100 phần trăm, chưa có ai ở. giá 8,3 tỉ bao thuế phí.Thông tin chi...
      Dự án Saigon Pearl, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Khu đô thị Vinhomes Golden River Ba Son, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 78 m2 106,42 triệu/m2
      Bán chung cư vin Golden River ( Ba son ) - Số 02 Tôn Đức Thắng, P. Bến Nghé Q. 1.- chung cư 2 phòng ngủ +2 nhà vệ sinh. 2  phòng ngủ và...
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Khu phức hợp Saigon Pearl, 3 phòng ngủ, 134 m2, giá 8,5 tỷ tại Quận Bình Thạnh

      8.5 tỷ 134 m2 63,44 triệu/m2
      Tin trực tiếp chính chủ - bán căn hộ chung cư 3 PN đẹp nhất Saigon Pearl - 8.5 tỉ - full decor siêu sang - DT 134m2.- Không đăng tin ảo - Đăng tin nào...
      Dự án Saigon Pearl, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Tổ hợp chung cư dịch vụ Kosmo Tây Hồ, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 7 tỷ

      7 tỷ 102 m2 68,63 triệu/m2
      Do không còn nhu cầu sử dụng, gđ tôi cần nhượng lại căn hộ góc 3 phòng ngủ, ban công hướng Đông Nam, nội thất đầy đủ xịn tại dự án khôngsmo...
      Dự án Kosmo Tây Hồ, Đường Xuân La, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Căn hộ De La Sol, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 8 tỷ tại Quận 4

      8 tỷ 94 m2 85,11 triệu/m2
      Thiết kế riêng dành cho các chủ nhân trẻ và năng động với mục đích vừa ở vừa cho thuê hoặc cho thuê nhiều khách siêu LN.liên lạc liên lạc phòng kinh ...
      Dự án De La Sol, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Mulberry Lane, 3 phòng ngủ, 187 m2, giá 7,5 tỷ tại Hà Đông

      7.5 tỷ 187 m2 40,11 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn 3 ngủ căn duplex 187m2 tòa Mulberry Lane - Mỗ Lao - Hà Đông.- DT: 187m2.- Số phòng: 3 ngủ, 2 phòng vệ sinh.- Nội thất: Đầy...
      Dự án Mulberry Lane, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Kingdom 101, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 7,8 tỷ tại Quận 10

      7.8 tỷ 88 m2 88,64 triệu/m2
      C/c cao cấp☀️HÀ ĐÔ CENTROSA☀️Q. 10Nhà y hình chuẩn 100%🔥Cần Bán 2 phòng ngủ FULL decor hiện đại 2 phòng ngủ 2 toilet - 87m2 - view...
      Kingdom 101, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 133 m2, giá 7,96 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      7.96 tỷ 133 m2 59,82 triệu/m2
      Sock: Bán CH tặng sân 250 mét vuông duy nhất tại khu Ngoại Giao Đoàn.- Bán suất ngoại giao của Tổng Giám Đốc NH do nhiều nhà quá không ở đến: căn hộ ...
      Dự án N03-T3&T4 Ngoại Giao Đoàn, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn Chung cư Sun Grand City, 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 9,5 tỷ tại Quận Tây Hồ - Hà Nội

      9.5 tỷ 125 m2 76 triệu/m2
      Tôi đang có chung cư tại Sun Grand City - 69B Thụy Khuê, Tây Hồ, thành phố Hà Nội. Cần bán ngay trong tháng này:chung cư thiết kế: 3 PN, 1 phòng khách...
      Dự án Sun Grand City, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Khu căn hộ Garden Court, 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 7,58 tỷ tại Quận 7

      7.58 tỷ 128 m2 59,22 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Garden Court 2, P. Tân Phong, Q. 7. Khu Cảnh Đồi Phú Mỹ Hưng.- DT: 128 mét vuông, thiết kế 3 phòng ngủ -...
      Dự án Garden Court 2, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 2 phòng ngủ, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 90 m2 80 triệu/m2
      bán ngay căn 2 phòng ngủ Diamond Island - Đảo Kim Cương.- Căn 2 phòng ngủ nội thất đầy đủ cao cấp.- giá cực tốt, chỉ 7.2 tỉ bao hết thuế...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu phức hợp Saigon Pearl, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 8 tỷ

      8 tỷ 135 m2 59,26 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư Saigon Pearl 3 phòng ngủ 135m2 view sông Hồ Chí Minh. căn hộ chung cư đc thiết kế trang trí nội thất đồng bộ cực...
      Dự án Saigon Pearl, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh.

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 3 phòng ngủ, giá 7 tỷ

      7 tỷ 111 m2 63,07 triệu/m2
      căn hộ chung cư Cantavil Premier bán, vị trí ngay tại MT xa lộ Thủ đô Hà Nội, P. An Phú Q. 2. Điểm đặc biệt của dự án Cantavil Premier là 1 tầng chỉ...
      Dự án Cantavil An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 7,05 tỷ tại Đường Duy Tân - Cầu Giấy - Hà Nội

      7.05 tỷ 95 m2 74,22 triệu/m2
      L/H em Huy phòng kinh doanh CĐT Epic Tower: 0968 888 ***.Chính sách cực khủng cho 30 KH đầu tiên sở hữu chung cư siêu cao cấp chuẩn 5* tại căn hộ chung...
      Epic Tower, 19, Đường Duy Tân, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 8,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.31 tỷ 140 m2 59,29 triệu/m2
      Đây là một trong những căn hộ chung cư 3 PN đẹp nhất The Vista hiện tại.căn hộ chung cư đc thiết kế cực kì đẹp và sang trọng.Với DT 140m2, căn hộ ...
      Dự án The Vista An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 15 phòng ngủ, 96 m2, giá 8 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      8 tỷ 96 m2 83,34 triệu/m2
      Gia Đinh cân bán nhanh toà CCMN tại Mỹ đình. Dt 96 mét vuông . 5 tầng - nhà gom 15 phòng . Có thể chồng lên 8 tầng - nhà xay khung cột bê tông chắc...
      đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, 104 m2, giá 8,2 tỷ tại Quận 2

      8.2 tỷ 104 m2 78,85 triệu/m2
      (Giỏ hàng độc quyền 2  phòng ngủ (2BR) trực tiếp chính chủ tại Estella Heights còn hơn 30 căn loại 2BR mua bán /cho thuê).* Em xin khẳng định với quý...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Khu đô thị Vinhomes SkyLake, 3 phòng ngủ, 111 m2, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 111 m2 75,68 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ view hồ - vin Skylake - Phạm Hùng.căn hộ chung cư trang bị đầy đủ nội thất cao cấp.DT...
      Dự án Vinhomes Skylake, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.