Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.761 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Mandarin Garden, 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 8,85 tỷ tại Cầu Giấy

      8.85 tỷ 145 m2 61 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán chung cư Mandarin Hoàng Minh Giám - Trung Hòa - Cầu Giấy - thành phố Hà Nội.Căn 04 tháp D1, S: 144,7m2, 3ng, 2 nhà vệ sinh.căn ...
      Dự án Mandarin Garden, Đường Hoàng Minh Giám, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 4 phòng ngủ, 180 m2, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 180 m2 40 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền gấp muốn bán ngay CH tại Royal City.180m2, thiết kế 4 phòng ngủ, tầng thấp logia hướng Tây Bắc.Để lại toàn bộ nội thất: giường ...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Chung cư Sun Grand City Ancora Residence , 2 phòng ngủ, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 108 m2 73,15 triệu/m2
      E chính chủ cần bán ngay ngôi nhà CCCC Ancora - số 3 Lương Yên.Nhà e mua để ở nhưng do muốn xuống mặt đất nên để lại cho gia đình nào có nhu cầu vào ở tết...
      Sun Grand City Ancora Residence, số 3, Đường Lương Yên, Phường Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Garden Gate, 2 phòng ngủ, 115 m2, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 115 m2 67,83 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư cao cấp Garden Gate số 8 Hoàng Minh Giám.. Đối diện CV Gia Định.DT 115m2, 2 PN, 1 phòng phơi đồ, gian bếp, phòng...
      Dự án Garden Gate, Đường Hoàng Minh Giám, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 3 phòng ngủ

      8.35 tỷ 106 m2 78,78 triệu/m2
      - Kết cấu: 3 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh, 1 logia.- DT: 106 mét vuông. - Tầng trung, không gian rộng rãi, sạch sẽ.- Trục góc thông...
      Dự án Vinhomes Central Park, Điện Biên Phủ, Phường 22, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Chung cư The Link Ciputra, 3 phòng ngủ, 153 m2, giá 7,6 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      7.6 tỷ 153 m2 49,68 triệu/m2
      Chính chủ chuyển đổi cần bán ngay căn hộ chung cư ở The Link Ciputra, đã bìa đỏ sẵn sàng giao dịch, gọi ngay xem nhà: 0987 409 ***Miêu tả căn hộ ...
      Dự án The Link 345-CT1, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư Discovery Complex, 4 phòng ngủ, 192 m2, giá 10 tỷ

      10 tỷ 192 m2 52,09 triệu/m2
      Chính thức chào bán đợt cuối chung cư Discovery Complex 302 Cầu giấy, tầng cao - trung, view Hồ Tây cùng chính sách vô cùng hấp dẫn.- Vị trí vàng Q. Cầu...
      Discovery Complex, 302, Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City)

      10 tỷ 65 m2 153,85 triệu/m2
      dân cư Empire City - Thủ Thiêm - Q. 2.Cần bán căn 1  phòng ngủ giá 10 tỉ all in.Vị trí nằm ngay trung tâm Thủ Thiêm, trực diện sông Thành phố Hồ ...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 2 phòng ngủ

      7 tỷ 91 m2 76,93 triệu/m2
      Bảng tin tổng hợp em Mạnh xin cập nhật giỏ hàng chuyển nhượng các căn 1 - 2 - 3 - 4 phòng ngủ, Villa giá tốt tại Diamond Island (03/2023) dưới...
      Dự án Diamond Island, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ Saigon Pavillon, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 7,8 tỷ tại Quận 3

      7.8 tỷ 77 m2 101,3 triệu/m2
      Bán Saigon Pavillon Q3.DT 77 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, giá 7.8 tỉ.Call: 0909 455 *** Trung.
      Dự án Saigon Pavillon, Phố Bà Huyện Thanh Quan, Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Chung cư Sapphire Palace, 5 phòng ngủ, 235 m2, giá 9 tỷ tại Thanh Xuân

      9 tỷ 235 m2 38,3 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán duplex ngay cạnh Royal City - Thanh Xuân.- căn hộ Sapphire Palace số 4 phố Chính Kinh, Q. Thanh Xuân.- DT: 235 mét vuông thông...
      Dự án Sapphire Palace, Phố Chính Kinh, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư The Pride, 330 m2, giá 7,76 tỷ tại Quận Hà Đông

      7.76 tỷ 330 m2 23,5 triệu/m2
      Cực Hot Cần bán gấp lập tức sàn thương mại tầng 2 căn hộ có bìa đỏ - Sở Hữu Lâu Dài (Không phải 50 năm)- Mặt đường Tố Hữu, Hà Đông - Lê Văn Lương nối ...
      Dự án The Pride, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Chung cư Sapphire Palace, 4 phòng ngủ, 235 m2, giá 8,9 tỷ tại Thanh Xuân

      8.9 tỷ 235 m2 37,88 triệu/m2
      Chuyển định cư nước ngoài, gia đình cần bán căn hộ duplex thông tầng 2 tầng căn hộ Sapphire Palace số 4 Chính Kinh, Thanh Xuân.- DT 235m2 thông thủy, 4...
      Sapphire Palace, số 4, Phố Chính Kinh, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội
      H
      Dương Thị Khánh Hương Hơn 1 năm trước

      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 9,46 tỷ tại Đường Duy Tân - Cầu Giấy - Hà Nội

      9.46 tỷ 106 m2 89,24 triệu/m2
      Bán căn căn hộ chung cư cao cấp Q. Cầu Giấy:- Bàn giao nội thất liền tường tiêu chuẩn 5*.- Bể bơi vô cực tầng mái chỉ dành cho dân cư.- Quầy nướng BBQ...
      Dự án Epic Tower, Đường Duy Tân, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Khu căn hộ Millennium , 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 9 tỷ tại Quận 4

      9 tỷ 105 m2 85,72 triệu/m2
      chuyển nhượng chung cư CAO CẤP tại MILENNIUM MASTERI chung cư: 3 PN - 2  nhà vệ sinh DT: 105,11 m2 logia rộng Vị trí: 132 Bến Vân Đồn, Q. 4 đầy ...
      Dự án Masteri Millennium, Đường Bến Vân Đồn, Phường 6, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Chung cư Discovery Complex, 4 phòng ngủ, 210 m2, giá 9 tỷ tại Quận Cầu Giấy

      9 tỷ 210 m2 42,86 triệu/m2
      - Cần bán nhanh căn hộ Discovery Complex - đc : Số 302 đường Cầu Giấy, Vị trí trung tâm Q. Cầu Giấy- chung cư có DT : 210m2 Thiết kế 4 PN, 3 nhà ...
      Dự án Discovery Complex, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu phức hợp Hado Centrosa Garden, 2 phòng ngủ, 107 m2, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 107 m2 76,64 triệu/m2
      cần bán căn hộ chung cư tại căn hộ chung cư Hà Đô Centrosa - số 200 đường 3/2 Q. 10.- căn hộ chung cư thiết kế 2 PN + 1 đa năng. DT 107 mét ...
      Dự án HaDo Centrosa Garden, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư 4 phòng ngủ, 210 m2, giá 10 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy - Hà Nội

      10 tỷ 210 m2 47,62 triệu/m2
      chung cư 4 PN 210m2 tầng 46 view công viên Cầu Giấy hướng logia hướng Tây Bắc, cửa hướng Đông Nam, nhận nhà ở ngay tại Cầu Giấy mua trực tiếp CĐT....
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.