Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.751 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 45 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đồng Xoài - Tân Bình, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 45 m2 173,34 triệu/m2
      + 17/6/2023 CHỦ GẤP BÁN HẠ GIÁ CHÀO 1,1 tỉ _ GIÁ CHÀO MỚI 7.8 tỉ _ DT 45  mét vuông _NHÀ MỚI ĐẸP vô ở ngay _ HẺM oto THÔNG THOÁNG _ nội ...
      Đường Đồng Xoài, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 63 m2 tại Phường 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 7,85 tỷ

      7.85 tỷ 63 m2 124,61 triệu/m2
      - Tân Bình Bán nhà MỚI đường Trần Thị Trọng, 4 tầng, 63 mét vuông, hẻm ô tô thông, chỉ 7,X tỉ.- Nhà mới tinh, thiết kế lệch tầng. Gồm 5 phòng ...
      Đường Trần Thị Trọng, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 4 tầng, 60 m2 tại Đường 17 - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 60 m2 138,34 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhà khu bên sông P. Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức.- sổ hồng, hỗ trợ vay bank BIDV LS 6.7 - 7 phần trăm cố định 2 năm.* Căn 1: Nhà đường...
      Đường 17, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 1 tầng, 200 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trường Lưu - Quận 9, giá 7 tỷ

      7 tỷ 200 m2 35 triệu/m2
      bất động sản Lê Khương xin trân trọng giới thiệu:MT dự phóng Lã Xuân Oai, P. Long Trường, Q. 9, TP Thủ Đức.- DT: Ngang 4,5m dài 44m nở hậu đều đẹp. Công...
      Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 239 m2 tại Đường Lê Lợi - Hóc Môn, giá 9,1 tỷ

      9.1 tỷ 239 m2 38,08 triệu/m2
      - DT: 14m x 21m- Kết cấu: 1 trệt 2 tầng lầu.- Gồm 4 phòng ngủ 5 nhà vệ sinh (mỗi phòng đều có logia riêng).- Hồ cá khôngi, garage oto, sân vườn...
      Đường Lê Lợi, Thị trấn Hóc Môn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 112 m2 tại Đường Phạm Cự Lượng - Sơn Trà, giá 7 tỷ

      7 tỷ 112 m2 62,5 triệu/m2
      - Nhà ngay mặt phố Phạm Cự Lượng, trung tâm Q. Sơn Trà, vừa ở vừa KD. Khu vực KD mua bán sầm uất, đa ngành nghề, xe cộ qua lại tấp nập người. Dòng tiền hơn...
      Đường Phạm Cự Lượng, Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh biệt thự 4 tầng, 77 m2, giá 7,8 tỷ tại Huyện Thủy Nguyên - Hải Phòng

      7.8 tỷ 77 m2 101,3 triệu/m2
      - Vị trí: Mặt đường Đỗ Mười. Cạnh trung tâm hành chính mới của TP.- Quy mô: 65ha. GĐ1 triển khai 8ha ( chỉ có 216 căn liên kế và 152 căn NOXH)- Hạ tầng quy...
      Dự án Hoàng Huy New City, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 90 m2 tại Đường An Dương Vương - Phú Thượng - Tây Hồ, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 90 m2 85,56 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng ngõ 63 An Dương Vương 90 mét vuông, MT 8m, lô góc, giá 7.7 tỉ.Vị trí ngôi nhà gần phố ngõ trước oto nhỏ đỗ cửa đc.Nhà thiết kế 3 tầng...
      Đường An Dương Vương, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 58 m2 tại Đường Cầu Diễn - Phú Diễn - Bắc Từ Liêm, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 58 m2 168,97 triệu/m2
      Nhà phân lô Cầu Diễn - chủ tự xây 2 thoáng - oto tránh - KD - đầy đủ nội thất, 58 mét vuông, 5 tầng, giá mềm.+ ngôi nhà đươc gia chủ tự xây tâm...
      Đường Cầu Diễn, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 75 m2, giá 8,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      8.5 tỷ 75 m2 113,34 triệu/m2
      Cần bán nhà Park Riverside.Thiết kế 3  phòng ngủ, 3 toilet, nội thất như hình.Giá 8.5 tỉ, TL, gọi ngay 0979 447 *** Tài Võ.
      Dự án Park Riverside Tân Cảng, Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 5 tầng, 68 m2 tại Phường 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 68 m2 111,77 triệu/m2
      BÁN NHÀ 5 TẦNG, 4.5X15, HẺM 7M, CỐNG LỞ, TÂN BÌNH, NHỈNH 7 tỉ. Nhà BTCT mới đẹp vô đón tết Giáp Thìn gồm T1 (garage, PB,  toilet) T2( PK, Karaoke)...
      Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 111 m2, mặt tiền 12m tại Đường Trần Phú - Quận 5, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 111 m2 85,59 triệu/m2
      MT đường Trần Phú VIP Q5, KD đa ngành nghề, đang có dòng tiền cho thuê 20 tr/ tháng. ✅ Kết cấu 1 trệt 1 lửng 1 lầu. Gồm mặt bằng KD, bếp, 4 PN, 3 phòng...
      Đường Trần Phú, Phường 8, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 4 tầng, 126 m2, mặt tiền 7m tại Đường Phong Phú, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 126 m2 75,4 triệu/m2
      Cần bán ngay hạ giá 10.5tỉ giảm xuống 9.8tỉ TL _ khu dân cư Conic 13B Nguyễn Văn Linh đối diện trường Đại học Văn Hiến & đại học Kinh Tế TPThành phố ...
      13B Conic Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền 145 m2, hướng Đông - Nam tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 145 m2 60 triệu/m2
      Chủ gữi bán miếng đất siêu đẹp khu dân cư Kiến Á - PLB Q9.DT: 5x29 =145m2.Lộ giới: 16m.Hướng: hướng Đông Nam.contact: 0979 861 ***
      Dự án KDC Kiến Á, Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 62 m2, mặt tiền 6m tại Đường Ngũ Hành Sơn, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 62 m2 120,97 triệu/m2
      Nhà 3 tầng, 3 phòng ngủ, 4 phòng vệ sinh, DT đẹp ngang 6m; kết cấu chắc chắn; MT lớn KD gì cũng sinh LN.Mặt tiến đường Ngũ Hành Sơn, trước ĐH...
      Đường Ngũ Hành Sơn, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 8m tại Đường Tố Hữu - Hải Châu, giá 8 tỷ

      8 tỷ 100 m2 80 triệu/m2
      GIẢM SÂU 2 tỉ 10tỉ còn 8 tỉ -LÔ GÓC KD SIÊU ĐỈNH TRUNG TÂM HẢI CHÂU Giảm sâu 500tr- lô góc KD siêu đỉnh trung tâm Q Hải Châu TP ĐÀ NẴNG diện tích sử ...
      Đường Tố Hữu, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhanh nền đất mặt tiền 7m, hướng Tây - Nam tại Phước Mỹ - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 0 m2
      cực hiếm MT Trần Đình Đàn - Phước Mỹ - trục thông bãi tắm Mân Thái - Gần KS Four Points.- DT 102m ngang 7m - đất vuông vắn.- Đường Trần Đình Đàn 7.5m vỉa...
      Đường Trần Đình Đàn, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 63 m2, giá 8,3 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      8.31 tỷ 63 m2 131,75 triệu/m2
      Sao Biển logia to vin OCP2 - Tặng VF8 - đc KD 100 phần trăm.MT 4,5m - Sâu 14m.DT bìa đỏ lâu dài 63m2.Nhà full logia to cực kỳ đẹp.Giá 8,3 tỉ.- Ngay...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.