Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.751 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán nhà mặt phố 1 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại đường Thụy Khuê - Bưởi - Tây Hồ, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 35 m2 271,43 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Thụy Khuê, Tây Hồ giáp Ba Đình, KD sầm uất, thông tin chi tiết:- Nhà ở vị trí đẹp, mặt phố Thụy Khuê, gần Chợ Bưởi, phố Lạc Long Quân, Hồ...
      Đường Thụy Khuê, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 460 m2, mặt tiền 12m tại Huyện Phú Lộc - Thừa Thiên Huế, giá 7 tỷ

      7 tỷ 460 m2 15,22 triệu/m2
      Chính chủ cần bán thửa đất 2 MT đường QL1A, ngay trung tâm vịnh Lăng Cô:- DT: 460 m2.- MT rộng: 12.8 m - Dài: 31m.- Có 300 m2 đất ở đô thị: có thể xây full...
      Đường Quốc lộ 1A, Thị trấn Lăng Cô, Phú Lộc, Thừa Thiên Huế

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 130 m2, mặt tiền 6m tại Đường Làng Tăng Phú, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 130 m2 55,39 triệu/m2
      - Vị trí: P. Tăng Nhơn Phú A, TP. Thủ Đức (Q. 9 cũ), HCM.- DT: 130 mét vuông (6.5m x 20m).- Kết cấu: Trệt + Lầu. 3  phòng ngủ, 4  phòng vệ...
      Đường Làng Tăng Phú, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 99 m2 tại Đường Huyền Trân Công Chúa - Vũng Tàu, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 99 m2 85,86 triệu/m2
      Bán nhà đường Huyền Trân Công Chúa Vũng Tàu, khu vực công chức, an ninh+ DT 99m2 thổ cư 100 phần trăm. Ngang 5,5m vuông vắn sổ hồng hoàn công( thực...
      Đường Huyền Trân Công Chúa, Phường 8, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 75 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - Vũng Tàu, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 75 m2 101,34 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi đường Hoàng Hoa Thám, Tp. Vũng Tàu, ven biển.+ Kết cấu: Nhà 1 trệt 2 lầu, cách biển 300m, thích hợp nghỉ dưỡng hoặc cho thuê Homestay+...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 2, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhà đẹp 3 tầng, 48 m2, hướng Đông - Nam tại Đường Trần Khắc Chân - Quận 1, giá 9 tỷ

      9 tỷ 48 m2 187,5 triệu/m2
      giá mềm nhất thị trường Q. 1 (160 tr/m2) - Chỉ với 9 tỉ sở hữu ngay ngôi nhà ngang 6m.- DT: 6m x 8m - hẻm xe hơi 4 chỗ vào tận nơi.- Kết cấu: 1 Trệt 2...
      Đường Trần Khắc Chân, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 6 tầng, 55 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hồ Tùng Mậu - Cầu Giấy, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 55 m2 180 triệu/m2
      căn hộ chung cư MINI DÒNG TIỀN 60TR/THÁNG - THANG MÁY - CÁCH MẶT PHỐ HỒ TÙNG MẬU 20M - KHU VỰC LUÔN FULL PHÒNG 😍. - Chính chủ cần bán nhà 55m2 6 tầng 12...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đất 6 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Âu Cơ - Tứ Liên - Tây Hồ, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 50 m2 158 triệu/m2
      + Sách va li Vào Ở luôn. Gia Đình Cần bán ngay ngôi nhà Phố Âu Cơ, Tây Hồ, Cách 2 Nhà Ra Mặt Phố, Lô Góc Xây Tâm Huyết, Nở Hậu 6 Tầng Thang Máy, oto đỗ...
      Đường Âu Cơ, Phường Tứ Liên, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 55 m2 tại Đường Nguyễn Khánh Toàn - Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 9,75 tỷ

      9.75 tỷ 55 m2 177,28 triệu/m2
      SIÊU PHẨM CẦU GIẤY - 2 MẶT NGÕ - oto ĐỖ CỬA - NHÀ ĐẸP - đầy đủ nội thất SIÊU XỊNChính chủ bán nhà ngõ 118 Nguyễn Khánh Toàn Quan Hoa Cầu Giấy oto đỗ cửa...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 3 phòng ngủ, 60 m2, giá 7 tỷ tại Thành phố Móng Cái - Quảng Ninh

      7 tỷ 60 m2 116,67 triệu/m2
      Siêu chính sách mua nhà ngay lời liền tay, của dự án vin móng cáiCk 16 phần trăm khi TT sớmCk 13 phần trăm khi TT theo tiến độCam kết tiền thuê...
      Dự án Vinhomes Golden Avenue Móng Cái, Thành phố Móng Cái, Quảng Ninh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 4 tầng, hướng Tây - Nam tại Đường Nguyễn Văn Khối - 8 - Gò Vấp, giá 7 tỷ

      7 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán nhà Nguyễn văn Khối (Cây trâm củ) F8 Q. Gò Vấp.Vị trí: Tọa lạc tại hẻm thông từ đường Nguyễn văn khối qua Quang trung.Đường nhựa xe tải 5 m,...
      Đường Nguyễn Văn Khối, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 2 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Quận 2, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 72 m2 100 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhà phố đường số 13, gần đường Nguyễn Duy Trinh và Nguyễn Tuyển, P. Bình Trưng Tây, Q. 2 giá rẻ.- DT đất: 72  mét vuông (4.3 x...
      Đường Số 13, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất 160 m2 tại Đường Đỗ Xuân Hợp - Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 160 m2 55 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán hai nền căn biệt thự KDC Trí Kiệt (CĐT Khang Điền).* Vị trí nằm ngay đường Đỗ Xuân Hợp, gần sát Global City.- Lô 8x20m đường 14m giá 55...
      Dự án River Town Trí Kiệt, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng tại Đường Trần Đăng Ninh - Hòa Cường Nam - Hải Châu, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 0 m2
      🐲🐲🐲Mở hàng đầu năm-Nhà 3 tầng đường 15m Trần Đăng Ninh Hải Châu-DT 112.5m2-3 phòng ngủ 4 nhà vệ sinh. Sân ô tô, phòng thờ, sân phơi-Trục...
      Đường Trần Đăng Ninh, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà phố 4 tầng, 66 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cao Văn Bé - Nha Trang, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 66 m2 124,25 triệu/m2
      Cần bán nhà 4 tầng đường Cao Văn Bé cách biển 100m 8 tỉ 200DT: 66 mét vuông ngang 4DT sàn: 180m2Hướng: Đông Vị trí: đường 6m thông thoáng 2 oto né...
      Đường Cao Văn Bé, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 4 tầng, 108 m2, mặt tiền 6m tại Đường A1 - Nha Trang, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 108 m2 90,75 triệu/m2
      Bán nhà đẹp mặt đường A1 khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, cạnh căn hộ chung cư CT9, giá chỉ 9.8tỉ.- DT đất: 108 mét vuông (ngang 6m) - DT sàn: 384m.-...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Đường A1, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nhà mặt phố 3 tầng, 70 m2, mặt tiền 6m tại Đường Trần Bình Trọng - Nha Trang, giá 9 tỷ

      9 tỷ 70 m2 128,58 triệu/m2
      - Bán căn nhà phố đường Trần Bình Trọng, gần ngã 4 Bạch Đằng, Phước Tiến, Nha Trang,- Nhà 3 tầng, khu phố sầm uất, tiện KD buôn bán.- DT 70m2 ngang 6.5m....
      Đường Trần Bình Trọng, Phường Phước Tiến, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu căn nhà mặt phố 2 tầng, 193 m2, mặt tiền 13m tại Đường Lý Văn Sâm - Biên Hòa, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 193 m2 49,23 triệu/m2
      ngôi nhà căn biệt thự Mini, 193m2, Chợ Lý Văn Sâm Tam Hiệp. - Nhà hoàn công, sổ riêng, thổ cư. - DT 13Mx15M, vuông vắn. - Đường bàn cờ, 10 mét rộng...
      Đường Lý Văn Sâm, Phường Tam Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.