Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.751 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán gấp căn nhà mặt phố 1 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Phường Tân Phú - Quận 7, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 40 m2 187,5 triệu/m2
      * Hiếm... MT KD, khu vực chợ Tân Mỹ Q. 7, ngang 4 x 10m.* Chỉ nhỉnh 7 tỉ.* L/H: 0938 280 *** a Đang xem nhà free.+ DT: 40 mét vuông, ngang 4 - dài...
      Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 1 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Phạm Văn Chí - 4 - Quận 6, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 0 m2
      Cần bán ngôi nhà MT Phạm Văn Chí P. 4 Q. 6.Ưu điểm nhà cách đường Bình Tiên 30m.Bán kính xung quanh hội tụ đầy đủ tiện ích, chợ, trường học, NH.DT ngang...
      Đường Phạm Văn Chí, Phường 4, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 4 tầng tại Đường Trần Tấn - Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 7 tỷ

      7 tỷ 0 m2
      - Vị trí: Khúc đầu Âu Cơ - Trần Tấn, MT KD sầm uất, đa ngành nghề; vị trí đắc địa, đối diện trường học, căn hộ cao cấp, dòng tiền cho thuê cao.- DT:...
      Đường Trần Tấn, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 110 m2 tại Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 110 m2 63,64 triệu/m2
      Cần bán đất SHR chính chủ, sang tên ngay.Vị trí đẹp nằm trong KDC Kiến Á, Phước Long B, TP Thủ Đức.Ngay sau trường CĐ Sự phạm Trung ương - Cách Liên Phương...
      Dự án KDC Kiến Á, Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 2 tầng, 200 m2 tại Đường Nguyễn Chánh - Hòa Khánh Bắc - Liên Chiểu, giá 9 tỷ

      9 tỷ 200 m2 45 triệu/m2
      Bán ngôi nhà sát biển nguyễn tất thành MT đường nguyễn chánh DT đất 200m2 nhà xây 2 tầng mái thái. Nội thất trong nhà toàn gỗ hương quý. Nhà làm bài bản 3...
      Đường Nguyễn Chánh, Phường Hòa Khánh Bắc, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà mặt tiền 110 m2 tại Đường Trần Cao Vân - Xuân Hà - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 9 tỷ

      9 tỷ 110 m2 81,82 triệu/m2
      GIẢM 2 tỉ - BÁN NHÀ MT TRẦN CAO VÂN - ĐOẠN KD SẦM UẤT- DÒNG TIỀN 30TR/T- GIÁ 9 tỉ TLDT 110 mét vuông. Đường 10.5m lề 4.5mNhà đầy đủ công năng: 2...
      Đường Trần Cao Vân, Phường Xuân Hà, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Huỳnh Ngọc Huệ, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 100 m2 75 triệu/m2
      - Nhà 3 tầng MT huỳnh ngọc huệ , KD sầm uất Q. thanh Khê - Công năng : Tầng 1 thông suốt KD , 4 p ngủ , 3 toilet , phòng thờ - DT : 100m ngang 5m4 nở...
      Đường Huỳnh Ngọc Huệ, Phường Hòa Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Sở hữu liền kề, biệt thự 2 tầng, 225 m2, giá 9,2 tỷ tại Đường Tỉnh lộ 824 - Bến Lức - Long An

      9.2 tỷ 225 m2 40,89 triệu/m2
      - DT: 225m2 MT 15m sâu 15m.- 2 MT: View phố & view kênh đào.- Vị trí: Phân khu Rivera yên tĩnh, cây xanh phủ khắp mọi tuyến đường, liên kế vờ sông Vàm cỏ.-...
      Dự án Waterpoint, Đường Tỉnh lộ 824, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Bán gấp căn biệt thự 2 tầng, 225 m2, giá 9,2 tỷ tại Đường Tỉnh lộ 824 - Bến Lức - Long An

      9.2 tỷ 225 m2 40,89 triệu/m2
      - DT: 225 mét vuông MT 15m sâu 15m.- 2 MT: View phố & view kênh đào.- Vị trí: Phân khu Rivera yên tĩnh, cây xanh phủ khắp mọi tuyến đường, liên kế vờ...

      Cần bán nhanh căn biệt thự 2 tầng, 225 m2, giá 9,2 tỷ tại Đường Tỉnh lộ 824 - Bến Lức - Long An

      9.2 tỷ 225 m2 40,89 triệu/m2

      Cần bán nhanh lô đất nền 200 m2, mặt tiền 10m tại Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 200 m2 36 triệu/m2
      Bán đất khu đô thị Bắc Đầm Vạc, Vĩnh Yên, VP.200 mét vuông MT 10m.Có bìa đỏ, vị trí lõi trung tâm TP, đối diện sân Golf Đầm Vạc.Tiện ích hạ tầng...
      Dự án KĐT Bắc Đầm Vạc, Phường Đống Đa, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Bán gấp nhà lk 4 tầng, 75 m2, giá 7,5 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      7.5 tỷ 75 m2 100 triệu/m2
      CĐT ra hàng quỹ căn cuối cùng vin Oceanpark 2 bàn giao thô, với CSBH vô cùng hấp dẫn:- Thừa hưởng tiện ích 5* đẳng cấp hệ sinh thái vin Ocean Park 2Xây 4...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 2 tầng, 200 m2, giá 7,5 tỷ tại Thành phố Phan Thiết - Bình Thuận

      7.5 tỷ 200 m2 37,5 triệu/m2
      căn biệt thự biển 200 mét vuông - trục đường lớn - sân vườn lớn.căn biệt thự song lập 10x20m.Trục đường lớn 16m.Khu 7: sát biển và đã hoàn thiện...
      NovaWorld Phan Thiết, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán 5000m2 đất vườn bưởi sổ riêng Xã Bình Lợi H. Vĩnh Cửu gần hương lộ 7 khoảng 100m giá 1ty6/sào

      8 tỷ 5 m2 1600 triệu/m2
      Đất ngộp xã Bình Lợi huyện Vĩnh Cửu.Cần Bán 5000 mét vuông đất vườn bưởi Xã Bình Lợi huyện.Toàn bộ trên đất đã trồng full bưởi đang thu hoạch 1 năm...
      Đường Hương Lộ 7, Xã Bình Lợi, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Cần bán gấp shop house 81 m2, giá 8,5 tỷ tại Đường DT45 - Gành Dầu - Phú Quốc - Kiên Giang

      8.5 tỷ 81 m2 104,94 triệu/m2
      Vỡ nợ NH bán ngay căn nhà phố ngay bảo tàng gấu Teddy, TP không ngủ Grand World.Nơi có lượng khách du lịch cực kỳ đông đúc, phát triển vươn tầm quốc...
      Đường ĐT 45, Xã Gành Dầu, Phú Quốc, Kiên Giang

      Bán gấp nhà phố shophouse 4 tầng, 84 m2, giá 8 tỷ tại Đường DT45 - Phú Quốc - Kiên Giang

      8 tỷ 84 m2 95,24 triệu/m2
      Lúc mua 11,5 tỉ, làm nội thất hết 1,5 tỉ. Vì không có khả năng chi trả NH nên bán nhanh tránh nợ xấu.giá: 8 tỉ sang tên cho khách mua.Vị trí: Ngay gần nhà...
      Đường ĐT 45, Xã Gành Dầu, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán ngay căn nhà phố shophouse 4 tầng, 84 m2, giá 8 tỷ tại Xã Gành Dầu - Phú Quốc - Kiên Giang

      8 tỷ 84 m2 95,24 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay nhà phố thương mại tại TP không ngủ Grand World, vì ôm 1 lúc quá nhiều căn, vỡ nợ NH bán ngay.DT: 6x14m, 84m2, 4 tầng, nhà đã...
      Dự án Grand World Phú Quốc, Xã Gành Dầu, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán căn nhà phố shophouse 4 tầng, 351 m2, giá 9,3 tỷ tại Thành phố Móng Cái - Quảng Ninh

      9.31 tỷ 351 m2 26,5 triệu/m2
      đc tặng 1 xe VF8 kèm pin trị giá 1,3 tỉ.Cam kết cho thuê trong 36 tháng, mỗi tháng 34 tr, không nhận cam kết thuê đc CK vào giá luôn 760 tr(tạm tính).Là 1...
      Dự án Vincom Shophouse Móng Cái, Thành phố Móng Cái, Quảng Ninh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.