Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.738 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Sở hữu ngay liền kề 5 tầng, 101 m2, giá 10 tỷ tại Phố Lạch Tray - Đông Hải - Lê Chân - Hải Phòng

      10 tỷ 101 m2 99,01 triệu/m2
      Bán căn thô 5 tầng tuyến 3 ICC Quán Mau.- DT: 101 mét vuông. Ngang 5m.- Đông Nam.- Giá: 10 tỉ (chỉ gia lộc).gọi ngay: 0899 265 ***em Đức).
      Dự án ICC Quán Mau, Phố Lạch Tray, Phường Đông Hải, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng mặt tiền 5m tại Đường Hùng Vương - 6 - Tân An - Long An, giá 9 tỷ

      9 tỷ 0 m2
      - Chính chủ gửi bán nền đất thổ cư MT đường Hùng Vương kéo dài thuộc khu dân cư Đại Dương, P. 6, tp Tân An, Long An.- DT: 5 x 32,5m.- Giá: 9 tỉ.Chuyên...
      Đường Hùng Vương, Phường 6, Tân An, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Lê Chân - Hải Phòng, giá 9 tỷ

      9 tỷ 100 m2 90 triệu/m2
      Bán đất 100 mét vuông ngang 5m. Dự án ICC Quán Mau Đình Đông - Lạch Tray tuyến 3.+ Đông Nam.Không hố ga + tủ điện.Chỉ 90tr/ mét vuông.Đường 12m...
      Dự án ICC Quán Mau, Phố Đình Đông, Phường Đông Hải, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán căn nhà 800 m2 tại Xã Hoà Khánh Đông - Đức Hòa - Long An, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 800 m2 9 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh Nhà + xưởng 2 MT.-giá mềm nhát khu vực chỉ với 9tr/m2. NH định giá 13.257.489tr/m2 ( có chứng thư thẩm định)-hợp đồng Thuê dài hạn:...
      Xã Hoà Khánh Đông, Đức Hòa, Long An

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 160 m2, giá 7,6 tỷ tại Huyện Nhơn Trạch - Đồng Nai

      7.6 tỷ 160 m2 47,5 triệu/m2
      chính chủ đi định cư cần bán căn biệt thự song lập Kiểu Pháp hướng sông vị trí đẹp gần tiện ích:Vị trí: Zone 4.2Mã căn: R.03.xxGiá chốt: 7.6 tỉa/c có nhu...
      Dự án Swan Bay , Huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán nhà mặt phố 4 tầng, 107 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Phan Thiết, giá 8 tỷ

      8 tỷ 107 m2 74,77 triệu/m2
      Bán nhà 1 trệt 3 lầu MT đường Nguyên Hồng - P. Phú Thuỷ - TP Phan Thiết.- Vị trí: Gần ngã tư Tôn Đức Thắng, Võ Văn Kiệt. Cách siêu thị LotteMart 200m,...
      Đường Nguyên Hồng, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Sở hữu liền kề, biệt thự 5 tầng, 70 m2, giá 7 tỷ tại Huyện Nhơn Trạch - Đồng Nai

      7 tỷ 70 m2 100 triệu/m2
      Em Huyền gửi quý anh/chị đọc tin ngôi nhà phố towhouse độc quyền :- 9AV...- DT : 70m2,xây dựng 3,5 tầng- Kích thước : 5 x14m - Tổng chiều cao tầng : 14.8m-...
      Dự án Eco Village Saigon River, Huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 63 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Khanh, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 63 m2 134,93 triệu/m2
      bán gấp nhà phố Nguyễn Khanh.DT: 63m2 ngang: 6.27m.SHR hoàn công đầy đủ.Kết cấu nhà 5 tầng có 4 PN, phòng thờ, 4 tolet, phòng làm việc, sân thượng rộng.Vị...
      Đường Nguyễn Khanh, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất dự án 95 m2, mặt tiền 8m tại Phường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 8 tỷ

      8 tỷ 95 m2 84,22 triệu/m2
      Cần tiền bán đất dân đã có SHR MT đường B7 VCN Phước Hải.DT: 95 mét vuông ngang 8m. Có thêm DT ngoài sổ là 40 mét vuông đc sử dụng tạm.giá: 8...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường B7, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nhà mặt tiền tại Đường Trần Phú - Cẩm Tây - Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 0 m2
      Nhà vị trí đẹp ngay góc ngã 4 Trần Phú và Bà tr - TP Cẩm Phả - Quảng Ninh - nhà bên cạnh siêu thị gần chợ, trường học nhà đang cho thuê 22 tr/tháng.Giá: 8...
      Đường Trần Phú, Phường Cẩm Tây, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk 5 tầng, 65 m2, giá 8,4 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      8.4 tỷ 65 m2 129,24 triệu/m2
      Cần bán ngay căn liên kế áp góc sát công viên hàng ký mới chủ đầu tư có vay 70 phần trăm HTLS 0 phần trăm 2 năm, tặng xe VF8 trị giá 1,3...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Lê Thanh Nghị, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 0 m2
      Cần bán nhà trước tết hạ giá mạnh cách biển 700m.- Nhà 4 tầng siêu đẹp. Có phòng karaoke. Vườn thủy canh.- DT 101.5m2 ngang 5m.- Đông Nam. Đường 12m. Khu...
      Phố Lê Thanh Nghị, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp căn nhà đẹp 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Dã Tượng - Nha Trang, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 100 m2 75 triệu/m2
      Bán nhà 2 lầu 1 trệt mới đẹp đầy đủ nội thất.DT: 100 mét vuông ngang 5m.Đông Nam.pháp lí: SHR.Cách biển 700m.Thiết kế: 4 PN 4 tolet bếp và phòng...
      Đường Dã Tượng, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nhà phố thương mại 5 tầng, 55 m2, giá 7 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      7 tỷ 55 m2 127,28 triệu/m2
      Căn shop vin đã hoàn thiện giảm giá siêu khủng 10,5 tỉ còn 7 tỉ cho thuê/ở hoặc KD đc luôn.- 100m đến TTTM Vincom, khu vui chơi giải trí đêm Grandworld.-...

      Bán shophouses 5 tầng, giá 8,8 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      8.81 tỷ 0 m2
      Cần bán nhanh nhà phố thương mại shophouse Sao Biển gần căn hộ full logia to hàng ký mới chủ đầu tư có vay 70 phần trăm HTLS 0 phần trăm...

      Bán đất 180 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Nam tại Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 180 m2 47,23 triệu/m2
      Cần bán gấp 1 Cặp Đất MT Đường NGUYỄN ĐÌNH TRẦN Khu Biển Sơn Thuỷ !_________- DT: 180 mét vuông ngang 10m- Đường : 7.5m vỉa hè 4.5m- Hướng :...
      Đường Nguyễn Đình Trân, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 54 m2, mặt tiền 5m tại Phố Đỗ Quang - Thanh Khê, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 54 m2 159,26 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh nhà 3 tầng MT Đỗ Quang, MT 5m giá chỉ nhỉnh hơn 8 tỉ. LH Tú: 0931 923 ***- Nhà nằm ngay trung TP. Đà Nẵng sát trục Nguyễn Văn Linh...
      Phố Đỗ Quang, Phường Vĩnh Trung, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 116 m2 tại Đường Lê Quang Định - Vũng Tàu, giá 10 tỷ

      10 tỷ 116 m2 86,21 triệu/m2
      Cần bán căn nhà phố đường Lê Quang Định(ngay ngã ba Tiền Cảng). Vũng Tàu.DT: 4,9m x 24m - thổ cư 100 phần trăm - SHR.Nhà 1 trệt 1 lầu - 3 PN - sân...
      Đường Lê Quang Định, Phường Thắng Nhất, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.