Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.738 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 160 m2, mặt tiền 24m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 160 m2 55 triệu/m2
      Bán đất lô góc đường Sử Hy Nhan, P. Vĩnh Hoà, Nha Trang.- Dt: 160m2 (ngang 24m).- DT thực tế: 185m2.- Hướng tây: Đường Sử Thi Nhan 7m.- Hướng nam: Đường bê...
      Đường Sử Hy Nhan, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
      H
      Phạm Thân Trọng Hoàng Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất 2 m2, mặt tiền 28m tại Xã Suối Cát - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 7 tỷ

      7 tỷ 2 m2 3500 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay nên giảm xuống 1,2 tỉ.nền đất đẹp MT đường Liên Thôn kết nối với Hương Lộ 39, Suối Cát, Cam Lâm giáp ranh Suối Tiên, Diên Khánh.- Đường...
      Xã Suối Cát, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh căn liền kề 4 tầng, giá 8,6 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      8.6 tỷ 0 m2
      Bán nhanh căn nhà phố thương mại shophouse khu sao biển 58,5 mét vuông xây dựng 4 tầng 1 tum hoàn thiện mặt ngoài, logia to Hỗ trợ vay 36 tháng...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp nền đất 120 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 7,08 tỷ

      7.08 tỷ 120 m2 59 triệu/m2
      🔥Cần tiền bán ngay trước Tết mảnh đất đường số 3 ( rộng 20m ) KĐT Hà Quang 1 giá rẻ 59tr/m2.⚠️Vị trí: MT đường số 3 rộng 20m ( Lạc An ) kết nối Vòng Xoay...
      KĐT Lê Hồng Phong I, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán shophouses 4 tầng, 125 m2, giá 7,8 tỷ tại Thành phố Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk

      7.8 tỷ 125 m2 62,4 triệu/m2
      Nhà sẵn 4 tầng:Đất: 5x25mXây Dựng Sẵn: 4 tầng gần 400m2- đối diện TTTM, bảo tàng coffee.view đẹp, vị trí đẹp, nay tôi cần tiền nên để giá siêu mềm bán ...
      Dự án Thành Phố Cà Phê – The Coffee City, Thành phố Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Sở hữu ngay căn nhà phố shophouse 5 tầng, 120 m2, giá 7 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      7 tỷ 120 m2 58,34 triệu/m2
      Em Ngọc Mai ở tại Phú Quốc hỗ trợ a/c ra hàng, cho thuê và hoàn thiện 24/7.Hình ảnh, clip thực tế tại Phú Quốc về sp đc cập nhật liên tục.Thủ tục nhanh...
      Dự án Sun Grand City New An Thới, Đường ĐT 975, Phường An Thới, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán căn nhà 4 tầng, 90 m2 tại Phường Tam Phú - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 90 m2 105,56 triệu/m2
      Bán căn nhà phố KD Đỉnh Cây Keo Tam Phú Thủ Đức 90m2_5x18m 4T Chỉ 9.x tỉ siêu hiếm Giảm ngay 500Triệu--9.x tỉ TL+MT KD Siêu Đỉnh Cây Keo Kế Bên Tô Ngọc...
      Phường Tam Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 37 m2 tại Đường Khương Đình - Thanh Xuân, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 37 m2 229,73 triệu/m2
      Mặt phố Khương Đình - ngã 4 Sở Thanh Xuân KD sầm uất giá chỉ 8.5 tỉ+ Vị trí ngay đầu phố Nguyễn Trãi hàng xóm Royal city, vài bước ra ngã 4 Sở - Trường...
      Đường Khương Đình, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà shr 4 tầng, 66 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 15 - Quận 10, giá 9 tỷ

      9 tỷ 66 m2 136,37 triệu/m2
      + 9 tỉ- GÓC 2 MT hẻm- 66m²( 5.5x12) + kết cấu 4 tầng BTCT, 5  phòng ngủ- pk- bếp- để xe Cực thoáng, sáng, hợp lý, ở luôn + XE TẢI ngủ trong nhà hẻm ...
      656 Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 15, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất 1 m2 tại Đường Thế Lữ - Tân Nhựt - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 1 m2 8500 triệu/m2
      ..............Bán 1047m2 Tân Nhựt, Bình Chánh.......................View SÔNG CHỢ ĐỆMCó 300m2 thổ và 747m2 vườn, tặng nhà c4 hoàn công, cách đường Thế Lữ...
      Đường Thế Lữ, Xã Tân Nhựt, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 91 m2, giá 7,8 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      7.8 tỷ 91 m2 85,72 triệu/m2
      liên kế SH sát trục đường San Hô 30m cắt lỗ 30 phần trăm.call ngay 0921 466 ***.Bảng hàng sang nhượng giá siêu mềm nhất dự ân OCP2.* Chà Là.liên ...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng mảnh đất 98 m2, hướng Đông - Bắc tại Mân Thái - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 9,7 tỷ

      9.7 tỷ 98 m2 98,98 triệu/m2
      Cần bán nền đất 2 MT TRƯƠNG ĐỊNH, Mân Thái,Sơn Trà,Đà Nẵng.DTĐ : 98M ( Đông Bắc )Giá : 9Tỷxxhotline : 0782 794 ***
      Đường Trương Định, Phường Mân Thái, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 7,5 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      7.5 tỷ 88 m2 85,23 triệu/m2
      Chính chủ thật sự thiện chí muốn bán:- DT: 88m2.- 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.- Nội thất cơ bản cao cấp.- Tầng cao, view nhìn sông tuyệt đẹp.-...
      Saigon Royal Residence, 35, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 3 phòng ngủ, 121 m2, giá 8,6 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      8.6 tỷ 121 m2 71,08 triệu/m2
      ** Duy nhất chỉ còn một căn giá gốc chủ đầu tư: căn hộ chung cư trệt 3 PN, view biển tuyệt đẹp tại tòa căn hộ C2 - DT 121 mét vuông, thiết kế...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 3 phòng ngủ, 113 m2, giá 9,48 tỷ tại Quận Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      9.48 tỷ 113 m2 83,9 triệu/m2
      căn hộ chung cư vin Central Park Q. Bình ThạnhCần bán ngay chung cư.Thiết kế: 3pn2 toilet nội thất đầy đủ cao cấpLầu cao view thoáng đepgiá:...
      Vinhomes Central Park, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 1 tầng, 200 m2, mặt tiền 5m tại Xã Phạm Văn Hai - Bình Chánh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 200 m2 40 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh bán rẻ ngôi nhà MT đường Vĩnh Lộc 200m, C4, 5x40m, 8 tỉ TLCC, Phạm Văn Hai, Bình Chánh.+ MT kình doanh sầm uất.+ Cách ngã 4 Bà lát...
      Xã Phạm Văn Hai, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 55 m2, giá 7,5 tỷ tại Văn Giang - Hưng Yên

      7.5 tỷ 55 m2 136,37 triệu/m2
      Dãy Sao Biển 6 hàng mới kí trực tiếp vin.Dtich đất 55 mét vuông, MT 5m, tổng DTXD: 216 mét vuông.Hoàn thiện 5 tầng cả bếp và bồn tắm.- Tặng xe...

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 2 tầng, 64 m2, giá 7,1 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      7.1 tỷ 64 m2 110,94 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán cắt lỗ CX17-6x Dãy CX17 đang hoàn thiện rất nhiều sang năm cán bộ nhân viên của Vin về sinh sống rất đông vui, Căn Cọ Xanh đã hoàn thiện 2...

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.