Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.738 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán nhanh căn nhà 3 tầng, 240 m2 tại Phường Bắc Cường - Lào Cai - Lào Cai, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 240 m2 39,59 triệu/m2
      + bán nhanh căn biệt thự Mini Phú Thịnh - Bắc Cường tiềm năng sinh lời cực lớn - Nhà đẹp đón Tết+ Sổ 240m, xây dựng tầm 150m 2 tầng 1 tum hiện đại, chỉ...
      Đường Phú Thịnh, Phường Bắc Cường, Lào Cai, Lào Cai

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng, 100 m2 tại Đường Hưng Phú - 8 - Quận 8, giá 7,45 tỷ

      7.45 tỷ 100 m2 74,5 triệu/m2
      Bán nhà Hưng Phú Q. 8 gần cầu chữ Y, đi bộ qua Q5 - DT 100 mét vuông 2 tầng. Giá 7 tỉ nhỉnh cực kỳ gấp bán.Mô tả:- DT 100 mét vuông ngang 5m dài...
      Đường Hưng Phú, Phường 8, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 2 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Hoa Thám - Phú Nhuận, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 70 m2 135,72 triệu/m2
      bất động sản Lê Khương xin trân trọng giới thiệu:Phố văn hoá 247 Hoàng Hoa Thám, P. 5, Q. Phú Nhuận, TP Tp Sài Gòn.- DT: Ngang gần 5m dài 14m nở hậu đều...
      247, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 5, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 40 m2 tại Đường Trường Sa - 2 - Phú Nhuận, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 40 m2 212,5 triệu/m2
      Phú Nhuận. CÓ Thang Máy. Nhà 5 tầng. Thông tin và hình ảnh thật 100%Bán nhà vừa xây đẹp lung linh, sau lưng căn MT đường Trường Sa, hẻm thông thoáng ra...
      Đường Trường Sa, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 4 tầng, 68 m2 tại Đường Vĩnh Hội - 4 - Quận 4 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 68 m2 125 triệu/m2
      Bán NHÀ 4 TẦNG 68M2- NGANG HIẾM 9M- KHU ĐƯỜNG SỐ F4Q4- Hiện trạng Trệt, 2 lầu , Sân thượng, gồm 7 phòng ngủ, 9 phòng vệ sinh, Phòng khách, Bếp,...
      Đường Vĩnh Hội, Phường 4, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp mặt tiền 5m tại Đường Liêu Bình Hương - Tân Thông Hội - Củ Chi, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 0 m2
      Tôi cần bán ngôi nhà MT số 60 Liêu Bình Hương, ngay trung tâm Củ Chi, sát chợ Việt Kiều, MT đường Liêu Bình Hương, rất nhộn nhịp, sầm uất.DT: Ngang 5.16m x...
      Số 60, Đường Liêu Bình Hương, Xã Tân Thông Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 4 tầng, 54 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Đường Kha Vạn Cân - Thủ Đức, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 54 m2 138,89 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng, hướng chính Bắc, ngang 4 mét, DT 54  mét vuông, DT xd trên 200  mét vuông, đầy đủ nội thất. Nhà phù hợp với nhu cầu KD kết...
      1264/10 Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 4 tầng, 60 m2 tại Đường 9 - Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 60 m2 133,34 triệu/m2
      Nhà thiết kế hiện đại, vô ở ngay. Vị trí độc nhất, kế bên chợ Tân Mỹ, khu phố Phú Mỹ Hưng, BV tim * Mô tả:- Trệt, 1 lửng, 2 lầu, gồm 5 phòng ngủ,...
      Đường 9, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 400 m2, mặt tiền 11m tại Đường Thạnh Lộc 14 - Quận 12, giá 9 tỷ

      9 tỷ 400 m2 22,5 triệu/m2
      Cần bán căn biệt và khu nhà tổng 400m vuông đất gồm:- một căn căn biệt thự 11 x 9 xây dựng 1 trệt 2 lầu 1 sân tượng.Gồm 4  phòng ngủ, 2 phòng sinh...
      Đường Thạnh Lộc 14, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố shophouse 4 tầng, 100 m2, giá 9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 100 m2 90 triệu/m2
      bán ngay nhà phố thương mại shophouse Q. 2 DT 5x20 4 lầu giá chỉ 9 tỉ nội thất cơ bản. Tiện KD buôn bán.DT: 5x20m, 4 lầu.DT XD 276m, DTSD...
      Dự án Phố Đông Village , Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Tư Giản - Gò Vấp, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 80 m2 93,75 triệu/m2
      Bán nhà hẻm ô tô 8m Nguyễn Tư Giản (Phan Huy Ích cũ), P. 12, Gò Vấp- Hẻm đẹp hiếm có, rộng đúng 8m có lề, khu dân trí cao- DT: 5m x 16m (công nhận đủ...
      Đường Nguyễn Tư Giản, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 600 m2, mặt tiền 30m tại Quận Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 7,59 tỷ

      7.59 tỷ 600 m2 12,65 triệu/m2
      siêu hiếm và hiếm có, khó tìm 1 cặp đất căn biệt thự KĐT Lakeside Palace, Liên Chiểu, Đà Nẵng.- Tổng DT: 600 mét vuông - ngang 30m (mỗi lô...
      Lakeside Palace, Liên Chiểu, Đà Nẵng
      N
      Đất Nền Liên Chiểu Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nền đất 80 m2 tại Phường Tự An - Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk, giá 7,35 tỷ

      7.35 tỷ 80 m2 91,88 triệu/m2
      Đất MT Đinh Tiên Hoàng. Hàng F0 Chưa Qua Đầu Tư. 7 tỉ 350 - DT: 80 mét vuông . Thổ cư 100%- Vỉa hè rộng 8m- Khu sầm uất ..thích hợp KD các mặt hàng 7...
      Phường Tự An, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Cần bán nhanh nền đất 72 m2, mặt tiền 4m tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 72 m2 129,17 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán 72m ĐT 379B phố Văn Giang DT 72m2 bìa đỏ Cách vài bước chân là ủy ban nhân dân huyện Văn Giang ,trường Trung học phổ thông và BV...
      Dự án Khu đô thị Ecopark, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 95 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Hồng Phong - Nha Trang, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 95 m2 88,43 triệu/m2
      Cần bán hoặc cho thuê nhà phố đường Số 4 (Thích Quảng Đức) Hà Quang 1, Nha Trang ✅ Vị trí thông thoáng mát mẻ, phù hợp ở lẫn kết hợp KD ✅ Dt 95m2 ngang 5m✅...
      KĐT Lê Hồng Phong I, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà phố shophouse 5 tầng, 85 m2, giá 10 tỷ tại Thành phố Móng Cái - Quảng Ninh

      10 tỷ 85 m2 117,65 triệu/m2
      Sở hữu ngay căn nhà phố thương mại siêu VIP:- view công viên trung tâm tại TP Móng Cái- nằm trong khu phố đèn lồng thuộc phân khu Little Sanghai KD sầm...
      Dự án Vinhomes Golden Avenue Móng Cái, Móng Cái, Quảng Ninh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 93 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Văn Quỳ, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 93 m2 91,4 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền làm ăn cần bán nhanh nhà phố KD nguyển văn quỳ Q7DT ngang 6m dài 16m,xây dựng 4 tầng,Nhà vừa xây 2020Tặng toàn bộ nội thất trong...
      Đường Nguyễn Văn Quỳ, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 5 tầng, giá 8,5 tỷ tại Quận Lê Chân - Hải Phòng

      8.5 tỷ 0 m2
      Hoàng Huy Mall hướng Đông Nam, một căn duy nhất giá cực tốt. Tuyến 2 ngay sau mặt nhà phố thương mại shophouseGiá bán nhanh trong tuần: 8.x tỉ vào...
      Dự án Hoàng Huy Mall, Lê Chân, Hải Phòng
      T
      Nguyễn Thương Thương Hơn 1 năm trước

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.