Thông tin mô tả
Chưa đến 9
-
- Có 13 phòng khép kín
- Ngõ thoáng rất gần đường
-
- Giá: 8.99
-
Giá: 8,99 Tỷ
Diện tích: 50 m2
Giá/m2: 179,8 Triệu/m2
700160
Mua bán
Chưa đến 9
-
- Có 13 phòng khép kín
- Ngõ thoáng rất gần đường
-
- Giá: 8.99
-
Ngô Vũ Điệp
Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
4,6 tỷ
68,4 m2
Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
69 tỷ
323 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
1,65 tỷ
52 m2
Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
16 tỷ
49 m2