Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.732 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán đất dự án 156 m2, hướng Tây - Bắc tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 156 m2 63,47 triệu/m2
      Cắt lỗ nền đất đường 11 Khu Khang Điền 9,9 tỉ giá cũ 11,7tỉ.Đướng 12m.Tây Bắc.pháp lí: Đất dự án xây nhà hoàn công có sổ.CĐT: Khang Điền.Giá: 9,9 tỉ.DT:...
      Dự án Khang Điền Intresco, Đường 11, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 114 m2, giá 9 tỷ tại Đường Lý Thái Tổ - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      9 tỷ 114 m2 78,95 triệu/m2
      - chủ đầu tư Nhật Bản Becamex Tokyu với hơn 10 năm phát triển tại BD và hơn 100 năm phát triển đô thị tại Nhật Bản.- Dự án nằm trong KĐT Midori Park với...
      Dự án Midori Park, Đường Lý Thái Tổ, Phường Hòa Phú, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Chuyển nhượng lô đất nền 10 m2 tại Xã Long Hòa - Dầu Tiếng - Bình Dương, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 10 m2 750 triệu/m2
      - nền đất trên sổ hơn 8000m2 trong thực tế là 10.000m2.- Đang trông sầu riêng 2 năm tuổi.- Nằm trong khu quy hoạch CLN và đất ở.- Long hòa lên thị trấn...
      Xã Long Hòa, Dầu Tiếng, Bình Dương

      Cần bán nhà phố 2 tầng, mặt tiền 10m tại Đường An Phú - An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 0 m2
      Giảm 200tr.Bán dãy nhà trọ 1 trệt 1 lầu, MT đường Từ Văn Phước, P. An Phú, Thuận An.DT: 493,6m2 thổ cư 270m2 (10,25x50m).Đang thu nhập 40 tr/tháng, gồm 2...
      Đường Từ Văn Phước, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhà riêng 3 tầng, 70 m2 tại Đường Giáp Bát - Giáp Bát - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 7,85 tỷ

      7.85 tỷ 70 m2 112,15 triệu/m2
      Bán nhà Giáp Bát - Kim Đồng, DT 70 mét vuông x 3 tầng mặt ngõ thông rộng 3m, gần mặt phố. Nhà 2 thoáng trước sau các phòng đều thoáng sáng. Gần trường...
      Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất 179 m2 tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 179 m2 53,08 triệu/m2
      - Cần bán lô góc đường Diên Hồng, Hòa Xuân.- Vị trí đẹp, góc ngã tư.- Khu vực cư dân hiện hữu.- Đông Bắc và hướng Đông Nam.- DT: 179m2, ngang 9m x...
      Đường Diên Hồng, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán gấp nền đất 240 m2, hướng Tây - Nam tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 240 m2 38,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 2 lô đảo 1.Trục đường Thanh Lương 18.DT: 240 mét vuông.Hướng: hướng Tây Nam.Vì trí phù hợp xây căn biệt thự đẹp.
      Đường Trung Lương 18, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Đại Hành - Cẩm Lệ, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 100 m2 78 triệu/m2
      Nhà 3 tầng MT đường Lê Đại Hành.- NTP Hà Nội thất gỗ cao cấp, thiết kế rất đẹp.- Đất đây đã hơn 8 tỉ. Giờ cả nhà và đất bán có 7 tỉ 800.- Chủ cần tiền nên...
      Đường Lê Đại Hành, Phường Hòa Phát, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 4 tầng, 90 m2 tại Đường An Thượng - Ngũ Hành Sơn, giá 9,99 tỷ

      9.99 tỷ 90 m2 111 triệu/m2
      Chỉ với 9,99 tỉ sở hữu ngay toà căn hộ chung cư biển Đà Nẵng.Toà căn hộ chung cư An Thượng 90m2 x 4 tầng, 6 căn, ven biển chỉ còn.- Giá 9 tỉ 990.liên...
      Đường An Thượng, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Hoàng - Thanh Khê, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 80 m2 98,75 triệu/m2
      80m2 diện tích sử dụng 212m2. Ngang 5m, nở hậu.- Nhà 3 tầng công năng: MT KD 2  phòng vệ sinh, 2 PN, bếp, 2 kho, logia, Phòng thờ sân chill uống...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường Vĩnh Trung, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 95 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Nhân Tông, giá 7 tỷ

      7 tỷ 95 m2 73,69 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đường Trần Nhân Tông.Nhà to giá nhỏ.Miêu tả:DT: 95 mét vuông.Đường: 10m.KD gì cũng ra tiền.
      Đường Trần Nhân Tông, Phường Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 155 m2 tại Đường 2/9 - Hòa Cường Bắc - Hải Châu, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 155 m2 49,68 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng MT đường 2 Tháng 9.Công năng: 3 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh, phòng khách, bếp, nội thất đầy đủ,...1 DT: 155 mét vuông.2...
      Đường 2/9, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 6 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Điện Biên Phủ, giá 9 tỷ

      9 tỷ 100 m2 90 triệu/m2
      BÁN nhà phố 6 TẦNG ĐƯỜNG ĐIỆN BIÊN PHỦ, P. AN KHÊ, Q. THANH KHÊ, TP. ĐÀ NẴNG1. giá: 9 tỉ đồng2. Thông tin BĐS- DT: 100 m (ngang: 5 m)- 6 tầng, 9 PN, 9...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường An Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 4 tầng, 95 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Văn Hiến, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 95 m2 100 triệu/m2
      BÁN nhà phố 3,5 TẦNG ĐƯỜNG LÊ VĂN HIẾN, P. KHUÊ MỸ, Q. NGŨ HÀNH SƠN, TP. ĐÀ NẴNG1. giá: 9 tỉ 500 tr đồng2. Thông tin BĐS- DT: 95 m (ngang: 5 m)- 3.5 tầng,...
      Đường Lê Văn Hiến, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà phố 4 tầng, 144 m2 tại Đường Trương Quốc Dung - Sơn Trà, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 144 m2 52,09 triệu/m2
      Bán ngôi nhà 4 tầng siêu đẹp ngay trung tâm TP, Sơn Trà, cách Vincom 2 kilomet, view sông Hàn ngay điểm bắn pháo hoa quốc tế hàng năm.- DT đất...
      Dự án Marina Complex, Đường Trương Quốc Dung, Phường Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà mặt tiền 3 tầng, 120 m2, mặt tiền 8m tại Đường Trương Chí Cương - Hải Châu, giá 9 tỷ

      9 tỷ 120 m2 75 triệu/m2
      BÁN căn nhà phố 2,5 TẦNG ĐƯỜNG TRƯƠNG CHÍ CƯƠNG, P. HÒA CƯỜNG NAM, Q. HẢI CHÂU, TP. ĐÀ NẴNG1. giá: 9 tỉ đồng2. Thông tin BĐS- DT: 120.3 m (ngang: 8 m)- 3...
      Đường Trương Chí Cương, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 126 m2 tại Đường Lê Văn Hiến - Ngũ Hành Sơn, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 126 m2 62,7 triệu/m2
      NH định giá 9 tỉ - nhà 4 tầng - 9 phòng - có ô thang máy - MT Lê Văn Hiến Đà Nẵng view BV 600 giường ngủNay chủ bán giá 7,9 tỉ cho khách thiện chí đầu...
      Đường Lê Văn Hiến, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng mảnh đất 85 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Lê Chân - Hải Phòng, giá 7,22 tỷ

      7.23 tỷ 85 m2 85 triệu/m2
      Bán đất tuyến 2 khu 5 Vĩnh Niệm. Đường Võ Nguyên Giáp. Ngay gần Aeon.DT 85m2 ngang 4m5 đường 6m vỉa hè 3m.Vị trí đẹp mặt đường thông.bìa đỏ chính chủ.Giá...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.