Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.732 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 110 m2, mặt tiền 5m tại Đường Dương Đình Nghệ - Sơn Trà, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 110 m2 90 triệu/m2
      Gia đình cần tiền gấp, bán ngôi nhà đường Dương Đình Nghệ - Sơn Trà - Đà Nẵng.- Vị trí phố Hàn Quốc du lịch đông đúc thông thẳng xuống biển Phạm Văn Đồng,...
      Đường Dương Đình Nghệ, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng lô đất nền 200 m2 tại Phường Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 200 m2 42,5 triệu/m2
      nền đất căn biệt thự đường Lê Hy Cát thông thẳng xuống sông Hàn, khu ĐT Nam Việt Á, Đà Nẵng- DT đất: 200m2 (10x 20)- Hướng: hướng Đông Nam mát mẻ cả...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Lê Hy Cát, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Châu Thị Vĩnh Tế - Ngũ Hành Sơn, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 0 m2
      Nhà 3 tầng đường Châu Thị Vĩnh Tế - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nắng- Khu vực KD sầm uất, phố Tây An Thượng, khu sinh viên các trường đại học gần kề.- Nhà 3...
      Đường Châu Thị Vĩnh Tế, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán shop house 5 tầng, 68 m2, giá 7,7 tỷ tại Đường Lê Thánh Tông - Vạn Mỹ - Ngô Quyền - Hải Phòng

      7.7 tỷ 68 m2 113,24 triệu/m2
      nhà phố thương mại shophouse thương mại đáng mua nhất năm 2024.Tọa lạc tại 384 Lê Thánh Tông, Q. Ngô Quyền gồm 38 căn cùng thông số vàng chuẩn phong...
      Dự án MoonBay Residence 384 Lê Thánh Tông, Đường Lê Thánh Tông, Phường Vạn Mỹ, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Hồng Phong - Hải An, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 60 m2 126,67 triệu/m2
      Siêu phẩm xây mới độc lập có thiết kế sẵn THANG MÁY tại tuyến 2 Lê Hồng Phong, đường phân lô rộng 15m có vỉa hè 2 bên. oto đỗ cửa ngày đêm.Dtmb : 60m2 xây...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Đằng Lâm, Hải An, Hải Phòng

      Bán nhà xưởng 1.763m2 đang hoạt động giá 8 tỷ mặt tiền QL57, ngay Tiên Thuỷ, Châu Thành, Bến Tre

      8 tỷ 2 m2 4000 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà xưởng đang hoạt động MT đường QL57 ngay Trung Tâm Thị Trấn Tiên Thủy, Châu Thành, Bến Tre.DT: 1.763 mét vuông.Với chiều Ngang 10m...
      Đường Quốc Lộ 57C, Xã Tiên Thủy, Châu Thành, Bến Tre

      Sở hữu căn liền kề 100 m2, giá 8,8 tỷ tại Xã Đại Phước - Nhơn Trạch - Đồng Nai

      8.81 tỷ 100 m2 88 triệu/m2
      Tận hưởng 365 ngày nghỉ dưỡng cùng EcoVillage Saigon River (Eco Park Nhơn Trạch).Quý khách L/H để nhận báo giá mềm nhất, tiên phong sở hữu những căn đẹp...
      Dự án Eco Village Saigon River, Xã Đại Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp 100 m2, giá 8,9 tỷ tại Xã Đại Phước - Nhơn Trạch - Đồng Nai

      8.9 tỷ 100 m2 89 triệu/m2
      chào bán đợt 1 Ecovillage Saigon River.căn biệt thự khoáng nóng Onsen - Sở hữu lâu dài. Vị trí thuận lợi cách nhà thờ Đức Bà chỉ 18 kilomet. Cách...

      Cần bán đất nền 348 m2, mặt tiền 9m tại Phú Hài - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 348 m2 24,43 triệu/m2
      Bán đất MT Nguyễn Gia Tú, Phú Hài.- DT 348 mét vuông thổ cư.- MT 9.5m.- Vị trí đẹp trung tâm TP.- Đối diện công viên Hùng Vương và sông.- Giá 8.5...
      Đường Nguyễn Gia Tú, Phường Phú Hài, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán liền kề 3 tầng, 216 m2, giá 9,72 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Quy Nhơn - Bình Định

      9.73 tỷ 216 m2 45 triệu/m2
      View cổng chào & nhà phố thương mại shophouse Đại Phú Gia.Vị trí rất thích hợp vừa ở kết hợp KD.Mức độ hoàn thiện full (không nội thất - đã qua sử...
      Dự án Đại Phú Gia, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Nhơn Bình, Quy Nhơn, Bình Định

      Chuyển nhượng căn liền kề 2 tầng, 160 m2, giá 8,5 tỷ tại Đường Quốc Lộ 51 - Nhơn Trạch - Đồng Nai

      8.5 tỷ 160 m2 53,13 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngôi nhà căn biệt thự song lập SwanBay Zone 4.2 Đại Phước.DT: 8x20m.Kết cấu: 1 trệt 2 lầu.Kiểu nhà Pháp, nhà trắng, mái ngói xanh cực...
      Dự án Swan Bay, Đường Quốc Lộ 51, Xã Đại Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Sở hữu nhà sổ riêng 3 tầng, 106 m2 tại Phường Võ Cường - Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá 10 tỷ

      10 tỷ 106 m2 94,34 triệu/m2
      Bán nhà góc 3 tầng mặt Bình Than nối dài gần toyota bắc ninh.DT :86 mét vuông. Dt sd thực 106m2Mt :6mHướng TB & TN Giá 10 tỉ nhà gồm 3 PN 3 vệ sinh 1...
      Phường Võ Cường, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Bán đất nền 198 m2 tại Xã Long Thọ - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 7,92 tỷ

      7.92 tỷ 198 m2 40 triệu/m2
      Bán lô liền kề hoa hậu duy nhất, hot nhất dự án HUD góc đường 35m & 26m DT 198m2 dự án HUD Nhơn Trạch.LK7 - lô 8 - NV4.MT: 10mx21m.DT: 198m2.Giá:...
      Dự án Khu đô thị mới Long Thọ, Xã Long Thọ, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, giá 8,6 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      8.6 tỷ 0 m2
      Bán căn nhà phố thương mại khu sao biển tại dự án vin Ocean Park 2 , CK 18 phần trăm tặng ngay xe VF8 Với DT : 67,5m2 Xây dựng 4 tầng 1 tum hoàn...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự 4 tầng, 58 m2, giá 8,8 tỷ tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên

      8.81 tỷ 58 m2 151,73 triệu/m2
      DTXD và sử dụng 240m2, nhà 4 tầng 1 tum ở giữa KĐT với hàng trăm tiện ích phục vụ nhu cầu, đời sống dân cưChính sách bán vin Ocean Park 2 của CĐT hiện nay...
      Đường San Hô 1, Xã Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay nhà phố 1 tầng, 72 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Huyện Văn Giang, giá 9,29 tỷ

      9.29 tỷ 72 m2 129 triệu/m2
      ✅Chính chủ Bán nhà 72 met mặt phố thj trấn Văn Giang, cách vòng xuyến chỉ vài nhà ✅DTSD thực tế 81 met ✅Nhà đang có dòng tiền thụ động( cho thuê)✅bìa đỏ...
      Vaquarius Văn Giang, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhà biệt thự 54 m2, giá 8,2 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội

      8.2 tỷ 54 m2 151,86 triệu/m2
      Khu C quỹ hàng net bán - giao dịch nhanh!- 54 mét vuông MT 6m khu C, nhà thoáng 2 mặt, thô chưa hoàn thiện giá chỉ 8,2 tỉ bao trọn phí.- 74 mét ...
      Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn biệt thự 2 tầng, 55 m2, giá 9 tỷ tại Phường Hà Cầu - Hà Đông - Hà Nội

      9 tỷ 55 m2 163,64 triệu/m2
      liên kế Đồng Dưa , Hà Cầu 55m, 2 tầng, mt15m, giá 9 tỉ Hà Đông.LÔ GÓC - oto TRÁNH ĐỖ - MẶT PHỐ THÀNH CÔNG - CỔNG TRƯỜNG ĐOÀN KẾTMô tả: - Lô góc bán đất...
      Đường Thành Công, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.