Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.732 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 3 tầng, 80 m2 tại Đường Linh Trung - Linh Trung - Thủ Đức, giá 9 tỷ

      9 tỷ 80 m2 112,5 triệu/m2
      - MT chợ Linh Trung, P. Linh Trung, Thủ Đức, gần công ty may Việt Thắng, BVĐK Thủ ĐỨc.KDC đông đúc, chợ buôn bán KD tấp nập cả ngày.- DT 80m2 ngang 5x16m,...
      Đường Linh Trung, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 2 tầng, 87 m2 tại Đường Nơ Trang Long - 12 - Bình Thạnh, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 87 m2 82,76 triệu/m2
      Bán nhà ngang khủng 6m - giá 7.2 tỉ TL.- DT: 6x14m nở hậu đều. 87 mét vuông.- Kết cấu: 2 tầng 4 PN. Đang cho thuê nguyên căn giá 20 tr/tháng HĐ lâu...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 110 m2 tại Đường Phạm Văn Đồng - 1 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 10 tỷ

      10 tỷ 110 m2 90,91 triệu/m2
      Hẻm nhựa xe tải né - sát Phạm Văn Đồng * Lê Quang Định - P1 - Gò Vấp.Nhà mới khu vip: 110 mét vuông 4tầng.Giá: 10 tỉ TL.DT: 5mx 24m.nhà cấp 4.+ Hẻm...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường 1, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 2 tầng, 56 m2 tại Đường Thoại Ngọc Hầu - Hòa Thạnh - Tân Phú, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 56 m2 133,93 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi Thoại Ngọc Hầu - đối diện công viên - uỷ ban Q. Tân Phú.- DT: 4 x 14m xây 1 trệt 2 lầu sân thượng.- Khu dân trí, an ninh, thoáng mát,...
      Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 50 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 50 m2 150 triệu/m2
      + Hẻm 463B Cách Mạng Tháng 8 P. 13 Q. 10.+ DT: 50 mét vuông 5x10 (cn 46m).+ Kết cấu: 1 trệt 2 lầu sân thượng đúc btct - 4 phòng ngủ,...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 13, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 5 tầng, 61 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Quận 10, giá 8,99 tỷ

      8.99 tỷ 61 m2 147,38 triệu/m2
      Gấp Bán hẻm ô tô CMT8 Q10 - 5 Tầng mới - Ngang 4 m Nở Hậu - 61  mét vuông - Hoàn công đủ chỉ 8 tỉ hơnMô tả: Kết cấu: 1 trệt 1 lửng 2 lầu sân...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 13, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 2 tầng, 80 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 5 - Bình Thạnh, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 80 m2 111,25 triệu/m2
      + 220 Hoàng Hoa Thám P. 5 Bình Thạnh.+ DT: 80m2 5,3x17+ Kết cấu 2 lầu đúc btct, tầng một sân để oto, p.khách, bếp, 1 toilet. Lầu 1 có 2 phòng ...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 3 tầng, 80 m2 tại Phố Trần Xuân Soạn - Tân Hưng - Quận 7, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 80 m2 122,5 triệu/m2
      KIỀU ĐÀM HIM LAM- ĐƯỜNG 5M oto VI VU - NHÀ ĐẸP - NGANG 5 - 3 TẦNG BTCT - GIẢM MẠNH CÒN 9TỶ8_P. TÂN HƯNG Q. 7+Mô tả+ DT 80.5m+ Ngang 5.17m dài 16m+ 3 Tầng 2...
      Đường Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 55 m2 tại Đường Gò Ô Môi - Phú Thuận - Quận 7, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 55 m2 152,73 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ TRANG BÌA 5 TẦNG - NHÀ MỚI Ở NGAY - oto TRÁNH - ĐỂ TRONG NHÀ - SÁT PHÚ MỸ HƯNG-P. PHÚ THUẬN Q. 7 Mô tả:+ DT : 55(4 x 14.5m)+Giá:8tỷ4+ hẻm ô tô...
      Đường Gò Ô Môi, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 56 m2 tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 56 m2 139,29 triệu/m2
      Bán nhà hẻm nhựa 8m Ni Sư Huỳnh Liên Tân Bình Tp Tp HCM.* DT: 4 x 14m (DTCN 52 mét vuông) sổ đẹp, không lỗi phong thủy.- Kết cấu: Nhà mới 2 lầu.- Vị...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 8, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây tại Đường Vườn Lài - Tân Phú, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 70 m2 108,58 triệu/m2
      Vườn Lài, P. Phú Thọ Hòa, Q. Tân Phú.+ DT: 4m6 x 16m.Mô tả.+ Vị trí: Ngay Chợ Tân Hương, Aeon Tân Phú, 1 bước qua Tân Bình.4 căn ra MT.+ Kết cấu: Trệt 2 lầu...
      Đường Vườn Lài, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 106 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Quận 7, giá 9 tỷ

      9 tỷ 106 m2 84,91 triệu/m2
      căn biệt thự MINI hẻm ô tô HUỲNH TẤN PHÁT P.PHÚ THUẬN Q. 7-HẺM THÔNG.- DT : 106m(6 x 16m)Nở hậu 6.12m- Xây dựng 4 tầng có 8PN, 7wc( Thiết Kế hiện đại...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 4 tầng, 62 m2 tại Đường Thích Quảng Đức - 5 - Phú Nhuận, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 62 m2 116,13 triệu/m2
      Thích Quảng Đức, Phú Nhuận - Ngang 6m - DT 62m2 - 5 phòng - view pháo hoa Landmark 81.- Kết cấu: 4 tầng, 5 phòng, 4 phòng vệ sinh, xây kiên cố.- Hẻm...
      Đường Thích Quảng Đức, Phường 5, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 98 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Hòa Đông - Bình Tân, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 98 m2 97,96 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng MT đường Tân Hoà Đông Bình Trị Đông Bình Tân, DT ngang 4m dài 25m nhà 1 trệt, 2 lầu, sân thượng, 4 PN, gần ngay ngã 4 Phan Anh với Tân Hòa...
      Đường Tân Hòa Đông, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 4 tầng, 86 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Bình Tân, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 86 m2 101,17 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà phố đường Số 4C, P. An Lạc A, Bình Tân. Gần đường số 7, gần Q. 6, khu phố ẩm thực.DT: 4m x 23m. Xây 3,5 tấm 1 trệt 3 lầu.Vị trí: MT đường...
      Đường 4C, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 3 tầng, 76 m2, hướng Nam tại Đường Quốc Lộ 50 - Bình Chánh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 76 m2 98,69 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường khu dân cư Bình Hưng, Bình Chánh. căn hộ góc, vị trí KD, nhà hoàn công đủ.DT đất: (4m x 19m).Hiện trạng: 1 trệt 2 lầu.Hướng:...
      Dự án KDC Bình Hưng, Đường Quốc Lộ 50, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 2 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Sát - Tân Phú, giá 10 tỷ

      10 tỷ 56 m2 178,58 triệu/m2
      Bán nhà đẹp đúc 3.5 tấm - MTKD đường Lê Sát, 4m x 14m, giá 10 tỉ, P. Tân Quý, Q. Tân Phú.- Vị trí: MTKD đường Lê Sát, gần đường Gò Dầu, gần đường Tân Hương,...
      Đường Lê Sát, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 4 tầng, 66 m2 tại Đường Ngô Đức Kế - 12 - Bình Thạnh, giá 9,7 tỷ

      9.7 tỷ 66 m2 146,97 triệu/m2
      Chính chủ thiện chí bán nhà tại Ngô Đức Kế - nhà mới đẹp 4 tầng có sẵn nội thất luxury+ DT: 4,4x15m vuông vắn không lỗi phong thủy+ Nhà mới cứng kết cấu...
      Đường Ngô Đức Kế, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.