Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.232 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán căn Chung cư Hapulico Complex, 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 5,9 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      5.9 tỷ 128 m2 46,1 triệu/m2
      Duy nhất một căn 3 phòng ngủ nội thất đẹp 128m2 căn hộ chung cư Hapulico Complex, Vũ Trọng Phụng, Thanh Xuân 5tỷx4DT 128m2.Nội thất full.logia:...
      Dự án Hapulico Complex, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 5 tầng, 58 m2, giá 6,2 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.2 tỷ 58 m2 106,9 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn nhà phố thương mại shophouse Sao biển dự án vin Hưng Yên.DT: 58,5 mét vuông.MT 5m.Xây 5 tầng với tổng sàn xây dựng:...
      The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhà biệt thự 124 m2, giá 5,7 tỷ tại Xã Thanh Lâm - Mê Linh - Hà Nội

      5.7 tỷ 124 m2 45,97 triệu/m2
      Tên dự án: Hud Melinh Central.CĐT: Tổng công ty đầu tư phát triển nhà và đô thị (HUD).Vị trí: Đối diện ủy ban nhân dân huyện Mê Linh, Đại Thịnh, Mê Linh,...
      Dự án HUD Me Linh Central, Xã Thanh Lâm, Mê Linh, Hà Nội
      N
      Bất Động Sản Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà lk 5 tầng, 48 m2, giá 5 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5 tỷ 48 m2 104,17 triệu/m2
      Chuẩn bị tất toàn ,chính chủ cần ra nhanh căn cọ xanh 3 bước ra đến trục biển xanh 2 MT. Đối diện là căn hộ chung cư. - Nhanh tay sở hữu căn vị trí đẹp -...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng căn Khu căn hộ Sky Center, 3 phòng ngủ, 129 m2, giá 6,6 tỷ tại Quận Tân Bình

      6.6 tỷ 129 m2 51,17 triệu/m2
      chung cư 03 PN, Sky Center, 05B Phổ Quang, P. 2, Tân Bình.DT: 129m.03 PN.LẦU CAO ,rất thoáng mát.Tiện ích: Hồ bơi, siêu thị, công viên cho trẻ em,.....Gần...
      Dự án Sky Center, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Vimeco Hoàng Minh Giám, 3 phòng ngủ, 133 m2, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 133 m2 41,36 triệu/m2
      Bán căn hộ CT2 Vimeco Nguyễn Chánh, Q. Cầu Giấy.- chung cư 133 mét vuông 3 PN, 2 vệ sinh, 1 kho, phòng khách, khu bếp... Nhà đã sửa chữa toàn đồ...
      Dự án Vimeco II - Nguyễn Chánh, Đường Nguyễn Chánh, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Chung cư Golden Park Tower, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 5,2 tỷ tại Cầu Giấy

      5.2 tỷ 96 m2 54,17 triệu/m2
      Căn 96 mét vuông giá 5,2 tỉ logia hướng Tây Bắc.căn hộ góc 105 mét vuông giá 6 tỉ logia hướng Đông Nam.- Ở đâu giá rẻ, bảo đảm em có giá...
      Dự án Golden Park Tower, Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Căn hộ Urban Hill, 2 phòng ngủ, giá 5,9 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.9 tỷ 0 m2
      căn hộ chung cư gần trường đại học RMIT - Tôn Đức Thắng - BV Pháp Việt - BV Tâm Đức - Trung Tâm Mua Sắm Crescent mall - Xung quanh có nhiều Nhà Hàng,...
      Dự án Urban Hill, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Khu đô thị Celadon City, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 6,5 tỷ tại Tân Phú

      6.5 tỷ 112 m2 58,04 triệu/m2
      bán ngay chung cư Celadon Emerald.36 Bờ Bao Tân Thắng, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú.- DT: 112m2, 3 phòng ngủ, 2wc- Giá: 6 tỉ 500 tr.Tiện ích: Khu công viên...
      Celadon City, 36, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà lk 1 tầng, 300 m2, giá 6,8 tỷ tại Đường Vườn Thơm - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      6.8 tỷ 300 m2 22,67 triệu/m2
      Giá rẻ hơn đất nữa khách ơi, căn biệt thự 1 trệt 1 lầu ngang 10m. MT đường Vườn Thơm, gần trường dạy lái xe Hoàng Gia. Khu hiện hữu, rất thích hợp ở, mở...
      Đường Vườn Thơm, Xã Bình Lợi, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh biệt thự 3 tầng, 85 m2, giá 5 tỷ tại Phường Tân Phước Khánh - Tân Uyên - Bình Dương

      5 tỷ 85 m2 58,83 triệu/m2
      The Standard - An Gia | nhà mặt tiền biệt lập đẳng cấp nhất bình dương cách Tp HCM chỉ 30 kilomet.1,2 tỉ sở hữu nhà mặt tiền 3 tầng trong khu...
      Dự án The Standard, Đường Tân Phước Khánh 10, Phường Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư Thống Nhất Complex, 3 phòng ngủ, 123 m2, giá 6 tỷ

      6 tỷ 123 m2 48,79 triệu/m2
      * căn hộ chung cư Thống Nhất Complex nằm tại 82 Nguyễn Tuân, ngay sát ngã 4 giao giữa Nguyễn Huy Tưởng và Nguyễn Tuân. Đây là một trong những vị trí...
      Thống Nhất Complex, 82, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn biệt thự 5 tầng, 72 m2, giá 6 tỷ tại Đường 422 - Sơn Đồng - Hoài Đức - Hà Nội

      6 tỷ 72 m2 83,34 triệu/m2
      nhà phố thương mại Sơn Đồng đã hoàn thiện và đưa vào sử dụng. Đón đầu quy hoạch mở rộng đường Tỉnh Lộ 422 và đường Trịnh Văn Bô nối dài. Đi xuyên dự...
      Dự án Sơn Đồng Center, Đường 422, Xã Sơn Đồng, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 5 tầng, giá 5,5 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5.5 tỷ 60 m2 91,67 triệu/m2
      Căn Chà Là DT 60mHướng hướng Đông NamCăn hoàn thiện theo tiêu chuẩn CĐTĐang Có dòng tiền cho thuê 25tr/thángBán chỉ 5,5 tỉ
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp căn biệt thự 5 tầng, 68 m2, giá 6,9 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.9 tỷ 68 m2 101,48 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay căn nhà phố thương mại shophouse 67,5 mét vuông giá 6. X tỉ Dự án The Empire - vin Ocean Park 2.Ai cần mua contact chính chủ.
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 7 tỷ tại Quận 2

      7 tỷ 90 m2 77,78 triệu/m2
      English Below.Chuyên bán dự án Estella Heights 1 phòng ngủ - 2 phòng ngủ - 3 phòng ngủ - 4 phòng ngủ với các căn hộ chung cư đẹp...
      Dự án Estella Heights, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 122 m2, giá 6,3 tỷ tại Phường Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.3 tỷ 122 m2 51,64 triệu/m2
      chung cư dành riêng cho người đam mê cái đẹp - siêu lung linh - lô góc cực kỳ giá trị - 122 mét vuông - chỉ hơn 6...
      Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư Sunshine City, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 98 m2 51,03 triệu/m2
      căn hộ chung cư sunshine city rộng 98m có 3 PN, 2 ban công, nhà đủ đồ và view nội khu rất đẹp, đã có sổ. giá bán 5 tỉ hotline Minh Thảo 0967 648 ***
      Dự án Sunshine City, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.