Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.232 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư The Golden Armor (B6 Giảng Võ), 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 90 m2 72,23 triệu/m2
      Do không có nhu cầu ở nên cần bán cắt lỗ chung cư B6 Giảng Võ - The Golden Armor, Ba Đình, thành phố Hà Nội.- chung cư 90m thiết kế 2 PN, 2  phòng...
      Dự án The Golden Armor, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán căn Khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 7 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      7 tỷ 145 m2 48,28 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư số 05 tầng cao view trực diện sân golf tại P2 Ciputra:- DT 145 mét vuông.- Thiết kế 3 ngủ, 2 vệ sinh, 2 logia rộng...
      Dự án Ciputra Hà Nội, Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự Hoa Tiên Paradise, 1 tầng, giá 6,5 tỷ tại Nghi Xuân - Hà Tĩnh

      6.5 tỷ 464 m2 14,01 triệu/m2
      Vì gia đình tôi chuyển sang nước ngoài định cư nên tôi cần bán ngay 2 căn villa biển thuộc dự án Hoa Tiên Paradise, giá tôi đưa ra rất thiện chí bán nên...
      Dự án Hoa Tiên Paradise, Xã Xuân Thành, Nghi Xuân, Hà Tĩnh

      Bán gấp căn biệt thự Rosa Alba Resort, 2 tầng, 218 m2, giá 6,6 tỷ tại Tuy Hòa - Phú Yên

      6.6 tỷ 218 m2 30,28 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần chuyển nhượng căn Villa 2 tầng Rosa Alba Resort Tuy Hòa, MT đường Độc Lập TP biển Tuy Hòa.DT 218m2, view biển.căn biệt thự 2 PN, có hồ...
      Dự án Rosa Alba Resort Tuy Hòa, Đường Độc Lập, Phường 9, Tuy Hòa, Phú Yên

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự 5 tầng, 60 m2, giá 5,9 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5.9 tỷ 60 m2 98,34 triệu/m2
      nhà phố thương mại Thời Đại 60 mét vuông giá 5,x tỉ vị trí đẹp giá siêu mềm nhất vin Ocean Park 3 gần 11 toà căn hộ chung cư.CSBH siêu khủng...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán ngay nhà lk 3 tầng, 85 m2, giá 5,4 tỷ tại Phường Tân Phước Khánh - Tân Uyên - Bình Dương

      5.4 tỷ 85 m2 63,53 triệu/m2
      Nếu các NĐT đã quá quen với thị trường bất động sản TP Hà Nội và TP.HCM, muốn thử sức ở một thị trường mới vừa đón đầu hạ tầng, đón đầu xu hướng và gia...
      Dự án The Standard, Đường Tân Phước Khánh 10, Phường Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 5 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      5 tỷ 74 m2 67,57 triệu/m2
      Sun Group ra mắt tổ hợp chung cư The Panoma, nằm trong phân khu Sun Cosmo Residence tại Đà Nẵng với Quy mô 0,5ha cho phân khu cao tầng.- The Panoma - Cao...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Đường Trần Thị Lý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Quang Minh, 182 m2, giá 5,5 tỷ tại Mê Linh - Hà Nội

      5.5 tỷ 182 m2 30,22 triệu/m2
      Update quỹ hàng khu đô thị Quang Minh.* khu đô thị Quang Minh.1. Căn BT song lập 182 mét vuông giá 5,5 tỉ. (đã xây nhà thô), hướng Đông - hợp ...
      Dự án KĐT Quang Minh, Đường Cao tốc Thăng Long Nội Bài, Thị trấn Quang Minh, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 6,1 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.1 tỷ 82 m2 74,4 triệu/m2
      Cần chuyển nhượng gấp giá siêu mềm 6.1 tỉ DT 82 mét vuông nội thất đầy đủ The Peak M8 Midtown Phú Mỹ Hưng.- DT: 82 mét vuông, 2 phòng...
      Dự án The Peak, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Khu căn hộ The Golden Palm , 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 6,4 tỷ tại Thanh Xuân

      6.4 tỷ 125 m2 51,2 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ Golden Palm số 21 Lê Văn Lương, Nhân Chính, Thanh Xuân.- DT: 125m (121m thông thuỷ).- Thiết kế: 03 PN; 2 toilet; căn hộ góc 2...
      Dự án The Golden Palm Lê Văn Lương, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn biệt thự 4 tầng, 50 m2, giá 6,2 tỷ tại Đường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      6.2 tỷ 50 m2 124 triệu/m2
      _ Nhà dân xây kiên cố chắc chắn, KD.- Nhà nằm trong khu đất DV Đìa Lão, Mậu Lương, Kiến Hưng, Hà Đông sát ngay KĐT Kiến Hưng. Gần chợ Mậu Lương, cơ sở ...
      Đường Kiến Hưng, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Lakai, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 6,7 tỷ tại Quận 5

      6.7 tỷ 110 m2 60,91 triệu/m2
      Bán căn hộ ngay ngã 4 Nguyễn Trãi - Nguyễn Tri Phương.DT 110m2, lầu 9, 3 PN 2  toilet, phòng gần thang máy tiện.Nội thất đã đầy đủ loại tot xin sò!...
      Dự án Lakai, Đường Nguyễn Tri Phương, Phường 8, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Chung cư Golden Park Tower, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 5,3 tỷ tại Cầu Giấy

      5.3 tỷ 98 m2 54,09 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán căn hộ chung cư 3 ngủ, 2VS tại căn hộ chung cư Golden Park Tower, Cầu Giấy, TP Hà Nội.Do cần tiền để mở rộng KD nên tôi bán lại...
      Dự án Golden Park Tower, Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn liền kề 72 m2, giá 6 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6 tỷ 72 m2 83,34 triệu/m2
      Độc quyền bán sang nhượng dự án Ocean Park 2 một số căn như sau:- Phân khu Sao Biển:SB 48m: Giá 5, x tỉ.SB 58m giá 6 tỉ.SB 67m giá 7 tỉ.SB 84m giá 9 tỉ.SB...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp Khu đô thị mới Lideco - Bắc Quốc lộ 32, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 80 m2 81,25 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán căn liên kế dự án mặt đường vành đai 3.5 và QL 32.+ DT 80m2, MT 5m.+ Thiết kế 5 tầng, hoàn thiện mặt ngoài.+ Nhà có 2 lối đi trước...
      Dự án Khu đô thị mới Lideco - Bắc Quốc lộ 32, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 6,3 tỷ tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      6.3 tỷ 94 m2 67,03 triệu/m2
      bán ngay căn hộ góc 3 ngủ tầng trung, view thoáng tại Park Hill Premium - Times City giá chỉ 6,3 tỉ - full đồ. hotline: 0978 468 ***- DT: 94m2.- Thiết...
      Dự án Park Hill Premium - Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư Garden Gate, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 73 m2 68,5 triệu/m2
      Đ/c: Toà căn hộ Garden Gate, 08 Hoàng Minh Giám, P9, Phú Nhuận - Diên tích : 73m2- Giá : 5 tỉ bao sổ, trừ lại cho khách 1 phần trăm hơn 20 tr Đã ký...
      Dự án Garden Gate, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, giá 6,5 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Cầu Giấy - Hà Nội

      6.5 tỷ 0 m2
      Gia đình cần bán chung cư tại căn hộ The Nine - Số 9 Phạm Văn Đồng, Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội.Thông tin chung cư như sau:DT: 100,2m2, gồm 3 PN, 2 vệ...
      The Nine, Số 9, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.