Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.232 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự 3 tầng, 117 m2, giá 6,39 tỷ tại Biên Hòa - Đồng Nai

      6.39 tỷ 117 m2 54,62 triệu/m2
      chào bán KĐT tích hợp phía Đông TP.HCM Izumi City chủ đầu tư Nam Long.giá theo từng sp của GĐ 1:1. ngôi nhà phố vườn TH1 DT 6x19.5m: 6.390 tỉ.2. ngôi ...
      Dự án Izumi City, Đường Hương lộ 2, Xã Long Hưng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán chung cư Chung cư Imperia Sky Garden, 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 5,1 tỷ tại Hai Bà Trưng

      5.1 tỷ 103 m2 49,52 triệu/m2
      Bán chung cư 3ngủ góc 103 m2 tại Imperia Sky Garden 423 Minh Khai để lại đồ như hình giá 5tỷ1 bao phí.liên hệ 0369 796 ***
      Imperia Sky Garden, 423, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư King Palace, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 5,1 tỷ tại Thanh Xuân

      5.1 tỷ 96 m2 53,13 triệu/m2
      Bán chung cư 96 mét vuông toà nhà King Palace 108 Nguyễn Trãi Thanh Xuân.- Nhà thiết kế 3 ngủ.- nội thất luxury nguyên bản CDT.- Có chỗ đỗ xe oto.-...
      King Palace, 108, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 5,05 tỷ

      5.05 tỷ 104 m2 48,56 triệu/m2
      Chuyển vào nam sống tôi bán ngay căn hộ chung cư tại Royal City, 72A Nguyễn Trãi, HN.DT 104 mét vuông tòa R5, thiết kế đã sửa thành 3 phòng ...
      Royal City, 72A, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn Khu căn hộ An Gia Riverside, 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 5,1 tỷ tại Quận 7

      5.1 tỷ 116 m2 43,97 triệu/m2
      căn hộ chung cư view sông An Gia Riverside.DT 116m2.Nhà thiết kế 3 PN, style hiện đại, full nội thất.Đã có sổ.Giá 5,1tỉ.
      Dự án An Gia Riverside, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư 4 phòng ngủ, 179 m2, giá 6,3 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Long Biên - Hà Nội

      6.3 tỷ 179 m2 35,2 triệu/m2
      - chung cư thuộc toà N04, CCCC Berriver Jardin.- Tầng đẹp, logia rộng, view thoáng.- Hướng cửa chính hướng Tây Nam, hướng logia hướng Đông Bắc.- Thiết...
      Dự án Berriver Long Biên, Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 93 m2, giá 7 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 93 m2 75,27 triệu/m2
      Nhà mở cửa ra là công viên sát bờ sông, có người quét dọn chăm sóc hàng ngày free, có cổng an ninh, đường 2 xe tải quay đầu.Thổ cư 93 mét vuông, xây...
      Đường Thạnh Lộc 41, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ Estella, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận 2

      5.8 tỷ 98 m2 59,19 triệu/m2
      * chung cư 2 phòng ngủ, view ngoại khu.- block căn hộ 1A, 3A, 3B, 98m2, 2  phòng ngủ, tầng cao, HD thuê, view Imperia. Giá 5,8-6,2 tỉ.- block...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Văn Khê, 5 tầng, giá 6,7 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      6.7 tỷ 50 m2 134 triệu/m2
      + liên kế 5 tầng rẻ hợp lý nhất khu đô thị Văn Khê, Q. Hà Đông oto vòng quanh.+ Kết nối phố Nguyễn Thanh Bình, Ngô Thì Nhậm nối dài, khu đô thị An...
      Dự án Văn Khê, Phố Nguyễn Thanh Bình, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 3 tầng, 209 m2, giá 6 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      6 tỷ 209 m2 28,71 triệu/m2
      Nhà kế căn hộ góc ở khu compound The Standard của An Gia.- MT đường phía trước 13m. Kết cấu 1 trệt 2 lầu, bàn giao hoàn thiện bên ngoài, thô bên trong.-...
      Dự án The Standard Bình Dương, Thị xã Tân Uyên, Bình Dương
      H
      Nguyễn Thị Trường Hân Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 53 m2, giá 7 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 53 m2 132,06 triệu/m2
      KHU PHÂN LÔ COMPOUND KHÉP KÍN - oto NGỦ TRONG NHÀ - GIÁ RẺ HƠN KHU 20 phần trăm.Mô tả: + Nhà xây 4 tầng BTCT khu phân lô compound có bảo vệ chắc chắn...
      Đường Tô Hiệu, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Khu đô thị Celadon City, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 5,33 tỷ tại Tân Phú

      5.33 tỷ 112 m2 47,59 triệu/m2
      Chính chủ xoay tiền cần bán nhanh căn " Diamond Brilliant 112 mét vuông " 2  phòng ngủ + 1 Celadon City khu Diamond Brilliant Đông Nam. L/H...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 6,13 tỷ tại Đường Trúc - Văn Giang - Hưng Yên

      6.13 tỷ 120 m2 51,09 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư tuyệt đẹp tại khu chung cư Sky Oasis.Trần cao.Hoàn thiện đầy đủ nội thất đẹp.Gồm 3 phòng ngủ 2vs.Tầm view logia hướng ...
      Dự án Chung cư Sky Oasis, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên
      T
      Phòng Kinh Doanh Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Bán căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 130 m2, giá 5,9 tỷ tại Thanh Xuân

      5.9 tỷ 130 m2 45,39 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư tầng trung tại Royal City giá cực tốt.- DT: 130  mét vuông.- Thiết kế: 2  phòng ngủ + 2...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà lk 1 tầng, 518 m2, giá 5,5 tỷ tại Xã Châu Pha - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu

      5.5 tỷ 518 m2 10,62 triệu/m2
      căn biệt thự vườn khu vực Châu Pha. Cách chợ 100m, trường Trung học cơ sở 100m, ủy ban nhân dân xã 400m, nhà thờ 100m.Hướng về BRVT mất 15p lái xe....
      Đường Châu Pha - Tóc Tiên, Xã Châu Pha, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhà lk 3 tầng, 127 m2, giá 6,2 tỷ tại Huyện Mê Linh - Hà Nội

      6.2 tỷ 127 m2 48,82 triệu/m2
      HUD Mê Linh Central đón sóng đầu tư đường Vành đai 4 và TP phía Bắc thủ đô (Gồm Mê Linh, Sóc Sơn, Đông Anh)Tiềm năng đầu tư dài hạn trong 5-10 năm tới. Hãy...
      Dự án HUD Me Linh Central, Mê Linh, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 72 m2, giá 6,38 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.38 tỷ 72 m2 88,62 triệu/m2
      ngôi nhà GĐ vị trí đẹp cách vành đai 3,5 chỉ 50m, gần trục đường chính 30m thuận tiện đi lạiĐặc biệt căn gần Công viêngọi ngay: 0355 409 ***.Cần nhượng...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán biệt thự Khu dân cư Phúc An City (Phúc An Village), giá 5,5 tỷ tại Đức Hòa - Long An

      5.5 tỷ 120 m2 45,84 triệu/m2
      Gấp gấp bán lỗ 1 tỉ cần bán nhanh.Bán biệt thự Phúc An City - Đức Hoà - Ngay cầu lớn Hóc Môn.- Giá: Chính chủ.- 5 tỉ 500 tr.- Nhà xây 1 trệt 2 lầu.- căn ...
      Dự án Phúc An City, Đường 824, Xã Mỹ Hạnh Nam, Đức Hòa, Long An

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.