Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.232 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán nhanh căn chung cư Căn hộ De La Sol, 1 phòng ngủ, 67 m2, giá 5,44 tỷ tại Quận 4

      5.45 tỷ 67 m2 81,27 triệu/m2
      Đại lý chính thức của chủ đầu tư Capitaland - chào bán tháng 5/2023 vài suất 1 PN Delasol - Xem ngay.* Tổng hợp suất căn hộ chung cư 1 PN Hot hit nhất...
      Dự án De La Sol, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn biệt thự 5 tầng, 60 m2, giá 6,4 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.4 tỷ 60 m2 106,67 triệu/m2
      Em có căn suất ngoại giao căn nhà phố vừa ở vừa KD, sở hữu lâu dài, gần khu căn hộ sầm uất, gần trường liên cấp Vinschool, căn này 2 mặt thoáng, một mặt...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự Nhà phố liền kề Mega Village, giá 6,45 tỷ tại Quận 9

      6.45 tỷ 75 m2 86 triệu/m2
      ngôi nhà phố liên kế khu Mega Village, đường Võ Chí Công, P. Phú Hữu, TP Thủ Đức.DT 5m x 15m.Nhà thiết kế 1 trệt 2 lầu, 3 phòng ngủ.nội thất đầy ...
      Dự án Mega Village, Đường Võ Chí Công, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Căn hộ Saigon Royal Residence , 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 5,85 tỷ tại Quận 4

      5.85 tỷ 88 m2 66,48 triệu/m2
      chung cư cao cấp Sai Gon Royal Q. 4, nằm gần trung tâm TP view siêu đẹp, giá cực rẻ tòa!- DTSD: 88m2 - Số  phòng ngủ, vệ sinh: 2 phòng ngủ...
      Dự án Saigon Royal Residence, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà lk Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 135 m2, giá 6,5 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.5 tỷ 135 m2 48,15 triệu/m2
      Giáp 3 đường cao tốc chính huyết mạch.Cách trung tâm TP Hà Nội 20p.Cách sân bay Nội Bài 30p.Cách TP Bắc Ninh 10p.Là cửa ngõ giao thương các tỉnh.Đi đâu...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh
      N
      Nguyễn Thị Thúy Nguyên Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề Khu đô thị Đông Tăng Long, giá 6,2 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      6.2 tỷ 100 m2 62 triệu/m2
      Cần Bán Nhà Như Hình 5x20 giá: 6,2 tỉ Tại KĐT Mới Đông Tăng Long Q. 9 | TP. Thủ Đức- Lợi thế: giáp Vành Đai 3 và 2 trục đường Nguyễn Duy Trinh, Lã Xuân Oai...
      Dự án Khu đô thị mới Đông Tăng Long, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Khu đô thị TNR Goldmark City, 4 phòng ngủ, 162 m2, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 162 m2 38,89 triệu/m2
      căn hộ góc - 4 phòng ngủ - nội thất đầy đủ cao cấp - tiện ích ngập tràn - tầm view tr đô - cạnh công viên 25ha.- Chủ quan chức, ở rất có lộc, đã...
      Goldmark City, 136, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư D’. Le Roi Soleil Quảng An, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 6,2 tỷ tại Tây Hồ

      6.2 tỷ 88 m2 70,46 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ cao cấp D. ' Le Roi Soleil 59 Xuân Diệu, Tây Hồ, Thủ đô Hà Nội.+ căn hộ chung cư DT 88 mét vuông thiết kế...
      D’. Le Roi Soleil , 59, Đường Xuân Diệu, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 5 tỷ tại Phường Tân Phước Khánh - Tân Uyên - Bình Dương

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      - Điều kiện chỉ cần TT 1.2 tỉ (600 tr ký HĐ và 600 tr vào tháng 8/2023).Gọ ngay: 0978 653 ***- Do thuận lợi là nhà đã xong và có sổ cùng với tiếp cận dễ...
      Dự án The Standard, Đường Tân Phước Khánh 10, Phường Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán căn biệt thự 5 tầng, 60 m2, giá 5,9 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5.9 tỷ 60 m2 98,34 triệu/m2
      Duy nhất một căn liên kế suất ngoại giao vị trí đẹp nhà mặt tiền liên kế phân khu Thời Đại vin Ocean Park 3 The Crown 5,9 tỉ.Quỹ căn DT đất từ 50 -...

      Bán nhanh nhà biệt thự Khu đô thị Quang Minh, 182 m2, giá 5,5 tỷ tại Mê Linh - Hà Nội

      5.5 tỷ 182 m2 30,22 triệu/m2
      Update quỹ hàng khu đô thị Quang Minh.* khu đô thị Quang Minh.1. Căn BT song lập 182m giá 5,5 tỉ. (đã xây nhà thô), hướng Đông - hợp đồng mua bán.2....
      Dự án KĐT Quang Minh, Đường Cao tốc Thăng Long Nội Bài, Thị trấn Quang Minh, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Khu phức hợp Golden Mansion , 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 86 m2 62,21 triệu/m2
      căn hộ góc 3 phòng ngủ view Nam nhìn về cây xanh Quân khu 7 cực mát mẻ giá mềm chỉ 5.35 tỉ còn thỏa thuận.chung cư Golden Mansion 119 Phổ Quang,...
      Golden Mansion, 119, Đường Phổ Quang, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư Artex Building , 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 6 tỷ tại Ba Đình

      6 tỷ 145 m2 41,38 triệu/m2
      bán nhanh chung cư tại 172 Ngọc Khánh, Ba Đình, TP Hà Nội- DT: 145 mét vuông thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinh- nội thất đầy đủ, tầng cao siêu đẹp- Cửa...
      Dự án Artex Building 172 Ngọc Khánh, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Khu đô thị Vinhomes SkyLake, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 112 m2 56,25 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán hai căn hộ chung cư 3 PN đẹp nhất bên tòa S1 và S2 tại vin Sky Lake.căn hộ chung cư 01 tòa S1 DT 111.7 m2, logia Tây Bắc, thiết kế...
      Dự án Vinhomes Skylake, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 117 m2, giá 6,39 tỷ tại Biên Hòa - Đồng Nai

      6.39 tỷ 117 m2 54,62 triệu/m2
      chào bán KĐT tích hợp phía Đông TP.HCM Izumi City chủ đầu tư Nam Long.giá theo từng sp của GĐ 1:1. ngôi nhà phố vườn TH1 DT 6x19.5m: 6.390 tỉ.2. ngôi ...
      Dự án Izumi City, Đường Hương lộ 2, Xã Long Hưng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ Sunrise City, 3 phòng ngủ, 124 m2, giá 5,9 tỷ tại Quận 7

      5.9 tỷ 124 m2 47,59 triệu/m2
      Bán chung cư Sunrise City khu North 124m, 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, có logia to, rộng, view thoáng không che, full nội thất.- Giá 5.9 tỉ...
      Dự án Sunrise City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh
      G
      Bất Động Sản Nam Sài Gòn Hơn 1 năm trước

      Bán chung cư Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 2 phòng ngủ, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 71 m2 77,47 triệu/m2
      - Kết cấu: 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh, 1 logia. - DT: 71m2. - Một trong những trục căn 2 phòng ngủ nhỏ gọn giá mềm tại vin Tân Cảng.-...
      Dự án Vinhomes Central Park, Điện Biên Phủ, Phường 22, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 58 m2, giá 6,5 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.5 tỷ 58 m2 112,07 triệu/m2
      chính chủ cần tiền trả lãi NH cần bán gấp căn nhà phố thương mại shophouse Sao biển 58,5m tại vin Ocean Park 2 (vin Hưng Yên) giá 6.5 tỉ bao phí + Vị...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.