Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.232 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu ngay nhà lk 5 tầng, 60 m2, giá 6,2 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.2 tỷ 60 m2 103,34 triệu/m2
      Em Châu chuyên các dòng căn biệt thự vin Ocean Park. Cam kết mang lại cho Quý anh/chị những thông tin mới nhất, đầy đủ, chính xác, bảo mật thông tin -...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng liền kề Khu đô thị VCI Mountain View, 3 tầng, giá 6 tỷ tại Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc

      6 tỷ 180 m2 33,34 triệu/m2
      Duy nhất một căn giá rẻ giật mình khu đô thị VCI.180m2. MT 9m. Xây 3 tầng.Giá chỉ nhỉnh hơn 6 tỉ là bán.contact E Định nhận báo giá ạ 0988 765 ***
      Dự án VCI Mountain View, Đường Trần Phú, Phường Khai Quang, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Bán nhà chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 3 phòng ngủ, 123 m2, giá 5,5 tỷ tại Thanh Xuân

      5.5 tỷ 123 m2 44,72 triệu/m2
      Gia đình cần bán gấp căn 3 phòng ngủ sân vườn Imperia 203 Nguyễn Huy Tưởng.- căn hộ chung cư DT 93 mét vuông + 30m sân vườn.- Thiết kế:...
      Imperia Garden, 203, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn chung cư Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, 4 phòng ngủ, 202 m2, giá 5,5 tỷ tại Hà Đông

      5.5 tỷ 202 m2 27,23 triệu/m2
      Bán căn hộ TSQ 202m2.Bán căn hộ Euroland TSQ - Mỗ Lao - Hà Đông hoa hậu không tỳ vết, để lại 90 phần trăm nội thất.+ căn hộ Làng Việt Kiều Châu Âu...
      Dự án Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 100 m2, giá 5 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      - The Standard do tập đoàn An Gia kêt hợp với Taisei Nhật Bản phát triển- Qui mô 6,9 ha, chỉ duy nhất 374 căn trong khu compound đẳng cấp, an ninh 24/24,...
      Dự án The Standard Bình Dương, Thành phố Tân Uyên, Bình Dương

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Việt Phát South City, giá 5,8 tỷ tại Lê Chân - Hải Phòng

      5.8 tỷ 63 m2 92,07 triệu/m2
      Bán nhà hoàn thiện xách va li về ở đón tết KĐT Việt Phát.- bìa đỏ chính chủ.- DT 63m2, đường 12m vỉa hè.- KĐT quy hoạch đồng bộ, công viên cây xanh, khu...
      Dự án Việt Phát South City, Đường Thiên Lôi, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Bán căn biệt thự 306 m2, giá 5 tỷ tại Đường 328 - Phước Tân - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu

      5 tỷ 306 m2 16,34 triệu/m2
      Hot: View nghỉ dưỡng đẹp Phước Tân.View tuyệt đẹp: Gồm nhà sàn, nhà bungalow, nhà lục giác, hầm rượu, hồ cákoi, bàn ghế gỗ cao cấp, thảm cỏ xanh mướt, cây...
      Đường 328, Xã Phước Tân, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư CT4 , 3 phòng ngủ, 124 m2, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 124 m2 43,55 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư Vimeco CT4 - Lô H1 KĐT Trung Hòa, Nguyễn Chánh.DT: 123.7 mét vuông, thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinh.Cửa: hướng Tây Nam,...
      Dự án CT4 Vimeco II, Đường Nguyễn Chánh, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Aqua City, 160 m2, giá 6,8 tỷ tại Biên Hòa - Đồng Nai

      6.8 tỷ 160 m2 42,5 triệu/m2
      Giá em đăng là giá thật 100 phần trăm. Không dùng giá ảo để lấy khách, vì như vậy sẽ mất thời gian của đôi bên. Tin còn thì nhà còn. Giá đã rất tốt...
      Dự án Aqua City, Xã Long Hưng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán ngay căn Chung cư Garden Gate, 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 5,6 tỷ tại Phú Nhuận

      5.6 tỷ 87 m2 64,37 triệu/m2
      - Đ/c: 08 Hoàng Minh Giám, P. 9, Phú Nhuận.- DT sử dụng 87m2, thiết kế làm 2 phòng ngủ/2 nhà vệ sinh cực rộng rãi.- View trực diện Công viên...
      Garden Gate, 8, Đường Hoàng Minh Giám, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay liền kề 3 tầng, 80 m2, giá 5,9 tỷ tại Phố Trần Xuân Soạn - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.9 tỷ 80 m2 73,75 triệu/m2
      Q7 giá: 5 tỉ 9 TL.Chính chủ bán.pháp lý: SHR.Vị trí: Bán nhà hẻm 1041 Trần Xuân Soạn, P. Tân Hưng, Q7, Tp. Sài Gòn.Nhà 2 MT hẻm, KDC hiện hữu.Kết cấu:...
      1041, Phố Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 163 m2, giá 6,8 tỷ tại Cam Ranh - Khánh Hòa

      6.8 tỷ 163 m2 41,72 triệu/m2
      Sở hữu ngay căn liên kế ParaSol - tòa căn hộ 6D.01.xx, căn xẻ khe - DT: 163 mét vuông. Giá chỉ 6tỷ8.liên lạc: 0387 096 ***.KN Paradise là Dự án...
      Dự án ParaSol, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Cam Nghĩa, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh căn liền kề Khu đô thị Đông Hải, 75 m2, giá 5,7 tỷ tại Thanh Hóa - Thanh Hóa

      5.7 tỷ 75 m2 76 triệu/m2
      Mình có căn nhà phố thương mại shophouse 75 mét vuông mặt đường đôi tại khu đô thị Đông Hải, TP Thanh Hóa.Vị trí đắc địa - C. LK. 03, đối diện...
      Dự án KĐT Đông Hải, Phường Đông Hải, Thanh Hóa, Thanh Hóa.

      Bán nhà biệt thự Khu đô thị Quang Minh, 197 m2, giá 6,3 tỷ tại Mê Linh - Hà Nội

      6.31 tỷ 197 m2 32 triệu/m2
      Update Quỹ Hàng khu đô thị Quang Minh.* khu đô thị Quang Minh.1. Nền đơn lập 295m2 bìa đỏ giá 24tr/m.2. Nền đơn lập 350m2 bìa đỏ giá 24tr/m.3. Nền đơn...
      Dự án KĐT Quang Minh, Đường Cao tốc Thăng Long Nội Bài, Thị trấn Quang Minh, Mê Linh, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 85 m2, giá 5,8 tỷ tại Tân Uyên - Bình Dương

      5.8 tỷ 85 m2 68,24 triệu/m2
      Chúc mừng dân cư The Standard - KDC biệt lập tại Bình Dương chính thức có sổ hồng riêng từng căn.BĐS liền thổ, đc quy hoạch đồng bộ (không phải lo lắng...
      Dự án The Standard, Đường Tân Phước Khánh 10, Phường Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Căn hộ One Verandah, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 6,8 tỷ tại Quận 2

      6.8 tỷ 76 m2 89,48 triệu/m2
      - chung cư 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh - Nội thất tinh tế nhã nhặn- View Sông mát mẻ- DT to- giá 6,8 tỏi bao gồm 5 phần trăm phí ra sổ.
      Dự án One Verandah Mapletree, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 123 m2, giá 5 tỷ tại Xã Thanh Lâm - Mê Linh - Hà Nội

      5 tỷ 123 m2 40,66 triệu/m2
      Em có một số căn ngoại giao dự án HUD Mê Linh.- Vào tên trực tiếp HĐMB với CĐT.- Không có giá chênh lệch ngoài HĐ.- Giá nhà vườn chỉ 5 tỉ/ 1 lô.- căn biệt ...
      Dự án HUD Me Linh Central, Xã Thanh Lâm, Mê Linh, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ The Infiniti at Riviera Point, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 5,2 tỷ tại Quận 7

      5.2 tỷ 105 m2 49,53 triệu/m2
      Tôi sang Mỹ định cư bán gấp căn 105 mét vuông 5tỷ2 bao 5 phần trăm sổ hồng - liên lạc Như 0377 575 ***.Tầng view cực đẹp cính chủ ở không cho...
      Dự án The View Riviera Point, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.