Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.231 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ, 124 m2, giá 6,1 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      6.1 tỷ 124 m2 49,2 triệu/m2
      Dự án MHD - Trung Văn.đc: Số 29 Tố Hữu, Nam Từ Liêm, TP Hà Nội.Quy mô:Tổng DT đất: 8.266  mét vuông.DTXD: 2.909  mét vuông - Mật độ xây dựng:...
      MHD Trung Văn, Số 29, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 4 phòng ngủ, 135 m2, giá 5,4 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.4 tỷ 135 m2 40 triệu/m2
      - Nhận nhà tháng 6/2023 sở hữu lâu dài. Quà tặng tân gia 1 cây vàng.- Cam kết chỗ đỗ xe oto vĩnh viễn trong hợp đồng.- chung cư đẳng cấp Luxury siêu rộng...
      Dự án MHD Trung Văn, 29 Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh căn biệt thự 5 tầng, 64 m2, giá 6,1 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.1 tỷ 64 m2 95,32 triệu/m2
      chính chủ đang vay NH không có khả năng tất toán cần bán ngay căn Hải Âu 7.DT 64m2.- MT: 4m.- Hướng: Tây Tứ Trạch.- Đường vào: 13m.- Xây dựng: 252m2.- Vị...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhà biệt thự 5 tầng, 58 m2, giá 6,35 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.35 tỷ 58 m2 109,49 triệu/m2
      Bán cắt lỗ cực sâu căn SB 10 DT 58.5 mét vuông gần công viên, Vincom.diện tích xây dựng: 240 mét vuông.Thiết kế: 5 tầng.MT: 4.5*13m.Hỗ trợ đi...

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 5 tầng, 63 m2, giá 5,9 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.9 tỷ 63 m2 93,66 triệu/m2
      chính chủ đang vay NH không có khả năng trả gốc lãi hàng tháng cần bán nhanh.Căn liên kế khu Chà Là 13 - xx, DT 63 mét vuông.- MT: 4,5m.- Hướng: Tây...

      Bán gấp căn Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 125 m2, giá 6 tỷ tại Thanh Xuân

      6 tỷ 125 m2 48 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư Royal City 125 mét vuông giá chỉ 6 tỉ.Chị gái tôi định cư ở nước ngoài nên đã uỷ quyền cho tôi bán chung cư Royal...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu đô thị Ngoại Giao Đoàn, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 120 m2 44,17 triệu/m2
      Cần bán căn hộ tại khu Ngoại Giao Đoàn Thủ đô Hà Nội:- DT 120m2- Thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinh 3 ban công thông thoáng. Nhà chính Đông, mát mẻ quanh năm-...
      Dự án Khu Ngoại Giao Đoàn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán chung cư Chung cư Hinode City, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5,5 tỷ tại Hai Bà Trưng - Hà Nội

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      Quỹ căn hộ cao cấp Q. Hai Bà Trưng, 2 - 3 - 4 PN dự án Hinode City.- DT: Từ 77m - 105m - 126m2, tùy nhu cầu của quý khách.- bìa đỏ cầm tay.- Có chỗ để xe...
      Dự án Hinode City, Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư The Signature, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 5,65 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.65 tỷ 79 m2 71,52 triệu/m2
      Vị trí căn hộ chung cư thuộc khu M7 - The Signature của Midtown.DT 79m2 thiết kế 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.Ô xe hầm.Nhà nội thất đầy ...
      Dự án The Signature, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư 187 Tây Sơn, 4 phòng ngủ, 132 m2, giá 6,3 tỷ tại Đống Đa - Hà Nội

      6.3 tỷ 132 m2 47,73 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư 187 Nguyễn Lương Bằng, Đống Đa.DT chung cư 132 mét vuông, căn 4 phòng ngủ, 2VS, nội thất đầy đủ.chung cư vuông ...
      187 Tây Sơn, 187, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Quang Trung, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư The Link Ciputra, 3 phòng ngủ, 114 m2, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 114 m2 45,62 triệu/m2
      Cần bán căn hộ tòa L4 dự án The Link Ciputra Thủ đô Hà Nội:- DT 114m2- Thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinh 2 logia- Nội thất bàn giao full đồ như hình, khách mua...
      Dự án The Link 345-CT1, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 80 m2 77,5 triệu/m2
      căn hộ chung cư mát rượi cả ngày lẫn đêm tạiThe Peak Midtown mua trực tiếp chủ đầu tư giá chỉ 6️⃣.3️⃣ tỉ, có ô ô tô 🌸💥💥 ĐẶC BIỆT: TT nhanh nhận nhà...
      Midtown Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự Nova World, giá 5,5 tỷ tại Thành phố Phan Thiết - Bình Thuận

      5.5 tỷ 160 m2 34,38 triệu/m2
      -Chính chủ bán ngay căn biệt thự song lập 8x20 (160 mét vuông), khu 4, view đối diện club house-Nhà xây 1 trệt 1 lầu, bên hông nhà có 1.5m đất sân...
      Dự án NovaWorld Phan Thiết, Thành phố Phan Thiết, Bình Thuận
      T
      Pkd Novaworld Phan Thiết Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay liền kề Khu đô thị Quang Minh, 4 tầng, 197 m2, giá 6,9 tỷ tại Mê Linh - Hà Nội

      6.9 tỷ 197 m2 35,03 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn biệt thự song lập Vina2 DT 197 mét vuông, MT 10m.* Vị trí: căn biệt thự nằm gần cổng 2 của khu đô thị vina2, gần đường trục...
      Dự án KĐT Quang Minh, Đường Cao tốc Thăng Long Nội Bài, Thị trấn Quang Minh, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề 5 tầng, 63 m2, giá 5,8 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5.8 tỷ 63 m2 92,07 triệu/m2
      Cần bán liên kế 63m2 Đông Nam, gần công viên tiện tích vin Ocen Park 2 Phân khu mở - Xây 4.5 tầng diên tích sử dụng 257m2- Đường vào 13m. MT 4.5m - Giá...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán ngay nhà chung cư Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 106 m2 50 triệu/m2
      Dành cho quý KH muốn sở hữu căn hộ chung cư DT rộng tại Phân khu cao cấp Nhất dự án vin Smart city Masteri West Heights . DTSD lên tới 106m2 thông thủy...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 56 m2, giá 6,4 tỷ tại Văn Giang - Hưng Yên

      6.4 tỷ 56 m2 114,29 triệu/m2
      logia hướng ĐN.DT 56 mét vuông.Xây 5 tầng.giá gốc 8,5 tỉ + chênh 1 tỉ nay bán 6,4 tỉ bao hết thuế phí.anh/chị KH có nhu cầu bắt đáy liên lạc em: 0978...

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư Golden Park Tower, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 98 m2 51,03 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán chung cư 3 ngủ, 2VS tại căn hộ Golden Park Tower, Cầu Giấy, thành phố Hà Nội.Do cần tiền để mở rộng KD nên tôi bán lại chung cư tại...
      Dự án Golden Park Tower, Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.