Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.231 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu ngay nhà biệt thự 1 tầng, 383 m2, giá 5,7 tỷ tại Xã Tân Vinh - Lương Sơn - Hòa Bình

      5.7 tỷ 383 m2 14,89 triệu/m2
      Gia đình tôi cần tiền KD nên cần bán nhanh biệt thự đơn lập 02 MT, có bể bơi riêng.Vị trí biệt thự rất thuận tiện cho việc đi lại, trước nhà là khu vui...
      Dự án Panorama Hill Hòa Bình, Xã Tân Vinh, Lương Sơn, Hòa Bình

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư The Emerald CT8 Mỹ Đình , 3 phòng ngủ, 142 m2, giá 6 tỷ

      6 tỷ 142 m2 42,26 triệu/m2
      Vì gia đình chuyển nhà cho con gái tiện đi học nên cần bán căn hộ chung cư.DT 141.6m2 - 3 ngủ 3 vệ sinh.đầy đủ nội thất.Tầng trung đẹp - view sân vận...
      Dự án The Emerald, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Chuyển nhượng căn hộ Khu phức hợp Hado Centrosa Garden, 1 phòng ngủ, 60 m2, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 60 m2 86,67 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Hà Đô Q. 10 đã có SHRDT : 60 mét vuông ( 1 phòng ngủ + 1DN ) Bàn giao nhà - nội thất đầy đủ ( như hình ) View thoáng...
      Dự án HaDo Centrosa Garden, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 2 phòng ngủ, giá 5 tỷ

      5 tỷ 92 m2 54,35 triệu/m2
      Cần Bán chung cư 2 phòng ngủ 92m2 dự án Indochina IPH Xuân Thuỷ Cầu Giấy liên lạc : 0365 775 ***- DT : 92m2- Hướng : TN - ĐB- Thiết kế :...
      Indochina Plaza, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn biệt thự Khu đô thị Centa City, 135 m2, giá 7 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      7 tỷ 135 m2 51,86 triệu/m2
      căn biệt thự song lập sân vườn rộng rãi thoáng mát. Giá thấp nhất tại Vsip - Từ Sơn sát đất Ninh Hiệp Gia Lâm.Chỉ với 7 tỉ bạn đã sở hữu ngay biệt thự SL...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Sở hữu căn liền kề Khu đô thị Quang Minh, 4 tầng, 193 m2, giá 7 tỷ tại Mê Linh - Hà Nội

      7 tỷ 193 m2 36,27 triệu/m2
      Nhà đất căn biệt thự dự án khu đô thị Quang Minh - Vinaconex 2 có vị trí đắc địa tại trung tâm thị trấn Quang Minh, bên sông Cà Lồ, nằm trên trục đường...
      Dự án KĐT Quang Minh, Đường Cao tốc Thăng Long Nội Bài, Thị trấn Quang Minh, Mê Linh, Hà Nội

      Sở hữu nhà lk Khu đô thị Mỹ Gia, 3 tầng, 100 m2, giá 5,5 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      * Bán nhà Mỹ Gia gói 4 - Thái Xuân Nha Trang - Có sẵn 5 chung cư cho thuê - Giá 5,5 tỉ.- DT: 100m2.- Hướng: Tây Tứ Trạch (Đường rộng 13m).- Kết cấu: Nhà 3...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 102 m2, giá 6,3 tỷ tại Đường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.3 tỷ 102 m2 61,77 triệu/m2
      chính chủ thiện chí mở bán căn DT 102m2, thiết kế layout vuông vứcg nhìn rất bắt mắt. Gồm 2 PN, 2 phòng vệ sinh. - Sẵn sổ hồng riêng, sang tên...
      Dự án The Vista An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 2 tầng, 676 m2, giá 6,2 tỷ tại Diên Khánh - Khánh Hòa

      6.2 tỷ 676 m2 9,18 triệu/m2
      Bán căn biệt thự sân vườn đẹp ở Diên Phú, Diên Khánh giá rẻ 6,2 tỉ.- DT đất 676 mét vuông ngang 26m.- Có 220  mét vuông thổ cư, còn lại cây...
      Đường Bạch Qua, Xã Diên Phú, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 48 m2, giá 5,65 tỷ tại Phường 12 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      5.65 tỷ 48 m2 117,71 triệu/m2
      Bán nhà rẻ chỉ 5,65 tỉ thỏa thuận ___Vị Trí Đẹp 1 trục đường Phan Huy Ích P. 12 đường 6m oto Đậu Trước Nhà ___DT: 4M x 12M. Xây dựng 4 x 10MXây dựng: 1...
      Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn biệt thự 100 m2, giá 6,6 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.6 tỷ 100 m2 66 triệu/m2
      Chính chủ sang nhượng lại căn nhà phố thương mại shophouse SH2 dự án Centa Riverside. Vị trí KD thương mại đắc địa. Là cửa ngõ 3 kết nối KCN lớn, nằm...
      Dự án Centa Riverside, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Chuyển nhượng căn Khu căn hộ Grand View, 118 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.5 tỷ 118 m2 46,62 triệu/m2
      chung cư grand view mới sửa chữa 118 mét vuông, 5.5 tỉ.chung cư trang bị full nội thất.chung cư có tiện ích hồ bơi, gym...chung cư nằm trên MT...
      Dự án Grand View, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng liền kề Khu đô thị Centa City, 3 tầng, giá 6,5 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.5 tỷ 90 m2 72,23 triệu/m2
      Cơ hội CUỐI CÙNG và DUY NHẤT để đc đầu tư vào dự án chào bán mới với pháp lí chuẩn chỉnh; mua trực tiếp GIÁ GỐC từ chủ đầu tư; đc 8 NH hỗ trợ vay đến...
      Dự án Centa City, Thành phố Từ Sơn, Bắc Ninh
      N
      Công ty CP Việt Nhân Bắc Ninh Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà chung cư 82 m2, giá 5,3 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Phước Mỹ - Sơn Trà - Đà Nẵng

      5.3 tỷ 82 m2 64,64 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư view trực diện biển Mỹ Khê- The 6Nature- Tặng gói nội thất và Cam kết mua lại* Chính sách linh hoạt: Tặng toàn bộ nội thất trị giá...
      Dự án The 6Nature Đà Nẵng, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 115 m2, giá 5,1 tỷ tại Phố Thái Thịnh - Đống Đa - Hà Nội

      5.1 tỷ 115 m2 44,35 triệu/m2
      Trung tâm Đống Đa - tặng toàn bộ nội thất xịn.+ Tọa lạc tại vị trí cực đẹp của trung tâm Đống Đa, ngay gần ngã 4 Sở, hiếm nhà bán.+ Tiện ích khu vực thì...
      Phố Thái Thịnh, Phường Thịnh Quang, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Times City, 4 phòng ngủ, 140 m2, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 140 m2 41,43 triệu/m2
      - chung cư 4 phòng ngủ 2 toilet tầng đẹp.- Giá chỉ 5tỉ8 bao phí để lại full đồ như ảnh.- Chính chủ cần bán ngay nên khách thiện chí alo em 0889...
      Dự án Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 135 m2, giá 7 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      7 tỷ 135 m2 51,86 triệu/m2
      Nằm trong quần thể đại đô thị 700ha.Có 550ha là đất KCN.Còn 150ha là đất KĐT và dịch vụ.Nội khu tiện ích đầy đủ gần trường học và BV.Chỉ 50m ra công viên...

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk 5 tầng, 63 m2, giá 6,1 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.1 tỷ 63 m2 96,83 triệu/m2
      Hiện tại đến thời điểm hết đáo hạn NH, chính chủ cần TT bank nên bán liên kế Chà Là 9, ngay ngã 4, đầu công viên, logia to, đầu đường đại lộ Ngọc Trai 51m...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Đường 5B, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.