Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.231 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán liền kề, biệt thự Vinhomes Ocean Park , 5 tầng, 63 m2, giá 6,15 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      6.15 tỷ 63 m2 97,62 triệu/m2
      Hiện tại đến thời điểm hết đáo hạn NH, tôi cần TT bank nên bán liên kế Chà Là 9, ngay ngã 4, đầu công viên, logia to, đầu đường đại lộ Ngọc Trai 51m đi...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Đường Hải Âu 1, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề KN Paradise Cam Ranh, giá 6,67 tỷ tại Cam Ranh - Khánh Hòa

      6.67 tỷ 120 m2 55,55 triệu/m2
      Khách nhà em cần chuyển nhượng lại 1 nền căn biệt thự liên kế biển tại KĐT parasol (KN Paradise).Phân kỳ Nikkhông ParK - phong cách Nhật Bản.Toạ lạc tại...
      Dự án KN Paradise Cam Ranh, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Cam Nghĩa, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư Sunshine Garden, 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 107 m2 48,6 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ góc G1 - 1202, là căn hộ góc đẹp nhất thuộc dự án Sunshine Garden, Đường Dương Văn Bé. Q. Hoàng Mai. HN- DT: 107 mét ...
      Dự án Sunshine Garden, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh căn Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 6,3 tỷ tại Quận 7

      6.3 tỷ 90 m2 70 triệu/m2
      Vị trí chung cư thuộc khu Midtown.DT 90m2.Thiết kế 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.Nhà ít nội thất.Có ô xe hầm.giá 6 tỉ 3 SHR.
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp Nova World, giá 6,7 tỷ tại Thành phố Phan Thiết - Bình Thuận

      6.7 tỷ 200 m2 33,5 triệu/m2
      sang nhượng căn biệt thự song lập Florida 1 Novaworld Phan Thiếtcăn biệt thự song lập 10x20 đường 16m hướng biểnchính chủ mua từ GĐ 1 năm 2019, nay cần...
      Dự án NovaWorld Phan Thiết, Thành phố Phan Thiết, Bình Thuận
      T
      Tiến Novaworld Phan Thiết Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ The Everrich Infinity, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 86 m2 75,59 triệu/m2
      Do chuyển công tác nên bán chung cư Everich Infinity tại 290 An Dương Vương Q.05 Diên tích: 86 mét vuông, 2 PN, lầu cao view đẹp với rất nhiều tiện...
      Dự án The Everrich Infinity, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn biệt thự Nhà phố Lovera Park, 2 tầng, giá 5,8 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      5.8 tỷ 85 m2 68,24 triệu/m2
      Bán nhà Lovera Park - 85 m2 đãn hoàn thiện nội thất - vô ở ngay - giá siêu mềm nhất tại thời điểm này.- DT: 5*17 m (85 m2).- Nhà xây 3 tấm, 3 PN, 3...
      Dự án Lovera Park, Đường Trịnh Quang Nghị, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn biệt thự Khu đô thị Văn Khê, 5 tầng, 52 m2, giá 6,7 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      6.7 tỷ 52 m2 128,85 triệu/m2
      Bán nhà liên kế Văn Khê, Hà Đông (52m2x5T) chỉ 6.7 tỉ - ô chờ thang máy - văn phòng.Bán nhà liên kế dịch vụ Cây Quýt - KD - nhà đẹp - chủ xinh - KD đỉnh -...
      Dự án Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 6,9 tỷ tại Quận 2

      6.9 tỷ 89 m2 77,53 triệu/m2
      Em Duyên xin chào anh chị. Cam kết luôn đăng tin thật- giá thật- ảnh thật và mang lại sự lựa chọn tốt nhất cho KH. Nói không với tin ảo để tránh mất thời...
      Dự án Estella Heights, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Keangnam Hanoi Landmark Tower, 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 107 m2 53,28 triệu/m2
      căn hộ chung cư tầng trung.logia hướng Đông Nam.Dự án Keangnam, Đường Phạm Hùng, P. Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội.DT 107 mét vuông.
      Dự án Keangnam, Đường Phạm Hùng, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp nhà lk Khu đô thị Văn Khê, 5 tầng, 50 m2, giá 6,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      6.5 tỷ 50 m2 130 triệu/m2
      Nhà phân lô - nhà để xe oto - vỉa hè rộng - vừa ở vừa KD m quá đẳng cấp - tặng toàn bộ nội thất xịn.0828 715 ***.LK Cây Quýt La Khê DT 48 mét vuông,...
      Dự án Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 120 m2, giá 5,2 tỷ tại Phường Phú Thứ - Cái Răng - Cần Thơ

      5.2 tỷ 120 m2 43,34 triệu/m2
      Giảm giá 600 tr bán nhanh.Nhà 2 lầu mới Đường Lê Văn Tưởng - khu dân cư 586 - P. Phú Thứ - Q. Cái Răng - Tp Cần Thơ.Vị trí: Nhà cách đường Võ Nguyên Giáp...
      Đường Lê Văn Tưởng, Phường Phú Thứ, Cái Răng, Cần Thơ

      Sở hữu ngay căn liền kề 3 tầng, 61 m2, giá 5,9 tỷ tại Đường Nguyễn An Ninh - Bình Dương

      5.9 tỷ 61 m2 96,73 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố 1 trệt 2 lầu khu trung tâm hành chính Dĩ An, Tp. Dĩ AnDT: 61m (5x12,2m)Thổ cư: 100%SHR hoàn côngHỗ trợ vay vốn NH 70%Giá: 5,9 tỉ TLVị trí...
      Đường Nguyễn An Ninh, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 3 phòng ngủ, 151 m2, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 151 m2 33,78 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 17T - Trung Hòa Nhân Chính, 151m2, 3 PN, giá: 5.1 tỉ. liên hệ: 0379 455 ***- DT: 151m2, 3 PN, 3 phòng vệ sinh, cửa chính...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Quang Minh, giá 6,8 tỷ tại Mê Linh - Hà Nội

      6.8 tỷ 198 m2 34,35 triệu/m2
      Nhà đất căn biệt thự dự án khu đô thị Quang Minh - Vinaconex 2 có vị trí đắc địa tại trung tâm thị trấn Quang Minh, bên sông Cà Lồ, nằm trên trục đường...
      Dự án KĐT Quang Minh, Đường Cao tốc Thăng Long Nội Bài, Thị trấn Quang Minh, Mê Linh, Hà Nội

      Bán căn Chung cư Imperia Sky Garden, 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 5,6 tỷ tại Hai Bà Trưng - Hà Nội

      5.6 tỷ 103 m2 54,37 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển nhà xuống mặt đất nên em chính chủ muốn bán căn hộ chung cư C0909 căn hộ chung cư cao cấp 5* Imperia sky garden - Minh Khai, Hai Bà...
      Dự án Imperia Sky Garden, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự 5 tầng, 64 m2, giá 6,1 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.1 tỷ 64 m2 95,32 triệu/m2
      chính chủ đang vay NH không có khả năng tất toán cần bán ngay căn Hải Âu 7.DT 64 mét vuông.- MT: 4m.- Hướng: Tây Tứ Trạch.- Đường vào: 13m.- Xây...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Bán chung cư Khu căn hộ Horizon Tower, 2 phòng ngủ, 105 m2, giá 5,6 tỷ tại Quận 1

      5.6 tỷ 105 m2 53,34 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp Horizon Tower, đc: 214 Trần Quang Khải, P. Tân Định, Q. 1. DT: 105m, nhà thiết kế 2 PN, 2 toilet, căn hộ góc, vị trí căn đẹp, SHR...
      Dự án Horizon, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá