Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.223 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán liền kề Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 135 m2, giá 7 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      7 tỷ 135 m2 51,86 triệu/m2
      căn biệt thự rẻ nhất trung tâm vùng thủ đô - chỉ 7tỉ để sở hữu.Vị trí: Nằm ngay đại đô thị Centa City Vsip Bắc Ninh tiếp giáp Vành Đai 3, cách nhà Hát Lớn...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự Nova World, 2 tầng, giá 6,7 tỷ tại Phan Thiết - Bình Thuận

      6.7 tỷ 200 m2 33,5 triệu/m2
      - Chính chủ bán ngay căn biệt thự song lập khu 3, view biển, đã có hàng xóm về ở và làm nội thất cho thuê. Khu này hiện tại đang cho thuê tốt, mỗi đêm...
      Dự án NovaWorld Phan Thiết, Đường Lạc Long Quân, Xã Tiến Thành, Phan Thiết, Bình Thuận
      T
      Pkd Novaworld Phan Thiết Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn Căn hộ River Gate, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 6 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      6 tỷ 93 m2 64,52 triệu/m2
      - DTSD: 93 mét vuông.- Số  phòng ngủ, vệ sinh: 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.- Tình trạng nội thất: đầy đủ nội thất Luxury.- View...
      Dự án River Gate, Đường Bến Vân Đồn, Phường 6, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu đô thị Ngoại Giao Đoàn, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 120 m2 44,59 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư 120 mét vuông - 3 PN ở Ngoại Giao Đoàn.- DT 120 mét vuông, thiết kế 3 PN, 2 phòng tắm, 3 ban công.- Cửa hưởng Tây...
      Dự án Khu Ngoại Giao Đoàn, Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề 58 m2, giá 5,5 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5.5 tỷ 58 m2 94,83 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh biệt thự Chà Là 58.5 mét vuông vị trí cực đẹp, ngay công viên nội khu.Thông tin:- MT: 4,5m.- Hướng: Tây tứ trạch.- Đường...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ The Botanica, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 98 m2 59,19 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay căn hộ cao cấp The Botanica đường phổ Quang, sát sân bay có bể bơi, phòng tập và nhiều tiện ích.căn hộ góc 98m2, 3 phòng ngủ,...
      Dự án The Botanica, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp liền kề Casamia Hội An, 150 m2, giá 6,2 tỷ tại Xã Cẩm Hà - Hội An - Quảng Nam

      6.2 tỷ 150 m2 41,34 triệu/m2
      Thông tin Villa.DT: 150 mét vuông (10*15).diện tích xây dựng: 178 mét vuông.Villa view sông trong khu Casamia Calm Trà Quế.Vị trí cách phố...
      Dự án Casamia Calm Hội An, Xã Cẩm Hà, Hội An, Quảng Nam

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 65 m2, giá 6,4 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.4 tỷ 65 m2 98,47 triệu/m2
      Hải Âu 7 - xx.- Vị trí gần công viên trung tâm Empire Park.MT: 5m.Xây dựng: 272 mét vuông.Hướng: hướng Đông Nam.Gốc: 9,2 tỉ.chính chủ vay NH, nay...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu căn Khu căn hộ Masteri M - One Gia Định, 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 5,5 tỷ tại Gò Vấp

      5.5 tỷ 89 m2 61,8 triệu/m2
      sang nhượng căn hộ chung cư 3PN2 toilet ở căn hộ chung cư Masteri Gò Vấp.căn hộ góc 3 view, ban công Tây Nam, ban công phơi đồ Đông Nam,...
      Dự án M-One Gia Định, Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường 1, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 63 m2, giá 5,8 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.8 tỷ 63 m2 92,07 triệu/m2
      L/H xem căn 0988 494 ***- MT: 4.5m.- Hướng: Đông Tứ Trạch.- Đường vào: 13m.- Xây dựng: 250 mét vuông.- Vị trí gần công viên.- logia nhìn ra công viên...

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp 2 tầng, 92 m2, giá 5 tỷ tại Phường Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương

      5 tỷ 92 m2 54,35 triệu/m2
      Bán nhà khu dân cư Hoàng Nam 3, P. Đông Hòa, Dĩ An.DT: 92m2 thổ cư 100 phần trăm (4x23m).Nhà 1 trệt 2 lầu, gồm sân oto 7 chỗ, phòng khách, nhà ăn, 3...
      Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh căn hộ Căn hộ One Verandah, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 6,2 tỷ tại Quận 2

      6.2 tỷ 81 m2 76,55 triệu/m2
      Căn 2 phòng ngủ, layout đẹp, view sông hướng Đông Nam- Kết cấu 2 phòng ngủ, 2 nhà tắm, 81m2- Tầng trung, view sông không chắn, thoáng đãng- Vị...
      Dự án One Verandah Mapletree, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 110 m2, giá 5,7 tỷ tại Xã Thủy Đường - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      5.7 tỷ 110 m2 51,82 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh căn liên kế Sapphire Gem giá CĐT kiến trúc Singapore.DT: 110m2.Vị trí đắc địa của dự án: Trên trục đường Đỗ Mười nối với trung tâm hành...
      Dự án Sapphire Gem Hải Phòng, Xã Thủy Đường, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Swan Bay, giá 6 tỷ tại Huyện Nhơn Trạch - Đồng Nai

      6 tỷ 120 m2 50 triệu/m2
      Cam kết ngay từ đầu:- Là sale chủ đầu tư Swan City.- Tư vấn chính xác thông tin, không kê giá, báo giá ảo.- Đồng hành với KH trong suốt quá trình trước -...
      Dự án Swan Bay, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán chung cư Chung cư Times Tower – HACC1 Complex Building , 3 phòng ngủ, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 128 m2 50 triệu/m2
      Dự án time tower tháp 2 tầng cao đầy đủ nội thất
      Dự án Times Tower - HACC1 Complex Building, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 5,1 tỷ tại Quận 2

      5.1 tỷ 97 m2 52,58 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ - VISTA VERDE:***Thông tin chi tiết căn hộ chung cư:- Tháp T1 - 97 mét vuông - nội thất ...
      Dự án Vista Verde, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ Star Hill, 2 phòng ngủ, 133 m2, giá 6,3 tỷ tại Quận 7

      6.3 tỷ 133 m2 47,37 triệu/m2
      L/H: 0903 036 *** Lê Phương, chuyên quản lý 100 phần trăm căn hộ chung cư bán tại căn hộ chung cư Star Hill, đường Số 10, Phú Mỹ Hưng, Q. 7, TP....
      Dự án Star Hill, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Estella, 2 phòng ngủ, 104 m2, giá 6,8 tỷ tại Quận 2

      6.8 tỷ 104 m2 65,39 triệu/m2
      * Đừng bỏ lỡ! chính chủ dễ thương, thiện chí bán chung cư giá mềm chỉ 6,8 tỉ.* Làm việc trực tiếp với chính chủ - Đúng giá - Đúng căn - Hình ảnh thực tế...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.