Thông tin mô tả
Chính chủ chuyển xuống nhà đất ở với bố mẹ nên gửi bán căn Imperia Garden, Nguyễn Huy Tưởng.
Hướng cửa TN,
Bán nhà tặng
Tiện ích nội, ngoại khu không thiếu thứ gì, rất tiện lợi.
Giá: 6,55 Tỷ
Diện tích: 121 m2
Giá/m2: 54,13 Triệu/m2
523765
Mua bán
Hướng cửa TN,
Bán nhà tặng
Tiện ích nội, ngoại khu không thiếu thứ gì, rất tiện lợi.
Hương
Đường Nguyễn Trãi, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
12,9 tỷ
82 m2
Đường Khương Hạ Mới, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
10,9 tỷ
38 m2
Phố Khương Hạ, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
9,4 tỷ
50 m2
Phố Khương Hạ, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
7,8 tỷ
40 m2