Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.222 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 75 m2, giá 5 tỷ tại Đường 18 - Đại Phúc - Bắc Ninh - Bắc Ninh

      5 tỷ 75 m2 66,67 triệu/m2
      Hàng cực hiếm duy nhất bán một căn hướng vườn hoa giá chỉ 5 tỉ (100 phần trăm), thời điểm nóng giá 6,5 tỉ k có bán.NĐT bất động sản giải mới là...
      Dự án Him Lam Green Park, Đường 18, Phường Đại Phúc, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Bohemia Residence, 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 5,75 tỷ

      5.75 tỷ 128 m2 44,93 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp Bohemia 25 Nguyễn Huy Tưởng.- DT 128m2 gồm 3 PN 2 vệ sinh vuông vức. Đặc biệt thiết kế có khu bếp riêng biệt hạn chế mùi thức...
      Bohemia Residence, 25, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Times City, 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 5,26 tỷ

      5.27 tỷ 117 m2 45 triệu/m2
      bất động sản Nhà to - Đơn vị sang nhượng và cho thuê số 1 Times City, Park hill.Với đội ngũ chuyên viên tư vấn chuyên sâu và am hiểu pháp lí, với kinh...
      Dự án Times City, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán biệt thự 110 m2, giá 7 tỷ tại Huyện Thủy Nguyên - Hải Phòng

      7 tỷ 110 m2 63,64 triệu/m2
      - Nằm cửa ngõ đi lại của đại đô thị Vsip.- Cách TTHC mới 800m2.- Kết nối 3 trục đường huyết mạch của TP Thủy Nguyên mới:+ Đường 9C rộng 90m.+ Đường Máng...
      Dự án VSIP Hải Phòng, Thị trấn Núi Đèo, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán gấp biệt thự 5 tầng, 48 m2, giá 5 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5 tỷ 48 m2 104,17 triệu/m2
      Do thay đổi nhu cầu nên tôi, chính chủ căn CL6, bàn giao theo Phương án Hoàn thiện cần bán nhanh:- DT căn 48m2, xây dựng 5 tầng, mỗi tầng chia thành 2 PN,...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên.

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 5,58 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      5.58 tỷ 80 m2 69,75 triệu/m2
      Celesta Rise của chủ đầu tư Kepple Land, dần hoàn thành xong móng cọc và chuẩn bị ký hợp đồng mua bán.Chỉ duy nhất 1 căn đc áp dụng chính sách TT nhàn...
      Dự án Celesta Rise, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh biệt thự 120 m2, giá 5,8 tỷ tại Thành phố Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk

      5.8 tỷ 120 m2 48,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn liên kế tại phân Khu London . Dt 120m, đã nhận bàn giao nhà. Căn cạnh góc mặt đường 30m. Giá bán ngay call ngay Ms Chanh 0983 975 ***
      Eco City Premia, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Bán nhanh nhà lk 716 m2, giá 5,6 tỷ tại Huyện Lương Sơn - Hòa Bình

      5.6 tỷ 716 m2 7,83 triệu/m2
      Nhượng khuôn viên căn biệt thự nhà vườn DT 716m2 có 100m2 đất ở đô thị, lô góc 2 MT,Tại thị trấn Lương Sơn, Hòa Bình.Cách QL 6 ~ 350m.Nhà DT sàn 160m2, 2...
      Thị trấn Lương Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán ngay nhà lk 3 tầng, 100 m2, giá 6,5 tỷ tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa

      6.5 tỷ 100 m2 65 triệu/m2
      Cần bán nhà đẹp KĐT Mỹ Gia Gói 2 giá 6 tỉ 5.Nhà 3 tầng, MT đường Số 6 Gói 2 Mỹ Gia.DT 100m2 ngang 5 x20m.pháp lí sổ hồng riêng, đường rộng 18m.Đông ...
      Dự án Mỹ Gia, Đường Số 6, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán chung cư Vinhomes Green Bay , 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 5,6 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.6 tỷ 94 m2 59,58 triệu/m2
      CC 3 ngủ cao cấp Vinhome Greenbay ngay đầu đại lộ Thăng Long hàng xóm trung tâm hội nghị quốc gia căn hộ góc.Vinhome Greenbay Mễ Trì, Nam Từ Liêm: DT...
      Dự án Vinhomes Green Bay Mễ Trì, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 64 m2, giá 5,5 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      5.5 tỷ 64 m2 85,94 triệu/m2
      Chủ cần bán nhà khu đô thị HQ2Giá 5.5ty (có thỏa thuận)Dt 64m2Hướng Nam view công viênNhà 3 tầng,4 phòng ngủ,4vs mới 100%Hoàn công t7/2022L/H 0935...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Nha Trang, Khánh Hòa
      T
      Phạm Thị Thanh Tuyền Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà chung cư Căn hộ One Verandah, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 6,05 tỷ tại Quận 2

      6.05 tỷ 80 m2 75,63 triệu/m2
      Bán lỗ hơn 500 tr chung cư 2 phòng ngủ One Verandah - tặng nội thất xịn xò cho khách mua.- Giá: 6.050 tỉ bao hết.- DT: 80  mét vuông.- View...
      Dự án One Verandah Mapletree, Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 6 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6 tỷ 89 m2 67,42 triệu/m2
      Những suất cuối The Antonia mua trực tiếp Phú Mỹ Hưng. Tham quan ngay liên hệ ngay: 0931 802 ***- Vị trí: MT Phố tài chính Nguyễn Lương Bằng, P. Tân Phú,...
      Dự án The Antonia, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 112 m2, giá 5,4 tỷ tại Tân Phú

      5.4 tỷ 112 m2 48,22 triệu/m2
      Kẹt tiền nên bán lỗ căn Diamond Brilliant.- DT: 112m, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.- Giá gốc: 5.7tỉ.- giá 5.4tỉ (lỗ 300t).Giá bao hết không...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 100 m2, giá 6,5 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      6.5 tỷ 100 m2 65 triệu/m2
      Nhà mặt đường số 4 (đường Thích Quảng Đức) Phước Long B, Nha Trang. DT: 102,5 mét vuông, ngang 5m (dt sàn:262 mét vuông)CÔNG NĂNG: Nhà 4 tầng, 3...
      Đường Thích Quảng Đức, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 3 tầng, 135 m2, giá 7 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      7 tỷ 135 m2 51,86 triệu/m2
      - Xu hướng của người dân trung tâm vùng thủ đô, Bắc và hướng Đông Bắc.- Từ Sơn đón đầu xu hướng BĐS.- Chỉ cách trung tâm TP Hà Nội 12 kilomet.-...
      Dự án VSIP Bắc Ninh, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh
      N
      Nguyễn Thị Thúy Nguyên Hơn 1 năm trước

      Bán gấp liền kề 4 tầng, 85 m2, giá 5,5 tỷ tại Phường Tân Phước Khánh - Tân Uyên - Bình Dương

      5.5 tỷ 85 m2 64,71 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố liên kế đẹp nhất Bình Dương, nhà sang - đất vàng. Chỉ TT 30 phần trăm nhận nhà. Hỗ trợ vay 70 phần trăm - 0 phần trăm...
      Dự án The Standard, Đường Tân Phước Khánh 10, Phường Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư Sunshine Center , 4 phòng ngủ, 131 m2, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 131 m2 44,28 triệu/m2
      - DT 142m tim tường khoảng 131m thông thoáng.- 4 PN, 3 nhà  toilet.- 3 phòng view thoáng mặt đường, 1 PN view bể bơi.- Đã hoàn thiện nội thất tường ốp...
      Dự án Sunshine Center, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.