Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.222 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán căn chung cư Khu căn hộ Imperia An Phú, 2 phòng ngủ, 107 m2, giá 5,4 tỷ tại Quận 2

      5.4 tỷ 107 m2 50,47 triệu/m2
      Tin thật - hình thật - nhà nhật 100 phần trăm - căn hộ chung cư 2 phòng ngủ có logia duy nhất tại Imperia - giá 5,4 tỉ.- Tin chính chủ - DT...
      Dự án Imperia An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 3 phòng ngủ, 91 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      5.8 tỷ 91 m2 63,74 triệu/m2
      Do nhu cầu cần xuống nhà thổ cư cần bán lại căn hộ chung cư The Nine Phạm Văn Đồng.gọi ngay 0988 702 *** Bách.chung cư 2 ngủ to và 1 phòng nhỏ.DT...
      Dự án Chung cư The Nine, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn liền kề 3 tầng, 70 m2, giá 5,6 tỷ tại Huyện Đông Anh - Hà Nội

      5.6 tỷ 70 m2 80 triệu/m2
      Tên chính thức: Khu nhà ở Uy Nỗ Đông Anh.Tên thương mại: Calyx Residence.CĐT: Tổng công ty 319 Bộ Quốc Phòng.Vị trí: Trường Trung cấp kỹ thuật PK KQ đường...
      Dự án Calyx Residence, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Khu căn hộ Xi Grand Court, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận 10

      6.5 tỷ 72 m2 90,28 triệu/m2
      Cần bán chung cư cao cấp ngay trung tâm Q. 10 cc Xi Grand Court (q10), 72 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh,Full nt,V. Bitexco,...
      Dự án Xi Grand Court, Phố Lý Thường Kiệt, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Làng Quốc Tế Thăng Long, 5 phòng ngủ, 183 m2, giá 6,4 tỷ tại Cầu Giấy

      6.41 tỷ 183 m2 35 triệu/m2
      Cần bán căn hộ cao cấp tại dự án Làng Quốc Tế Thăng Long, Trần Đăng Ninh, Dịch Vọng Cầu Giấy, call ngay 0988 369 ***.DT 183 mét vuông.- Đã chia...
      Làng Quốc tế Thăng Long, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 2 phòng ngủ

      6.2 tỷ 79 m2 78,49 triệu/m2
      - Kết cấu: 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh, 1 logia. - DT: 79 mét vuông. - Nhà sạch đẹp, đầy đủ nội thất tiện nghi như hình. - Không...
      Dự án Vinhomes Central Park, Điện Biên Phủ, Phường 22, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận 7

      5.8 tỷ 90 m2 64,45 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Midtown Phú Mỹ Hưng Q7.DT 90m2, đã thiết kế thành 2 PN, 2 tolet, chung cư Đông Nam thoáng mát, view thoáng. chung cư thiết kế...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu biệt thự 3 tầng, 90 m2, giá 5,9 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      5.9 tỷ 90 m2 65,56 triệu/m2
      DT 90m2. MT 6m.Xây sẵn 3 tầng hoàn thiện ngoài.Đường trước nhà 12m, vỉa hè 3m.Nằm trong trung tâm lõi đô thị Vsip Bắc Ninh.Tiện ích đầy đủ trong bán kính...
      Dự án Centa Riverside, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ Satra - Eximland, 3 phòng ngủ, 144 m2, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 144 m2 40,98 triệu/m2
      Bán căn hộ Satra Eximland Q. Phú Nhuận.ĐC: 163 Phan Đăng Lưu, P. 1, Q. Phú Nhuận.DT: 144 mét vuông, 3 phòng ngủ, 3 toilet, để lại NT. 5.9...
      Dự án Satra Eximland, Phố Phan Đăng Lưu, Phường 1, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu liền kề, biệt thự 4 tầng, 40 m2, giá 6,28 tỷ tại Đường Ngô Thì Nhậm - Hà Đông - Hà Nội

      6.28 tỷ 40 m2 157 triệu/m2
      Nhà thiết kế 4 tầng theo phong cách Châu Âu hiện đại, có logia thoáng phía trước.- DT: 40m2 - 4 PN.- MT: 4m.- Hiện trạng: Nhà vừa hoàn thiện mới, với thiết...
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 107 m2, giá 5,1 tỷ tại Huyện Nhơn Trạch - Đồng Nai

      5.1 tỷ 107 m2 47,67 triệu/m2
      BÁN BIG TOWNHOUSE khu đô thị SWAN PARK NHƠN TRẠCH ĐỒNG NAIGiá 5.1 tỉDT đất: 107m2 DTXD: 145m2Hướng cửa chính: hướng Đông NamVị trí: Tiểu khu 1A, Đường...
      Dự án Khu đô thị Swan Park, Huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 4 tầng, 96 m2, giá 5,5 tỷ tại Đường Yết Kiêu - Hải Dương - Hải Dương

      5.5 tỷ 96 m2 57,3 triệu/m2
      Bán căn RE Vườn Thiền, phân khu đáng sống nhất Ecorivers Hải Dương.- DT: 92,57 - 96  mét vuông, mặt rộng 6m.- Đường chính rộng 14m.- Hướng TTT: Tây,...
      Dự án Ecorivers Hải Dương, Đường Yết Kiêu, Phường Ngọc Châu, Hải Dương, Hải Dương

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 108 m2, giá 5,4 tỷ tại Đường Hòa Bình - Hòa Bình - Hòa Bình

      5.4 tỷ 108 m2 50 triệu/m2
      Tôi có một căn liên kế nội khu ngay ngã 3 khu đô thị TSG Hòa Bình bán.Nhà xây 4 tầng, 1 tum, đã có bìa đỏ. Vị trí đẹp, hướng mát, trong khu đẹp nhất...
      Dự án TSG HoaBinh Centre, Thành phố Hòa Bình, Hòa Bình

      Sở hữu ngay căn Khu phức hợp Saigon Pearl, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 5 tỷ tại Quận Bình Thạnh

      5 tỷ 86 m2 58,14 triệu/m2
      Cần bán chung cư Saigon Pearl số 92 Nguyễn Hữu Cảnh, P.22, Q. Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh. Thông tin chi tiết :- DT 86m , Gồm: 2 PN + 1 phòng...
      Dự án Saigon Pearl, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Satra - Eximland, 3 phòng ngủ, 144 m2, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 144 m2 40,98 triệu/m2
      Bán chung cư Satra Eximland Q. Phú Nhuận.ĐC: 163 Phan Đăng Lưu, P. 1, Q. Phú Nhuận.DT: 144m, 3 phòng ngủ, 3 toilet, để lại NT. 5.9 tỉ (có...
      Dự án Satra Eximland, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ Sunrise City, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 5,2 tỷ tại Quận 7

      5.2 tỷ 106 m2 49,06 triệu/m2
      chính chủ ủy quyền bán 1 số chung cư Sunrise City 3  phòng ngủ bán ngay tháng 5/2023 ạ.- 106m: Layout 3 phòng hợp lý, nội thất đầy đủ. giá 5.2...
      Dự án Sunrise City, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 4 tầng, 60 m2, giá 6,5 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.5 tỷ 60 m2 108,34 triệu/m2
      Với vị trí ngang tầm với Sao Biển và không thua kém gì kinh đô nhưng giá của phân khu Thời Đại lại cực kỳ tốt:- giá 6,5 tỉ sở hữu ngay căn nhà phố thương ...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 3 tầng, 115 m2, giá 6,3 tỷ tại Đường Đa Mặn 7 - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      6.3 tỷ 115 m2 54,79 triệu/m2
      Bán căn biệt thự mini mái Thái 3 tầng đẹp, MT đường Đa Mặn 7, khu ĐT Nam Việt Á, Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.* Công năng:- DT đất: 115.4m2...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Đa Mặn 7, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.