Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.222 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán nhanh nhà lk 4 tầng, 75 m2, giá 5,4 tỷ tại Phường Pháo Đài - Hà Tiên - Kiên Giang

      5.4 tỷ 75 m2 72 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố 75 mét vuông (1 trệt 3 lầu) ngay chợ đêm Hà Tiên.* DT: 5x15 = 75 mét vuông. diện tích sử dụng = 246 mét vuông.* pháp...
      Phường Pháo Đài, Thành phố Hà Tiên, Kiên Giang

      Sở hữu chung cư 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 5,9 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      5.9 tỷ 103 m2 57,29 triệu/m2
      Thiết kế: 3 PN + 2  toilet tầm view hướng Đông Bắc thoáng mát.Tất cả các phòng đều có ánh sáng tự nhiên.Tọa lạc tại vị trí vàng trung tâm trung tâm...
      Dự án BRG Diamond Residence, 25 Lê Văn Lương, Nhân Chính,Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 6 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      6 tỷ 103 m2 58,26 triệu/m2
      căn hộ hạng sang DT từ 145 - 202  mét vuông dự án BRG Lê Văn Lương - Hoàng Đạo Thuý. Căn 4 mặt thoáng, 3 logia. giá: 58tr/ mét vuông (bàn giao...
      Dự án BRG Diamond Residence, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 6,8 tỷ tại Phường 12 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      6.8 tỷ 87 m2 78,17 triệu/m2
      ---------Bán chung cư HÀ ĐÔ 2  phòng ngủ 2  nhà vệ sinh S:87m²--------+ Nội thất gọn gàng đầy đủ+ Do gia đình chuyển sang căn to hơn nên không...
      Số 200, 12, Phường 12, Quận 10, Tp Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 150 m2, giá 6,8 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      6.8 tỷ 150 m2 45,34 triệu/m2
      căn căn hộ thông tầng view toàn TP 150m2, căn hộ chung cư thiết kế 2 tầng, bao gồm 2 PN rộng, 2 phòng tắm, phòng khách và khu vực bếp kết hợp phòng...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Căn hộ PentStudio, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 5,8 tỷ tại Tây Hồ

      5.8 tỷ 90 m2 64,45 triệu/m2
      chào bán duplex, penthouse tại Tây Hồ.Zalo: 0901 411 ***.Đã có sổ lâu dài từng căn, view Hồ Tây thoáng.Bàn giao nhà ngay.Vị trí: Lô B, 699 đường Lạc Long...
      PentStudio, 699, Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 60 m2, giá 6,17 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.17 tỷ 60 m2 102,82 triệu/m2
      Kính gửi anh/chị cô chú tham khảo quỹ căn liên kế số lượng có hạn.Dự án vin Ocean Park 3 - The Crown.- Mã căn TĐ18-101, TĐ18-121, TĐ17-77, TĐ18-56.- Mặt...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán căn chung cư The Infiniti at Riviera Point, 2 phòng ngủ, 94 m2, giá 5,7 tỷ tại Quận 7

      5.7 tỷ 94 m2 60,64 triệu/m2
      Dự án hiếm hoy cuối cùng ngay trung tâm Phú Mỹ Hưng mà mức giá chỉ 60tr/m2, đặc biệt chỉ TT từ 250 - 400tr (5 phần trăm) trong năm 2023 là quý anh/chị...
      Dự án The Infiniti Riviera Point, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn Khu căn hộ Kingston Residence, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 5,6 tỷ tại Phú Nhuận

      5.6 tỷ 90 m2 62,23 triệu/m2
      Tôi bán ngay chung cư Kingston Residence Phú Nhuận đường Nguyễn Văn Trỗi.- DT: 90m2, 3 PN, nhà mới đẹp view cao thoáng mát.- Tiện ích có đủ như hồ bơi,...
      Dự án Kingston Residence, Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Sunrise City, 4 phòng ngủ, 162 m2, giá 7 tỷ tại Quận 7

      7 tỷ 162 m2 43,21 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Sunrise South nhà đẹp.DT 162m2 4 PN 3 toilet.full nội thất cao cấp nhập khẩu.Nhà mới làm nội thất, đẹp xịn như hình.Chủ bán...
      Dự án Sunrise City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 111 m2, giá 6 tỷ tại Đường Lê Quang Đạo - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      6 tỷ 111 m2 54,06 triệu/m2
      Quỹ 86 căn cắt lỗ sang nhượng, view hồ giá cực tốt tại dự án căn hộ chung cư The Matrix One.- Vị trí đẹp, căn hộ chung cư mới, vị trí trung tâm.-...
      Dự án The Matrix One, Đường Lê Quang Đạo, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà lk 4 tầng, 90 m2, giá 6,5 tỷ tại Đường Tô Ngọc Vân - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 90 m2 72,23 triệu/m2
      Thông tin chi tiết.- Vị trí MT đường Tô Ngọc Vân, P. Thạnh Xuân, Q. 12, Tp Sài Gòn.- Tổng số 60 ngôi nhà phố liền kề.- DT đất từ: 50 - 55 - 60 - 72 - 82...
      Đường Tô Ngọc Vân, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh
      G
      Cty Cổ Phần Môi Giới Bđs Dkt Group Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn chung cư Khu căn hộ Green Valley, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận 7

      5.8 tỷ 120 m2 48,34 triệu/m2
      Cần bán căn hộ tại dự án Green Valley Tân Phú, Q. 7, TP. Tp Sài Gòn.* Vị trí: Nằm ở trung tâm Phú Mỹ Hưng trên trục đường Nguyễn Đổng Chi, P. Tân Phú, Q....
      Dự án Green Valley, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn liền kề 4 tầng, 75 m2, giá 5,5 tỷ tại Huyện Đan Phượng - Hà Nội

      5.5 tỷ 75 m2 73,34 triệu/m2
      Gia đình không có nhu cầu sử dụng nên muốn bán ngôi nhà liên kế tại dự án nhà ở xã Tân Lập, Cienco 5 Tân Lập, HQV, Đan Phượng, Thủ đô Hà Nội (đường...
      Dự án Tân Lập Cienco 5, Đan Phượng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 3 tầng, 90 m2, giá 5,01 tỷ tại Tân Uyên - Bình Dương

      5.02 tỷ 90 m2 55,7 triệu/m2
      nhà mặt tiền biệt lập resort hàng đầu Bình Dương.Nhà có sẵn, mua nhận nhà ngay.Tiềm năng sinh lời cao.TT 30 phần trăm (2 đợt) nhận nhà ngay (không...
      Dự án The Standard, Đường Tân Phước Khánh 10, Phường Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư Gold Tower, 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 116 m2 48,28 triệu/m2
      Gia đình có nhu cầu bán gấp căn hộ cao cấp 3 ngủ, 2 vệ sinh, toà nhà Gold Tower 275 Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, để về Tây Hồ gần bố mẹ.Toà nhà bàn giao thô...
      Gold Tower, 275, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 6,1 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      6.1 tỷ 103 m2 59,23 triệu/m2
      * Do tôi chuyển công tác đột xuất nên bán nhanh căn 103m2 tòa D02 , logia ĐB , tầng 16- Giá : 6,1 tỉ- Có slot để ô tô- Bàn giao nguyên bản** L/H: 0787 828...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 50 m2, giá 5,2 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      5.2 tỷ 50 m2 104 triệu/m2
      Kẹt tiền bán ngay ngôi nhà phố MT đường Hà Huy Giáp, sổ sẵn 7 tỉ còn 5.2 tỉ.Thiết kế 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu có sân thượng.* Sổ sẵn công chứng ngay*.Vị trí...
      Dự án The Sol Residence, Đường Thạnh Xuân 38, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.