Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.222 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán căn liền kề 3 tầng, 50 m2, giá 5,7 tỷ tại Phường 12 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      5.7 tỷ 50 m2 114 triệu/m2
      Bán Nhà Đường Bùi Quang Là f12 Gò Vấp DT : 4 X 14 Đúc 3 .5 Tấm Nhà Đẹp nội thất xịn xò TẶNG TOÀN BỘ nội thất cao cấp Giá : 5Tỷ7contact : 0909 677 ***...
      Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 68 m2, giá 5,2 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      5.2 tỷ 68 m2 76,48 triệu/m2
      Chính chủ bán căn biệt thự liên kế Thanh Hà,1 căn duy nhất.Do không có nhu cầu ở gia đình tôi cần bán căn liên kế Thanh Hà,Hà Đông,TP Hà Nội.Vị trí :...
      Đường Kiến Hưng, Phường Phú Lương, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Căn hộ PentStudio, 90 m2, giá 5,8 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      5.8 tỷ 90 m2 64,45 triệu/m2
      chào bán duplex, penthouse tại Tây Hồ.Zalo: 0901 411 ***.Đã có sổ lâu dài từng căn, view Hồ Tây thoáng.Bàn giao nhà ngay.Vị trí: Lô B, 699 đường Lạc Long...
      PentStudio, 699, Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 89 m2, hướng Tây - Nam, giá 7 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 89 m2 78,66 triệu/m2
      HOT DEAL KHÔNG NÊN BỎ LỠ!!!----------------------------------------------------------Thêm 1 Siêu phẩm THE ANTONIA - Coast Farmhouse Style mới nhất Mua trực...
      Dự án The Antonia, Quận 7, Hồ Chí Minh
      H
      Loan Phượng Sales Phú Mỹ Hưng Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn biệt thự 4 tầng, 90 m2, giá 5 tỷ tại Phường Ghềnh Ráng - Quy Nhơn - Bình Định

      5 tỷ 90 m2 55,56 triệu/m2
      nhà mặt tiền 4 tầng.DT 4.5x20m.Sở hữu lâu dài.pháp lí hoàn chỉnh.Giá 5 tỉ/căn.Richmond Quy Nhon có gì đặc biệt?- Đây là KĐT kiểu mẫu của Tập đoàn Hưng...
      Dự án Richmond Quy Nhơn, Đường Chế Lan Viên, Phường Ghềnh Ráng, Quy Nhơn, Bình Định
      T
      Phi Toàn - Tập Đoàn Hưng Thịnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 1 tầng, 81 m2, giá 6 tỷ tại Thành phố Quy Nhơn - Bình Định

      6 tỷ 81 m2 74,08 triệu/m2
      Richmond Quy Nhơn - KĐT thương mại TP biển Quy Nhơn.Tên dự án: Richmond Quy Nhơn.CĐT: Công ty CP Tập đoàn Hưng Thịnh Hưng Thịnh Land đồng hành và phát triển...
      Dự án Richmond Quy Nhơn, Thành phố Quy Nhơn, Bình Định

      Bán nhanh căn hộ chung cư The Infiniti at Riviera Point, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 90 m2 57,78 triệu/m2
      giá tốt nhất giỏ hàng hiện tại. Thấp hơn căn 3 phòng ngủ thường.TT chỉ 800tr/ 2023 sở hữu ngay căn hộ chung cư dual key layout cực hiếm tại Phú Mỹ...
      Dự án The Infiniti Riviera Point, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay biệt thự 3 tầng, 161 m2, giá 6,2 tỷ tại Xã Cẩm Thanh - Hội An - Quảng Nam

      6.2 tỷ 161 m2 38,51 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán giá rẻ biệt thự 3 tầng Casimia Hội An.DT: 161 mét vuông MT 7m.căn hộ góc sở hữu 3 mặt thoáng, sau lưng là view sông nhìn qua...
      Dự án Casamia Hội An, Xã Cẩm Thanh, Hội An, Quảng Nam

      Bán nhanh căn chung cư Căn hộ PentStudio, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 5,8 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      5.8 tỷ 90 m2 64,45 triệu/m2
      chào bán duplex thông tầng thông tầng, penthouse tại Tây Hồ.Zalo: 0901 411 ***.Đã có sổ lâu dài từng căn, view Hồ Tây thoáng.Bàn giao nhà ngay.Vị trí:...

      Bán nhà chung cư Căn hộ PentStudio, 90 m2, giá 5,8 tỷ tại Đường Lạc Long Quân - Tây Hồ - Hà Nội

      5.8 tỷ 90 m2 64,45 triệu/m2
      chào bán căn căn hộ duplex, penthouse tại Tây Hồ.Zalo: 0901 411 ***.Đã có sổ lâu dài từng căn, view Hồ Tây thoáng.Bàn giao nhà ngay.Vị trí: Lô B, 699...

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 7 tỷ tại Đường Duy Tân - Cầu Giấy - Hà Nội

      7 tỷ 77 m2 90,91 triệu/m2
      https://www.epictower.info.vn/Mua trực tiếp CĐT Epic Tower: 0888 231 ***.Chính sách cực khủng cho KH đầu tiên sở hữu căn hộ chung cư siêu cao cấp chuẩn...
      Epic Tower, 19, Đường Duy Tân, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà lk 2 tầng, 299 m2, giá 5,7 tỷ tại Huyện Thanh Thủy - Phú Thọ

      5.7 tỷ 299 m2 19,07 triệu/m2
      Gia đình làm ăn gặp khó khăn, muốn giảm dư nợ NH nên cần bán nhanh biệt thự Vườn Vua Phú Thọ, giá chỉ 5,7 tỉ(giá gốc hợp đồng mua bán 6,4tỉ), view hồ...
      Dự án Vườn Vua Resort & Villas, Xã Đồng Trung, Thanh Thủy, Phú Thọ

      Bán nhanh nhà biệt thự 3 tầng, 90 m2, giá 6,3 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      6.3 tỷ 90 m2 70 triệu/m2
      Cần bán căn nhà phố tại KDC Rosita Garden - Khang ĐiềnCăn 90m2 (5x18m) - Giá 6,3 tỉCăn 200m2 (8x24m) - Giá 10,5 tỉLH: 0909 121 *** - Môi giới BĐS Tấn...
      Dự án Rosita Garden Khang Điền, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán liền kề 3 tầng, 90 m2, giá 5,7 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      5.7 tỷ 90 m2 63,34 triệu/m2
      DT đất: 90 mét vuôngDTXD: 60 mét vuôngDT sàn: 188  mét vuông3 tầng, 4 PN, 5 WC.Hình thức sở hữu: sổ hồng riêng lâu dàiGiá chính thức:...
      Dự án Centa City, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh

      Chuyển nhượng biệt thự 3 tầng, 91 m2, giá 5,1 tỷ tại Đường Châu Văn Lồng - Biên Hòa - Đồng Nai

      5.1 tỷ 91 m2 56,05 triệu/m2
      Chính chủ bán ngôi nhà căn biệt thự , bìa đỏ ,thổ cư tại P. long bình tânDT. 5x18=90m2. DTXD 270m2. xây kiên kế . nhà toàn nội thất xịn. tường 20 hết-...
      Đường Châu Văn Lồng, Phường Long Bình Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 7 tỷ tại Phố Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội

      7 tỷ 86 m2 81,39 triệu/m2
      Cập nhật quỹ căn mới nhất từ CĐT kèm CSBH niêm yết tháng 20/04/2023.Thông tin mới nhất trong tuần:- Đã kiểm duyệt xong PCCC - Gia chủ đc nhận nhà vô ở ...
      Dự án Green Diamond 93 Láng Hạ, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư The Signature, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận 7

      5.8 tỷ 80 m2 72,5 triệu/m2
      bán ngay M7, PMH, Q.7DT: 80m, nhà hoàn thiện PMH giaoTRUNG TÂM CÔNG VIÊN HOA ANH ĐÀO, GẦN TRƯỜNG QUỐC TẾ Canada, Hàn Quốc, Nhật Bản,....giá: 5.8 tỉ ( sổ ...
      Dự án The Signature, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 2 tầng, 75 m2, giá 5,35 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      5.35 tỷ 75 m2 71,34 triệu/m2
      ❤️ BÁN NHÀ khu đô thị HÀ QUANG 1 GIÁ CHỈ #5TỶ350- DT 75 mét vuông ngang 5m. - Nhà gần công viên thoáng mát. - Kết cấu: 1 trệt 2 lầu ,4 PN,...
      KĐT Lê Hồng Phong I, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.