Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.222 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 111 m2, giá 6,99 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội

      6.99 tỷ 111 m2 62,98 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán căn hộ chung cư góc Penthouse sân vườn tầng 33, căn siêu hiếm tại dự án.Thông tin: 111,4  mét vuông, 3 PN đều có ánh sáng,...
      Dự án Mipec Rubik 360, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội
      3
      Chính Chủ Mipec Rubik 360 Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 5,1 tỷ tại Quận 2

      5.1 tỷ 83 m2 61,45 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán chung cư 2 phòng ngủ - Vista Verde:* Thông tin chi tiết chung cư:- 2 phòng ngủ; 2 phòng vệ sinh.- DT: 83m2.- Nội thất...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhanh nhà lk 5 tầng, 100 m2, giá 5,2 tỷ tại Đường Quốc lộ 32 - Hoài Đức - Hà Nội

      5.2 tỷ 100 m2 52 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay trong tết ngôi nhà liên kế view hồ trung tâm KĐT Hinode Royal Park.- DT: 100 mét vuông, MT 5m.- Xây dựng 5 tầng, thiết...
      Dự án Hinode Royal Park, Đường Quốc lộ 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Căn hộ De La Sol, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 6,3 tỷ tại Quận 4

      6.3 tỷ 84 m2 75 triệu/m2
      Hàng hiếm! Siêu phẩm căn hộ chung cư hạng sang ven sông - vị trí đẹp nhất Q. 4.Chỉ từ 1,8 tỉ (TT 30 phần trăm), sở hữu ngay căn hộ chung cư bàn...
      Dự án De La Sol, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 5,6 tỷ tại Quận 2

      5.6 tỷ 75 m2 74,67 triệu/m2
      Mô tả thông tin. Đặc biệt: Không thống kê giá, hỗ trợ thỏa thuận giá siêu mềm nhất cho KH, nhiều chính chủ đang ngộp NH, truy quét tiền... Cam kết hình...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Chung cư Riverside Garden , 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 5,5 tỷ tại Thanh Xuân

      5.5 tỷ 130 m2 42,31 triệu/m2
      Giá sốc!Chính chủ cần bán căn CC 3PN2VS 126 mét vuông thông thủy Riveside Garden 349 Vũ Tông Phan.Nội thất full đồ thiết kế: TV, tủ lạnh, sô pha, bàn...
      Riverside Garden, 349, Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Cao ốc Phú Nhuận, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 6 tỷ

      6 tỷ 130 m2 46,16 triệu/m2
      - Tin hot BĐS.+ Xem nhà LH: 0909 507 ***Duy Minh).- Chính chủ cần bán nhanh căn hộ cao cấp Cao Ốc Phú Nhuận, Q. Phú Nhuận.- DT 130 mét vuông, 3 PN...
      Dự án Cao ốc Phú Nhuận, Đường Hoàng Minh Giám, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn liền kề 3 tầng, 68 m2, giá 6,2 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      6.2 tỷ 68 m2 91,18 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Đường Nguyễn Văn Quá Q12 Vào Giá chỉ Hơn 6 tỉ __________________________________- DT : 4mx17m công nhận 68m2, - Nhà xây 1 trệt 1 lửng 3...
      Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 6,5 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.5 tỷ 100 m2 65 triệu/m2
      Đón đầu xu hướng đầu tư vùng ven Hà Nội- Tên dự án: Centa Riverside Từ Sơn ( chủ đầu tư Việt Nhân)- Vị trí: khu đô thị Vsip Bắc Ninh, Phù Chẩn, Từ Sơn-...
      Dự án Centa Riverside, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán gấp căn biệt thự 5 tầng, 60 m2, giá 6 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6 tỷ 60 m2 100 triệu/m2
      Cần bán căn nhà phố thương mại shophouse vin 60 mét vuông, xây 5 tầng, sở hữu Lâu dài.- đc phép KD.- Vị trí đắc địa, ngay cạnh 15 tòa căn hộ ...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp chung cư D’. El Dorado Phú Thượng, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 6,1 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      6.1 tỷ 70 m2 87,15 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán CH 70 mét vuông thông thủy, căn hộ góc, hướng ĐN - ĐB.View Hồ Tây, view BT Vườn Đào, Lotte Võ Chí Công, view sông Hồng.pháp lí sở...
      Dự án D’. El Dorado, đường Nguyễn Hoàng Tôn, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 3 tầng, giá 6,5 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 75 m2 86,67 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Lovera Park.* Thiết kế xây dựng 1 trệt 2 lầu.- Căn DT đất: 75 mét vuông; diện tích sử dụng: 144 mét vuông - giá 6.5 tỉ...
      Dự án Lovera Park, Đường Trịnh Quang Nghị, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Chung cư 6th Element, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 5,1 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      5.1 tỷ 83 m2 61,45 triệu/m2
      căn hộ chung cư đã đc bố trí cục nóng điều hòa multi để tăng thêm DTSD ngoài lô gia.Đã đi thêm các đường điện tiện ích, ổ cắm mọi nơi.Nội thất phong cách...
      Dự án 6th Element, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn liền kề 4 tầng, 63 m2, giá 5,85 tỷ tại Lê Chân - Hải Phòng

      5.85 tỷ 63 m2 92,86 triệu/m2
      Bán nhà hoàn thiện xách va li về ở đón tết KĐT Việt Phát.- bìa đỏ chính chủ.- DT 63m2, đường 12m vỉa hè.- KĐT quy hoạch đồng bộ, công viên cây xanh, khu...
      Dự án Việt Phát South City, Đường Dương Đình Nghệ, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 150 m2, giá 6,8 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Thanh Xuân - Hà Nội

      6.8 tỷ 150 m2 45,34 triệu/m2
      DT sàn 75 mét vuông, 2 tầng, DTSD là 150m2 nội thất xịn xò, chỉ cần dọn vào ở.Không gian rộng rãi, tầm view trải dài nhìn khắp TP.bìa đỏ chính...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Làng Quốc Tế Thăng Long, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 5,85 tỷ tại Cầu Giấy

      5.85 tỷ 130 m2 45 triệu/m2
      Chủ cần bán chung cư 3 phòng ngủ đường Trần Đăng Ninh, P. Dịch Vọng - Cầu Giấy Vị trí trung tâm tiện ích quanh nhà không thiếu gì, toà nhà 28 tầng 2...
      Dự án Làng Quốc tế Thăng Long, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn Chung cư Golden Park Tower, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 5,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5.5 tỷ 95 m2 57,9 triệu/m2
      Thực sự rất tiếc nhưng vẫn phải quyết định bán căn hộ chung cư số 05 tầng trung DTTT trong sổ hồng riêng 95,1  mét vuông.Do mua để ở nên gia đình...
      Dự án Golden Park Tower, Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Chung cư Garden Gate, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 5,85 tỷ tại Quận Phú Nhuận

      5.85 tỷ 89 m2 65,74 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 PN Garden Gate tại Phú Nhuận.đc: Hoàng Minh Giám, P. 9, Phú Nhuận, Sài Gòn.- DT: 89 mét vuông, nội thất đầy đủ.- giá:...
      Dự án Garden Gate, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.