Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.221 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư The Infiniti at Riviera Point, 3 phòng ngủ, 148 m2, giá 6 tỷ

      6 tỷ 148 m2 40,55 triệu/m2
      Công ty chúng tôi chuyên quản lý 100 phần trăm giỏ hàng Riviera Point - The View - Kepple Land - Q. 7 - Tp Hồ Chí Minh.Gấp, cần tiền bán ngay căn ...
      Dự án Riviera Point, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Star Hill, 3 phòng ngủ, 137 m2, giá 6,7 tỷ tại Quận 7

      6.7 tỷ 137 m2 48,91 triệu/m2
      LH: 0937 617 *** Hiền Tina, chuyên quản lý 100 phần trăm chung cư bán tại căn hộ Star Hill, đường Số 10, Phú Mỹ Hưng, Q. 7, TP. TP.HCM.- DT chung ...
      Dự án Star Hill, Đường Số 10, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Chung cư Sunshine Garden, 5 phòng ngủ, 143 m2, giá 5,65 tỷ tại Hai Bà Trưng

      5.65 tỷ 143 m2 39,52 triệu/m2
      - Chính chủ bán ngay căn hộ chung cư cao cấp toà G1 - Sunshine Garden.- Vị trí đắc địa bậc nhất thủ đô - đối diện Time City.- Mô tả.- căn hộ góc.-...
      Dự án Sunshine Garden, Đường Dương Văn Bé, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Chung cư Fideco Riverview, 3 phòng ngủ, 138 m2, giá 6,3 tỷ tại Quận 2

      6.3 tỷ 138 m2 45,66 triệu/m2
      DT 138  mét vuông, 1 phòng khách, 3 PN, 2 nhà vệ sinh, bếp, phòng ăn, kho... logia thoáng mátGiá: 6,3 tỉcăn hộ góc 3 mặt thoáng, view sông...
      Dự án Fideco Riverview, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Căn hộ Park Legend, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 6,3 tỷ tại Quận Tân Bình

      6.3 tỷ 90 m2 70 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Park Legend, Q. Tân Bình.- DT: 90 mét vuông.- Thiết Kế: 3 PN, 2  phòng vệ sinh, bancon view đẹp.- Tiện ích: shop tiện...
      Dự án Park Legend, Đường Hoàng Văn Thụ, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Chung cư The Golden Armor (B6 Giảng Võ), 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 82 m2 64,64 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh chung cư tầng trung tại căn hộ chung cư The Golden Armor - B6 Giảng Võ, Ba Đình, Thủ đô Hà Nội. chung cư có DT 82m2, thiết...
      Dự án The Golden Armor, Phố Nam Cao, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Chung cư 101 Láng Hạ, 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 6,24 tỷ tại Đống Đa

      6.24 tỷ 145 m2 43 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh chung cư chung 101 Láng Hạ, Đống Đa, TP Hà Nội:- DT 145 mét vuông, 3 PN rộng, thoáng, nhiều ánh sáng, logia rộng.- chung cư căn...
      Dự án Tòa nhà 101 Láng Hạ, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Tổ hợp chung cư dịch vụ Kosmo Tây Hồ, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 7 tỷ

      7 tỷ 102 m2 68,63 triệu/m2
      Do không còn nhu cầu sử dụng, GĐ tôi cần nhượng lại căn hộ góc 3 phòng ngủ, ban công hướng Đông Nam, đầy đủ nội thất xịn tại dự án khôngsmo...
      Dự án Kosmo Tây Hồ, Đường Xuân La, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 133 m2, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 133 m2 41,36 triệu/m2
      Chuyển đổi nhu cầu nên chính chủ cần bán chung cư 3 PN Royal City DT 133m2 giá 5,5 tỉ.chung cư đã đc set up nội thất đẹp và tinh tế chỉ việc về ở.Có slot...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư Kinh đô Building, 3 phòng ngủ, 185 m2, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 185 m2 36,76 triệu/m2
      Chủ cần bán hạ chào - giá chào mới 6.8 tỉ - logia hướng Nam - Ở sướng.Bán căn hộ Kinh Đô Lò Đúc(CC Kinh Đô) 185 mét vuông MT 8 mét - Giá chào cũ:...
      Dự án Toà nhà 93 Lò Đúc - Kinh Đô Tower, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Tổ hợp HC Golden City, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 5,1 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      5.1 tỷ 102 m2 50 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư:căn hộ chung cư 102  mét vuông ban hướng Đông Bắc tầng 18 dự án HC Golden City.- DT phòng khách và phòng ăn:...
      Dự án HC Golden City, Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội
      H
      Bùi Thị Kiều Oanh - Hbt Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 5,5 tỷ tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      Bán nhà khu đô thị Mỹ Gia gói 7 căn LK7 - 190 đường số 55 rộng 18m.Nhà 3 tầng DT đất 5m x 20m.tầng một gồm phòng khách + bếp + vệ sinh.Tầng 2 gồm 2 PN...
      Dự án Mỹ Gia, Đường Số 55, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ Sunrise City, 3 phòng ngủ, 113 m2, giá 5,3 tỷ tại Quận 7

      5.3 tỷ 113 m2 46,91 triệu/m2
      Chủ ngộp Bank cần bán giá mềm căn 3 phòng ngủ Sunrise City North.Đặc điểm chung cư:DT: 113 mét vuông 3  phòng ngủ 2  phòng vệ ...
      Dự án Sunrise City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư Times City Park Hill, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 110 m2 52,73 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ góc hướng Đông Nam 03 ngủ 110m2 tầng trung bên Times giá 5.8 tỉ, căn hộ chung cư có slot oto dưới hầm.Thiết kế 3 phòng ngủ...
      Dự án Times City - Park Hill, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Icon 56, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 5,2 tỷ tại Quận 4

      5.2 tỷ 80 m2 65 triệu/m2
      Em Huyền Nhi chuyên mua bán giá cực rẻ Bến Vân Đồn.* Thông tin sp.- DT: 80m2.- Loại chung cư: 2 phòng ngủ riêng biệt 2 toilet 1 bancong.- View...
      ICON 56, 56, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Khu căn hộ Vista Verde, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 5,1 tỷ tại Quận 2

      5.1 tỷ 83 m2 61,45 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 phòng ngủ Vista Verde view trực diện hồ bơi nhất, giá cực tốt cho KH đang săn nhà mua ở thời điểm này.phòng kinh doanh Vista...
      Dự án Vista Verde, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 4 phòng ngủ, 132 m2, giá 6,7 tỷ tại Xã Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      6.7 tỷ 132 m2 50,76 triệu/m2
      Hơn 6 tỉ a/c sở hữu ngay căn 4 phòng ngủ dành cho gđ đa thế hệ.View trực diện hồ điều hòa đẹp mê ly.logia hướng bắc mát về mùa hè ấm về mùa đông.Thiết...
      Dự án N03-T3&T4 Ngoại Giao Đoàn, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 6,6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.6 tỷ 135 m2 48,89 triệu/m2
      Chủ gửi bán căn hộ chung cư The Vista An Phú.3 phòng ngủ - view xa lộ TP Hà Nội cực đẹp.DT: 135 mét vuông.đầy đủ nội thất hiện đại.giá:...
      Dự án The Vista An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.