Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.221 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 100 m2, giá 6 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      Chính chủ bán liên kế 19 dự án Kim Chung, Di Trạch.- DT 100m, nhà xây 5 tầng, MT rộng, thiết kế mới có hố chờ thang máy.- Đường trước nhà 12m, lối đi sau...
      Dự án Hinode Royal Park, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán căn Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 89 m2 69,67 triệu/m2
      - Kết cấu: 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh, 1 logia. - DT: 89 mét vuông. - Tầng cao, không gian sáng đẹp, rộng rãi, thoải mái.- Decor ấn...
      Dự án Vinhomes Central Park, Điện Biên Phủ, Phường 22, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Kingdom 101, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 73 m2 69,87 triệu/m2
      bán nhanh giá siêu rẻ Kingdom 101 - Q. 10.chính chủ cần bán gấp bán nhanh để trã lãi NH.Nên hạ giá chỉ còn 5 tỉ 100 căn 2 phòng ngủ 2 nhà vệ ...
      Dự án Kingdom 101, Đường Tô Hiến Thành, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 5,97 tỷ

      5.97 tỷ 80 m2 74,63 triệu/m2
      Cần bán chung cư Midtown Phú Mỹ Hưng- DT 80m2, 2 phòng ngủ, 2 toilet, có logia và loza- Tầng trung view hồ bơi, thoáng mát.- giá 5.97 tỉ, giá đã...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà lk 5 tầng, 60 m2, giá 6 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6 tỷ 60 m2 100 triệu/m2
      Còn duy nhất một căn liên kế đc phép KD tại dự án vin Ocean Park 3 - The Crown trong Tháng 1/2023 này cho các bác.Giá TTS chỉ còn 6 tỉ cho căn liên kế...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Bán chung cư Tổ hợp chung cư dịch vụ Kosmo Tây Hồ, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 118 m2 57,63 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 3N2VS DT 118m nội thất full đồ cao cấp view Hồ Tây cực đẹp tầng cao thoáng mát đặc biệt căn hộ chung cư có thể sang nhượng cho...
      Kosmo Tây Hồ, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Khu căn hộ The EverRich I, 2 phòng ngủ, 116 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận 11

      5.5 tỷ 116 m2 47,42 triệu/m2
      Cần bán căn hộ The EverRich 1, Đ/C 968 3 Tháng 2, P. 15, Q. 11, DT 116 mét vuông, 2 PN, 2  phòng vệ sinh, nội thất luxury, lầu cao, nhà đẹp,...
      Dự án The EverRich I, Đường 3/2, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Căn hộ De La Sol, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 6 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      6.01 tỷ 72 m2 83,41 triệu/m2
      Thị trường càng khó bao nhiêu, thì chủ đầu tư phải uy tín bấy nhiêu, sp phải chất lượng bấy nhiêu chủ đầu tư nào chào bán GĐ này là chủ đầu tư thật...
      Dự án De La Sol, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu liền kề, biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 5,5 tỷ tại Phố Phùng Hưng - Nha Trang - Khánh Hòa

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      Bán nhà khu Mỹ Gia 7 Nha Trang 3 tầng đường nhựa rộng hơn 13m gọi ngay 0981 112 ***- DT: Ngang 5 dài 20m.- KDC đông đúc, gần trung tâm, đường lưu thông với...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng căn biệt thự 129 m2, giá 6,2 tỷ tại Đường Cổ Loa - 2 - Đà Lạt - Lâm Đồng

      6.2 tỷ 129 m2 48,07 triệu/m2
      Bán nhà đường oto trung tâm Cổ Loa, P. 2 chỉ 5P tới Hồ Xuân Hương, đầy đủ tiện ích trường học, chợ siêu thị, khu vực an ninh dân cư văn minh. Khu vực KD...
      Đường Cổ Loa, Phường 2, Đà Lạt, Lâm Đồng
      V
      Trương Thị Tường Vi Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 6,04 tỷ tại Phường Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.04 tỷ 80 m2 75,5 triệu/m2
      M8 2 phòng ngủ bán:+ 80 mét vuông bán 7.7 tỉ BTP, full NT, có ô xe.+ 79 mét vuông bán 6.5 tỉ BTP, NT CDT.+ 80 mét vuông bán: 6.04...
      Dự án The Peak, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Dolphin Plaza, 4 phòng ngủ, 186 m2, giá 6 tỷ tại Nam Từ Liêm

      6 tỷ 186 m2 32,26 triệu/m2
      + Do nhu cầu không cần thiết của cuộc sống nên gia đình tôi cần bán ngay chung cư 186 mét vuông ở căn hộ chung cư Dolphin Plaza.+ Gia đình tôi đã...
      Dự án Dolphin Plaza, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 5,25 tỷ tại Đường Bạch Đằng - Hải Châu - Đà Nẵng

      5.25 tỷ 50 m2 105 triệu/m2
      Chuyên căn hộ chung cư Filmore Đà Nẵng. Sở hữu các căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 2  phòng ngủ, 3 phòng ngủ tầng cao, penthouse. liên ...
      Dự án The Filmore Da Nang, Đường Bạch Đằng, Phường Bình Thuận, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 65 m2, giá 5,1 tỷ tại Xã Duyên Thái - Thường Tín - Hà Nội

      5.1 tỷ 65 m2 78,47 triệu/m2
      Cần bán ngay liên kế 5 Duyên Thái, huyện Thường Tín, Thủ đô Hà Nội. Nhà đã hoàn thiện đẹp, full đồ nội thất.- Đất có DT 65.4m2, MT 5m đường trước nhà...
      Dự án Khu đô thị Duyên Thái, Xã Duyên Thái, Thường Tín, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Garden Gate, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 5,1 tỷ tại Phú Nhuận

      5.1 tỷ 88 m2 57,96 triệu/m2
      - Tin hot BĐS.+ Xem nhà LH: 0909 507 ***Duy Minh).- Chính chủ cần bán ngay căn hộ cao cấp Garden Gate, Q. Phú Nhuận.- DT 88 mét vuông, 3 PN lớn,...
      Dự án Garden Gate, Đường Hoàng Minh Giám, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 2 phòng ngủ

      5.8 tỷ 85 m2 68,24 triệu/m2
      Cắt lỗ 1 tỉ bán gấp chung cư Midtown Phú Mỹ Hưng 2 PN view sông, căn hộ góc giá siêu tốt.Nhà đủ nội thất, sang trọng, xịn, nhà đẹp, ở liền. đc free ô...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Đường 16, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Khu căn hộ Vista Verde, 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 5,2 tỷ tại Quận 2

      5.2 tỷ 92 m2 56,53 triệu/m2
      Rất ít căn 2 phòng ngủ Vista Verde sở hữu đc view nhìn toàn cảnh nội khu xanh mát tại Vista Verde thêm nhìn trực diện hồ bơi thì quá đỉnh ạ - càng...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Chung cư The Golden Armor (B6 Giảng Võ), 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 6 tỷ

      6 tỷ 90 m2 66,67 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh chung cư thương mại, tầng cao tại căn hộ chung cư The Golden Armor - B6 Giảng Võ, Ba Đình, TP Hà Nội.- chung cư có DT...
      Dự án The Golden Armor, Phố Nam Cao, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.