Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.221 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu phức hợp Saigon Pearl, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 5,65 tỷ

      5.65 tỷ 85 m2 66,48 triệu/m2
      Đây là sự lựa chọn tuyệt vời nhất dành cho a/c đang tìm cho gia đình mình căn 2 PN cho gia đình mình Saigon Pearl, Nhà đẹp - Hướng mát - View đẹp - Yên...
      Dự án Saigon Pearl, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư The Infiniti at Riviera Point, 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 6,19 tỷ

      6.2 tỷ 92 m2 67,31 triệu/m2
      chủ đầu tư Keppel Land chào bán đợt cuối giỏ hàng căn hộ chung cư The Infiniti tại Q. 7.Vị trí dự án: Số 2 Nguyễn Văn Tưởng, P. Tân Phú, Q. 7, TP....
      The Infiniti Riviera Point, số 2, Đường Nguyễn Văn Tưởng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh
      C
      Nguyễn Việt Cường Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn hộ Khu phức hợp Hado Centrosa Garden, 3 phòng ngủ, 138 m2, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 138 m2 42,76 triệu/m2
      Chuyên cho thuê mua bán chuyển nhượng chung cư Hà Đô Centrosa Garden Q10, Cập nhật liên tục đến hiện tại.* giá chung cư Hà Đô Q10 cập nhật mới nhất.* LH:...
      Dự án HaDo Centrosa Garden, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư Times City Park Hill, 3 phòng ngủ, 109 m2, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 109 m2 54,59 triệu/m2
      bán ngay căn 3 phòng ngủ DT 109m2 view thoáng tại Times City giá 5,95 tỉ. L/H 0348 315 ***- Cần tài chính đầu tư muốn bán căn hộ chung cư...
      Dự án Times City - Park Hill, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 4 phòng ngủ, 160 m2, giá 6 tỷ

      6 tỷ 160 m2 37,5 triệu/m2
      Gia đình chuyển nhà, cần bán căn căn hộ tại khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính. Chi tiết:- DT: 160 mét vuông, căn 205 24T1 Hoàng Đạo Thuý.- Thiết kế...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Chung cư Udic Complex (N04), 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 135 m2 39,26 triệu/m2
      + Bán căn hộ chung cư N04 Hoàng Đạo Thúy căn hộ góc 135m2, 3 ngủ, 2 vs, 1 phòng giúp việc ( hoặc làm kho), logia siêu rộng.+ Nhà căn hộ góc 3 mặt...
      Dự án N04 - KĐT Đông Nam Trần Duy Hưng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes Gardenia , 4 phòng ngủ, 122 m2, giá 6,19 tỷ

      6.19 tỷ 122 m2 50,74 triệu/m2
      - chung cư thuộc tầng cao tòa A1 - vin Gardenia, thuộc trục căn hộ góc, view đẹp.- Tặng lại slot oto cho gia chủ mới.- giá: 6,19 tỉ.- DT: 122 mét ...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Đường Hàm Nghi, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư D’. Le Pont D’or Hoàng Cầu, 2 phòng ngủ, 115 m2, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 115 m2 54,79 triệu/m2
      Cần bán một số chung cư cao cấp D. Le Pont D'or - 36 Hoàng Cầu, Đống Đa, TP Hà Nội.* Vị trí: Tọa lạc tại vị trí đắc địa bậc nhất thủ đô, nằm bên hồ Hoàng...
      Dự án D’. Le Pont D’or - Hoàng Cầu, Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 6,36 tỷ tại Phường Xuân Tảo - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      6.37 tỷ 101 m2 63 triệu/m2
      bán gấp căn 03 toà N01T7 Han Jadin Ngoại Giao Đoàn view Hồ Tây, giá net 63 tr/m2.- DT: 101,4m2.- Thiết kế: 3 phòng ngủ.- logia: Hướng Đông.- View hồ...
      Dự án Chung cư Han Jardin, Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp căn liền kề 5 tầng, 63 m2, giá 6,5 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.5 tỷ 63 m2 103,18 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay một căn liên kế tại dự án vin Ocean Park 2 - The Empire.Căn CL14 - xx.Nhà mới nhận vào tháng 10/2022, đã hoàn thiện mặt ngoài, có thể...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Làng Quốc Tế Thăng Long, 3 phòng ngủ, 131 m2, giá 7 tỷ

      7 tỷ 131 m2 53,44 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp 130,8m2, 3 ngủ, 2vs tại Làng Quốc Tế Thăng Long.Tầng trung.Cửa hướng Đông Bắc, logia hướng Tây Nam.Giá: 7 tỉ.Ảnh thật...
      Dự án Làng Quốc tế Thăng Long, Đường Trần Đăng Ninh, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư Times City Park Hill, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 118 m2 55,09 triệu/m2
      Chuyển nhà nên cần bán ngay căn 3  phòng ngủ 2 VS tòa Park 12 Times CityDT 118 mét vuông,logia Nam cửa Bắc thoáng mát.Tầng cao view thoáng...
      Dự án Vinhomes Times City - Park Hill, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà lk 5 tầng, 60 m2, giá 6 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6 tỷ 60 m2 100 triệu/m2
      Kính gửi quý KH, bên em có danh mục quỹ căn giá siêu mềm, a/c có nhu cầu vui lòng liên hệ ngay.gọi ngay: 0916 255 ***.1 - Phân Khu Chà Là:- CL11 - 2X...

      Sở hữu nhà biệt thự 5 tầng, 48 m2, giá 5,3 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.3 tỷ 48 m2 110,42 triệu/m2
      Tôi chính chủ đang có căn liên kế cần bán ngay bên dự án vin Ocean Park 2, thiện chí bán cho các bác quan tâm.Nhà này tôi mua dự kiến để ở, nhưng nay...

      Cần bán nhanh căn Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 112 m2, giá 5,43 tỷ tại Tân Phú

      5.43 tỷ 112 m2 48,49 triệu/m2
      Chính chủ, cần bán gấp trong tháng căn hộ chung cư trong khu Celadon City, khu căn hộ chung cư cao cấp Diamond Brilliant, bán giá siêu rẻ, tọa lạc...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 48 m2, giá 5,45 tỷ tại Văn Giang - Hưng Yên

      5.45 tỷ 48 m2 113,55 triệu/m2
      Ưu đãi xuân 2023 từ Vingroup khi tặng kèm quà tặng và các CK khi giảm giá căn liên kế xây 5 tầng chỉ còn 5,45 tỉ/căn.+ DT: 48m2.+ Hướng: hướng Tây Nam or...

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Thanh Xuân Complex - Hapulico 24T3, 2 phòng ngủ

      5 tỷ 90 m2 55,56 triệu/m2
      bán ngay căn hộ góc tại căn hộ Thanh Xuân Complex - DT 90m thông thủy tầng trung View thoáng- Thiết kế 2 phòng ngủ 2 toilet 1 phòng khách 1...
      Dự án Thanh Xuân Complex, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 90 m2, giá 6,8 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Phước Mỹ - Sơn Trà - Đà Nẵng

      6.8 tỷ 90 m2 75,56 triệu/m2
      * Chính sách.Tặng toàn bộ nội thất trị giá 400 - 500 - 600 tr/căn.+ CK tối đa 12 phần trăm/căn.+ Bàn giao vô ở ngay: Tháng 6 /2023.+ free QLVH trong...
      The 6Nature Đà Nẵng, Số 122, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.