Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.221 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán căn chung cư Khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, 3 phòng ngủ, 119 m2, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 119 m2 43,7 triệu/m2
      Bán chung cư G3 Ciputra Thủ đô Hà Nội logia hướng Đông Nam view Hồ Tây và 2 con rồng: liên hệ 0972 362 ***.DT chung cư 119 mét vuông, thiết kế...
      Dự án Ciputra Hà Nội, đường Nguyễn Hoàng Tôn, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu căn hộ Kingdom 101, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 78 m2 71,8 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Kingdom 101, Q. 10, Đường Tô Hiến Thành.Tiện ích căn hộ đầy đủ thuận tiện cho việc sinh hoạt gần coffe, trường học, giao thuận tiện đi...
      Dự án Kingdom 101, Đường Tô Hiến Thành, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh
      T
      Đỗ Hoàng Ngọc Thạnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn chung cư Tổ hợp HC Golden City, 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 5,7 tỷ tại Long Biên

      5.7 tỷ 103 m2 55,34 triệu/m2
      Chuyển công tác, gia đình em bán ngay chung cư 3 phòng ngủ 103  mét vuông - Tầng 19, view Sông Hồng, Phố Hồng Tiến, xem bắn pháo hoa ngay tại...
      Dự án HC Golden City, Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Khu căn hộ Horizon Tower, 2 phòng ngủ, 110 m2, giá 5,9 tỷ tại Quận 1

      5.9 tỷ 110 m2 53,64 triệu/m2
      - Tin nổi bật BDS. Kẹt tiền bán ngay.- Xem nhà mua liên lạc: 0909 507 ***Duy Minh).- Chủ bán ngay căn hộ cao cấp Horizon, Q. 1, TP Sài Gòn.- DT...
      Dự án Horizon, Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu căn chung cư Chung cư Thăng Long Number One, 4 phòng ngủ, 140 m2, giá 5,39 tỷ

      5.39 tỷ 140 m2 38,5 triệu/m2
      - Gia đình cần bán căn hộ chung cư tầng cao. Nhận nhà Thô, chưa hoàn thiện nội thất tại, dự án Thăng Long Number One - Số 1 Đại Lộ Thăng Long.- DT:...
      Dự án Thăng Long Number One, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư The Metropole Thủ Thiêm, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận 2

      6.5 tỷ 50 m2 130 triệu/m2
      Quí Ngọc chuyên Metropole. Văn phòng ngay dự án xem nhà 24/24.Giỏ hàng 1 phòng ngủ Metropole hiện đang có 40 bán, trong đó top 4 căn tốt nhất:1. Tầng...
      Dự án The Metropole, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư Mulberry Lane, 3 phòng ngủ, 154 m2, giá 5,1 tỷ tại Hà Đông

      5.1 tỷ 154 m2 33,12 triệu/m2
      Chuyển sang căn hộ chung cư rộng hơn, tôi cần bán ngay căn Mulberry Lane, Mỗ Lao, Hà Đông.căn hộ chung cư có DT 154m2, thiết kế 3 phòng ngủ,...
      Dự án Mulberry Lane, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự 4 tầng, 72 m2, giá 5,7 tỷ tại Huyện An Dương - Hải Phòng

      5.7 tỷ 72 m2 79,17 triệu/m2
      - biệt thự 4 tầng đã hoàn thiện cực kì tâm huyết, nội thất luxury, đầy đủ tiện nghi, khách mua về ở ngay, chính chủ cực kì thiện chí bán, giá cả thỏa ...
      Dự án Hoàng Huy Pruksa Town, An Dương, Hải Phòng
      P
      Mr Dậu - Bđs Hồng Bàng & An Dương - Trưởng Phòng Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn Chung cư Dolphin Plaza, 3 phòng ngủ, 171 m2, giá 6,35 tỷ tại Nam Từ Liêm

      6.35 tỷ 171 m2 37,14 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Dolphin Plaza 28 Trần Bình - Nam Từ Liêm - thành phố Hà Nội, DT bìa đỏ 171 mét vuông, gồm: 03 phòng ngủ -...
      Dự án Dolphin Plaza, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Vinhomes Green Bay , 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 5 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5 tỷ 80 m2 62,5 triệu/m2
      Chính chủ làm ăn thua lỗ cần sang nhượng lại căn hộ Green Bay toà G2, tầng 1806 DTTT là 80,69 mét vuông. Là chung cư 3 PN, 2 vệ sinh, ban công...
      Dự án Vinhomes Green Bay Mễ Trì, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn biệt thự 1900 m2, giá 7 tỷ tại Xã Bảo Quang - Long Khánh - Đồng Nai

      7 tỷ 1900 m2 3,69 triệu/m2
      Cần bán nhà căn biệt thự xã Bảo Quang, T.P Long Khánh, Đồng Nai.DT 1.900 mét vuông có 300 mét vuông thổ cư.Giá: 7 tỉ.hotline: 0987 198...
      Đường Bảo Quang - Xuân Bắc, Xã Bảo Quang, Long Khánh, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 5 tầng, 56 m2, giá 6,1 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      6.1 tỷ 56 m2 108,93 triệu/m2
      Do gia đình định cư sang Mỹ cần bán nhanh liên kế - nhà phố thương mại - ngôi nhà phố Đường Nguyễn Văn Linh /QL5 Hưng Yên, xây dựng 5 tầng đang cho...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Căn hộ One Verandah, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 5,1 tỷ tại Quận 2

      5.1 tỷ 81 m2 62,97 triệu/m2
      chào bán giỏ hàng cuối cùng dự án One Verandah với đa dạng loại hình chung cư 1 phòng ngủ + 1, 2 phòng ngủ, 3 phòng ngủ và căn hộ ...
      Dự án One Verandah Mapletree, Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Khu đô thị Ngoại Giao Đoàn, 3 phòng ngủ, 122 m2, giá 5,1 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      5.1 tỷ 122 m2 41,81 triệu/m2
      - Bán căn hộ chung cư Ngoại Giao Đoàn tầng đẹp nhất tòa, khu vip, dân trí cao, đầy đủ tiện ích.- Tiện ích nội khu gần Công viên Hòa Bình, Hồ Tây lộng...
      Dự án Khu Ngoại Giao Đoàn, Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 63 m2, giá 6,5 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.5 tỷ 63 m2 103,18 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán nhanh biệt thự xây 5 tầng đã nhận nhà tại dự án vin Ocean Park 2 - The Empire!Căn này tôi mua thời điểm đầu, mã căn CL14 - xx, nay...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư Green River, 2 phòng ngủ, 150 m2, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 150 m2 42,67 triệu/m2
      chung cư tầng một, vừa ở vừa kinh đc giá 6,4 tỉ (gồm thuế giá trị gia tăng) đã bàn giao, đầy đủ nội thất.SHR lâu dài, sở hữu vĩnh viễn.cư dân hiện...
      Dự án Green River quận 8, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 6, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Khu căn hộ Horizon Tower, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 5,95 tỷ tại Quận 1

      5.95 tỷ 120 m2 49,59 triệu/m2
      Bán chung cư cao cấp Horizon Tower, đc: 214 Trần Quang Khải, P. Tân Định, Q. 1. DT: 120m, nhà thiết kế 3 PN, 2 toilet, căn hộ góc, vị trí căn đẹp,...
      Dự án Horizon, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ 49 m2, giá 5,7 tỷ tại Đường Bạch Đằng - Bình Thuận - Hải Châu - Đà Nẵng

      5.7 tỷ 49 m2 116,33 triệu/m2
      The Filmore Đà Nẵng - căn hộ chung cư Hạng Sang Bậc Nhất Đà Thành.* Với tiện ích 5* Filmore sở hữu cho mình như 1 khu resort đầy đủ tất cả tiện ích.* căn...
      Dự án The Filmore Da Nang, Đường Bạch Đằng, Phường Bình Thuận, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.