Thông tin mô tả
Chính chủ gửi bán
- DT: 207
- (1 sàn 500
- Nhà 3 mặt thoáng, các phòng chan hoà ánh sáng.
-
- Giá 6
Giá: 6,5 Tỷ
Diện tích: 207 m2
Giá/m2: 31,40 Triệu/m2
555253
Mua bán
Chính chủ gửi bán
- DT: 207
- (1 sàn 500
- Nhà 3 mặt thoáng, các phòng chan hoà ánh sáng.
-
- Giá 6
Hiệp Nguyễn
Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thỏa thuận
100 m2
Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
8,5 tỷ
32 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
6,6 tỷ
55 m2
Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội
9,5 tỷ
116 m2