Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.218 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu ngay căn Khu căn hộ The Prince Residence, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 5,5 tỷ tại Phú Nhuận

      5.5 tỷ 71 m2 77,47 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư 1 PN tại cao ốc The Prince Residence, Phú Nhuận.đc: 17 - 19 - 21 Đ. Nguyễn Văn Trỗi, P. 12, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh.- DT:...
      The Prince Residence, 17 - 19 - 21, Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 12, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Khu đô thị Vinhomes Times City, 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 108 m2 48,62 triệu/m2
      - Sốc sốc! Có căn Time City - DT 108m2 - giá chỉ 5,25 tỉ.- Thông tin chung cư DT 108m2 thiết kế thông minh vô cùng đẹp.Thông tin thiết kế chung cư:- DT:...
      Dự án Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Căn hộ Saigon Royal Residence , 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 84 m2 66,67 triệu/m2
      Chủ gửi bán gấp chung cư SaiGon Royal - Novaland - Q. 4.- chung cư DT: 84m - 2 PN - 2  phòng vệ sinh - nội thất đầy đủ. View Bitexco - Landmark...
      Dự án Saigon Royal Residence, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị TNR Goldmark City, 4 phòng ngủ, 161 m2, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 161 m2 40,38 triệu/m2
      NỘI THẤT TIỀN tỉ - GIÁ CHỐT HỢP LÝ- Gia đình sang nhượng lại căn căn hộ 04 PN tại Goldmark City 136 Hồ Tùng Mậu- DT 161m2 thông thuỷ- full nội thất như...
      Dự án Goldmark City, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Chung cư Park View City Yên Hòa, 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 128 m2 53,13 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán chung cư tầng trung căn hộ Yên Hòa Park View - số 3 Vũ Phạm Hàm, Cầu Giấy.chung cư DT 128 mét vuông, thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh, 2...
      Park View City, số 3, Đường Vũ Phạm Hàm, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Khu căn hộ Icon 56, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 5,7 tỷ tại Quận 4

      5.7 tỷ 95 m2 60 triệu/m2
      Em Huyền Nhi Thienhomes chuyên cho thuê sang nhượng giá cực rẻ Bến Vân Đồn Q. 4.-----------------------Thông tin chung cư bán.- DT 95m2.- Giá đã bao gồm...
      Dự án ICON 56, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư The Zei Mỹ Đình, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 6,6 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      6.6 tỷ 90 m2 73,34 triệu/m2
      Chuyển nhà cần bán lại căn hộ chung cư tại căn hộ vin Skylake.- 3 PN, 2 nhà vệ sinh view hồ thoáng mát.- logia Đông - Bắc.- Giá tôi mong muốn:...
      Dự án The Zei Mỹ Đình, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Tổ hợp chung cư dịch vụ Kosmo Tây Hồ, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 7 tỷ

      7 tỷ 102 m2 68,63 triệu/m2
      Do không còn nhu cầu sử dụng, gđ tôi cần nhượng lại căn hộ góc 3 phòng ngủ, ban công hướng Đông Nam, đầy đủ nội thất xịn tại dự án khôngsmo...
      Dự án Kosmo Tây Hồ, Đường Xuân La, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư New City Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 85 m2 61,18 triệu/m2
      Quản lý giá sang nhượng tất cả các căn hộ chung cư New City Thủ Thiêm 1 - 2 - 3  phòng ngủ. giá mềm nhất thị trường!Với vị trí cách trung tâm Q....
      Dự án New City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 2 phòng ngủ

      6.2 tỷ 90 m2 68,89 triệu/m2
      Công ty PLUSREAL /đại lý bất động sản chuyên sang nhượng VÀ CHO THUÊ vin Central Park 1 phòng ngủ - 2 phòng ngủ - 3 phòng ngủ - căn hộ...
      Dự án Vinhomes Central Park, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ The Prince Residence, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 5,05 tỷ

      5.05 tỷ 74 m2 68,25 triệu/m2
      Chính chủ tôi bán căn hộ The Prince Q. Phú Nhuận.- DT: 74 mét vuông, 2 PN, lầu cao view đẹp thoáng mát.- Tiện ích: Hồ bơi, fitness, NH, siêu thi,...
      Dự án The Prince Residence, Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 12, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ Sunrise City, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 5,9 tỷ tại Quận 7

      5.9 tỷ 120 m2 49,17 triệu/m2
      Khu North: Quản lý 100 phần trăm căn hộ chung cư Sunrise City, call: 0909 712 ***+ 53m - 56m giá 2.5 - 2,7 tỉ. Hỗ trợ vay NH 70 phần trăm giá...
      Dự án Sunrise City, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn Khu đô thị TNR Goldmark City, 4 phòng ngủ, 173 m2, giá 5,54 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      5.54 tỷ 173 m2 32 triệu/m2
      Em Thu chuyên căn hộ chung cư Goldmark City, 136 Hồ Tùng Mậu, Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội.- Em có sẵn tất cả các quỹ căn 4 ngủ tại Goldmark...
      Dự án Goldmark City, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Khu căn hộ Star Hill, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 5,7 tỷ tại Quận 7

      5.7 tỷ 112 m2 50,9 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ. DT: 112m2. căn hộ Star Hill, Phú Mỹ Hưng, Q7.Có ô đậu xe oto ở tầng hầm sở hữu riêng thể hiện trên sổ hồng...
      Dự án Star Hill, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Eurowindow Multi Complex, 2 phòng ngủ, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 101 m2 50,5 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Eurowindow 27 Trần Duy Hưng.DT 101 mét vuông, 2 PN, 2VS, nhà đẹp, mới sửa nhiều nội thất luxury.Khách mua chỉ cần mang quần...
      Eurowindow Multi Complex, 27, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes SkyLake, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 6 tỷ tại Nam Từ Liêm

      6 tỷ 98 m2 61,23 triệu/m2
      call ngay em Toàn 0987 133 ***.Thông tin chung cư cần bán:- chung cư thuộc toà S1, là căn hộ góc.- DT chung cư: 98 mét vuông.- Hướng cửa hướng ...
      Dự án Vinhomes Skylake, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 72 m2 77,78 triệu/m2
      Masteri Thảo Điền - FOR SELL - View sông ôm trọn Bán Đảo Thanh Đa vị trí đẹp nhất Masteri Túc Túc chuyên Masteri Q2 093 18 28 794.* Chỉ với 5,6tỉ bao phí...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Cao ốc 152 Điện Biên Phủ , 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 90 m2 60 triệu/m2
      Chính chủ đi nước ngoài cần bán cắt lỗ căn 3 phòng ngủ, vị trí đắc địa, tiện ích nội khu chuẩn 5*, view MT Điện Biên Phủ.DT CH: 90m2.giá: 5,4 tỉ.Nhận...
      Dự án Khu phức hợp 152 Điện Biên Phủ, Đường Điện Biên Phủ, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.