Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.218 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 6,05 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Hà Đông - Hà Nội

      6.05 tỷ 107 m2 56,55 triệu/m2
      DTTT: 107 mét vuông.Số  phòng ngủ: 3 phòng ngủ.Nội thất cơ bản chủ đầu tư: Bếp, vệ sinh, 5 điều hòa, có bồn tắm.free 2 năm phí DV.Có...
      Dự án Park Kiara, Đường Lê Trọng Tấn, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 5,5 tỷ tại Phố Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội

      5.5 tỷ 71 m2 77,47 triệu/m2
      Mình đang có 2 căn hộ chung cư tại dự án Green Diamond - số 93 Láng Hạ.- Vị trí trung tâm Q Đống Đa, Cạnh Rạp chiếu phim Quốc Gia, Tòa VPBank.- căn hộ ...
      Dự án Green Diamond 93 Láng Hạ, Phố Láng Hạ, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Keangnam Hanoi Landmark Tower, 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 107 m2 51,41 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư ở West Point.Thiết kế 107m2, 3 phòng ngủ 2 toilet.đầy đủ nội thất.Giá 5,5 tỉ.liên hệ ngay 0961 899 ***
      Dự án Keangnam Hanoi Landmark Tower, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 3 phòng ngủ

      5.7 tỷ 90 m2 63,34 triệu/m2
      - Tầng trung, nhà mới đep , hướng cửa ĐN hướng logia TB thoáng sáng. - DT 90m tim tường, 81m thông thuỷ.Thiết kế 3 PN + 2 vệ sinh rộng rãi, Bố trí hợp lí,...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 3 phòng ngủ, giá 5,88 tỷ

      5.88 tỷ 113 m2 52 triệu/m2
      Bán căn hộ Indochina Plaza, 241 Xuân Thủy, Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, thành phố Hà Nội.Nhờ lợi thế vị trí, tòa nhà Indochina Plaza đc thừa hưởng rất nhiều...
      Dự án Indochina Plaza Hanoi, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn Chung cư Times City Park Hill, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 6,3 tỷ tại Hai Bà Trưng

      6.3 tỷ 115 m2 54,79 triệu/m2
      Gia đình bán nhanh căn 3 phòng ngủ Park Hill DT 115 mét vuông. Giá 6,3 tỉ nhà còn mới tinh. 0348 315 ***- Thông tin căn hộ chung cư: căn hộ...
      Dự án Times City - Park Hill, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Chung cư Times City Park Hill, 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 6,1 tỷ tại Hai Bà Trưng

      6.1 tỷ 108 m2 56,49 triệu/m2
      bán gấp căn hộ góc hướng Đông Nam 3 ngủ tầng trung view thoáng tại Park Hill Times city giá cực rẻ thị trường chỉ 6,1 tỉ. call ngay: 0978 468 ***-...

      Bán gấp căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Times City, 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 108 m2 48,62 triệu/m2
      * Khách đang cần chuyển nhượng lại căn hộ chung cư 108m2 - 3N- 2 phòng vệ sinh - Mới sửa lại đẹp như ảnh- DT : 108m2 - Thiết Kế : 3N -...
      Dự án Times City, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 4 phòng ngủ, 136 m2, giá 5,44 tỷ tại đường Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.44 tỷ 136 m2 40 triệu/m2
      Chỉ cần 2,9 tỉ nhận ngay chung cư penthouse đẳng cấp siêu rộng 136m, tầng cao, hướng mát, view panorama trọn TP, thiết kế 4 phòng ngủ 2VS****- Đóng...
      Dự án MHD Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội
      M
      Nguyễn Thị Hạnh - Mđ Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn hộ Căn hộ PentStudio, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 6,3 tỷ tại Quận Tây Hồ - Hà Nội

      6.3 tỷ 90 m2 70 triệu/m2
      chung cư thuộc tầng 19 căn hộ góc số 02 View hồ Tây và Ciputra + Lotte Võ Chí Công . DT 90m sàn 1 là 53m tầng 2 là 37m theo phong cách căn hộ thông ...
      Dự án PentStudio, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Horizon Tower, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 5,95 tỷ tại Quận 1

      5.95 tỷ 120 m2 49,59 triệu/m2
      Bán chung cư cao cấp Horizon Tower, đc: 214 Trần Quang Khải, P. Tân Định, Q. 1. DT: 120m, nhà thiết kế 3 PN, 2 nhà vệ sinh, căn hộ góc, vị trí căn...
      Dự án Horizon, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán căn Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 6,3 tỷ tại Quận 7

      6.3 tỷ 90 m2 70 triệu/m2
      DT: 85 mét vuông, 2 PN, 2 phòng tắm Sử dụng free toàn bộ tiện ích chuẩn quốc tế: fitness, hồ bơi, sauna, spa, khu BBQ, khu vui chơi cho trẻ, camera an...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư The Pride, 5 phòng ngủ, 351 m2, giá 7 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      7 tỷ 351 m2 19,95 triệu/m2
      Căn căn căn hộ duplex DT 351 mét vuông tại The Pride Tố Hữu giá chỉ hơn 6, x tỉ.+ Thiết kế 5 phòng ngủ + 3vs.+ logia vô cùng rộng.+ View cực...
      Dự án The Pride, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 3 phòng ngủ, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 113 m2 52,22 triệu/m2
      Bán chung cư Indochina Plaza, DT 113 mét vuông, 3 PN, 2 vệ sinh, logia thoáng, nhìn về ngã 4 Xuân Thủy, Hồ Tùng Mậu, vị trí xung quanh nhiều tiện...
      Dự án Indochina Plaza, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội.

      Bán nhanh căn Chung cư The Link Ciputra, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 5,2 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      5.2 tỷ 106 m2 49,06 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ 106m2 dự án The Link 345 Ciputra. View vườn hoa nội khu và đc thừa hưởng toàn bộ các tiện ích của KĐT Ciputra như...
      Dự án The Link 345-CT1, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 136 m2, giá 5,76 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.76 tỷ 136 m2 42,36 triệu/m2
      bán ngay căn hộ góc 3 phòng ngủ tầng trung MHD Trung Văn Tố Hữu, giá 42tr/m2.Có hỗ trợ NH 0 phần trăm LS trong 2 năm tính từ khi nhận nhà.Quý...
      Dự án MHD Trung Văn, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay căn hộ Khu phức hợp The Flemington, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 5 tỷ tại Quận 11

      5 tỷ 90 m2 55,56 triệu/m2
      - chính chủ cần bán ngay căn hộ cao cấp Flemington, Q. 11, nhà rộng, thoáng.- Tọa lạc tại Lê Đại Hành, P. 15, Q. 11, HCM. chung cư The Flemington mang...
      Dự án The Flemington, Đường Lê Đại Hành, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Chung cư Thống Nhất Complex, 3 phòng ngủ, 122 m2, giá 5,6 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      5.6 tỷ 122 m2 45,91 triệu/m2
      Nhà mình chuyển sang Long Biên, cần bán lại căn hộ 3 phòng ngủ dự án Thống Nhất Complex 82 Nguyễn Tuân- Diện tích 122m2- Thiết kế 3...
      Dự án Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.