Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.218 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp căn hộ Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 2 phòng ngủ, 91 m2, giá 5,6 tỷ tại Quận 7

      5.6 tỷ 91 m2 61,54 triệu/m2
      - chung cư tầng thấp Midtown The Symphony với thiết kế rộng rãi, thoáng mát.- DT: 91 mét vuông, có ô xe tầng một.- Kết cấu: Gồm 2 PN và 2 phòng...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Đường Số 16, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Khu đô thị Vinhomes Times City, 3 phòng ngủ, 109 m2, giá 6,1 tỷ tại Quận Hai Bà Trưng

      6.1 tỷ 109 m2 55,97 triệu/m2
      -Tổng DT căn hộ chung cư 110 mét vuông thiết kế căn hộ chung cư vuông vức với 3 phòng ngủ rộng, 2 toilet,1pk, View nội khu - Nội...
      Dự án Times City, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp căn Khu phức hợp Saigon Pearl, 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 5,6 tỷ tại Quận Bình Thạnh

      5.6 tỷ 92 m2 60,87 triệu/m2
      Chuyển nhà mới, chính chủ cần bán lại căn hộ chung cư 2 PN toà Sapphire Saigon Pearl. Nhà đẹp, nội thất luxury trang bị để ở. Vị trí toà Sapphire mới...
      Dự án Saigon Pearl, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      L
      Nguyễn Thị Diệu Linh Hơn 1 năm trước

      Bán căn hộ Chung cư MD Complex Mỹ Đình, 3 phòng ngủ, 160 m2, giá 6 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      6 tỷ 160 m2 37,5 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư MD Complex Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, TP Hà Nội. MD Complex nằm trên đường Nguyễn Cơ Thạch và Hàm Nghi, trong quần thể KĐT mới Mỹ Đình...
      Dự án MD Complex Mỹ Đình, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Căn hộ De La Sol, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 5,7 tỷ tại Quận 4

      5.7 tỷ 68 m2 83,83 triệu/m2
      Mail: [email protected]ỗ trợ Quý KH tham quan nhà mẫu 24/24.* Chương trình CK hiện tại lên đến 10 phần trăm.* Thông tin dự án De La...
      De La Sol, Số 1, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Satra - Eximland, 3 phòng ngủ, 144 m2, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 144 m2 40,98 triệu/m2
      Bán chung cư Satra Eximland Q. Phú Nhuận.ĐC: 163 Phan Đăng Lưu, P. 1, Q. Phú Nhuận.DT: 144m2, 3 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh, để lại NT. 5.9 tỉ...
      Satra Eximland, 163, Phố Phan Đăng Lưu, Phường 1, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Cao ốc 152 Điện Biên Phủ , 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 5,4 tỷ tại Bình Thạnh

      5.4 tỷ 90 m2 60 triệu/m2
      Chính chủ đi nước ngoài cần bán cắt lỗ căn 3 phòng ngủ, vị trí đắc địa, tiện ích nội khu chuẩn 5*, view MT Điện Biên Phủ.DT CH: 90m2.giá: 5,4 tỉ.Nhận...
      Dự án Khu phức hợp 152 Điện Biên Phủ, Đường Điện Biên Phủ, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 101 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.5 tỷ 101 m2 54,46 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 PN đẹp nhất đang đc mở bán tại The Vista.DT 101m2, căn hộ chung cư đc thiết kế 2 PN lớn với layout cực kì thoáng.Toàn bộ căn hộ ...
      Dự án The Vista An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Green Star Sky Garden, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 6 tỷ tại Quận 7

      6 tỷ 80 m2 75 triệu/m2
      sang nhượng căn hộ cao cấp The Peak Midtown, Pmh, Q.7DT 80m, 1 phòng khách, 2 PN, 2  phòng vệ sinh, nội thất cơ bản dính tường. View Hướng Đông...
      Dự án The Peak Garden, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Khu căn hộ Horizon Tower, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 5,95 tỷ tại Quận 1

      5.95 tỷ 120 m2 49,59 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp Horizon Tower, đc: 214 Trần Quang Khải, P. Tân Định, Q. 1. DT: 120 mét vuông, nhà thiết kế 3 PN, 2 toilet, căn hộ góc, vị...
      Dự án Horizon, Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 3 phòng ngủ, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 93 m2 56,99 triệu/m2
      Cần bán ngay căn 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh rẻ hơn thị trường vài trăm tr, đảm bảo nhà thật giá thật.căn hộ vin Dcapitale Trần Duy Hưng Q....
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5,4 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      5.4 tỷ 100 m2 54 triệu/m2
      Cần bán nhanh các căn 3 phòng ngủ The Beverly view sông và view công viên 36ha.- View sông:BE7. XX. 09 - 5.4 tỉ.BE7. XX. 12 - 5.5 tỉ.- View công viên...
      Dự án The Beverly - Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị TNR Goldmark City, 3 phòng ngủ, 129 m2, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 129 m2 41,09 triệu/m2
      Goldmark City - 136 Hồ Tùng Mậu.- Cần bán căn hộ góc 3 phòng ngủ 2 toilet tại tòa Sapphire khu Goldmark City.- căn hộ góc các phòng đều có...
      Dự án Goldmark City, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 110 m2, giá 5,9 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      5.9 tỷ 110 m2 53,64 triệu/m2
      Em Hoàng Hân 0354 899 ***, chuyên BĐS tại dự án MIPEC-RUBIK360, với kĩ năng tư vấn chuyên nghiệp, làm việc trực tiếp tại dự án, e xin cập nhật giá và tình...
      Dự án Mipec Rubik 360, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu phức hợp Hado Centrosa Garden, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 86 m2 79,07 triệu/m2
      Bán căn 2 phòng ngủ 86m2 cơ bản giá 6.8 tỉ bao thuế phí. Thiết kế độc nhất Hà Đô.Bán căn 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh Iris giá: 6.8 tỉ bao...
      Dự án HaDo Centrosa Garden, Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư CT4 , 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 6,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      6.5 tỷ 145 m2 44,83 triệu/m2
      Tôi chuyển công tác vào Thành phố Hồ Chí Minh cần bán lại căn hộ chung cư 3 phòng ngủ tòa CT4 Vimeco Nguyễn Chánh.DT 145m2, thiết kế...
      Dự án CT4 Vimeco II, Đường Nguyễn Chánh, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 2 phòng ngủ

      6.4 tỷ 87 m2 73,57 triệu/m2
      Bán chung cư vin Central Park, Bình Thạnh.DT: 87 mét vuông.Kết cấu: 2 PN 2 phòng tắm.Tình trạng nội thất: Nội thất cơ bản.pháp lí: sổ hồng ...
      Dự án Vinhomes Central Park, Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Khu căn hộ Grand View, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 5,3 tỷ tại Quận 7

      5.3 tỷ 118 m2 44,92 triệu/m2
      Grand View nằm trong trung tâm khu Phú Mỹ Hưng, dễ dàng di chuyển đến các TTTM như SC VivoCity, Crescent Mall, Parkson. Cũng như các Q. huyện lân cận.- Giá...
      Dự án Grand View, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.