Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.218 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư The Legend Tower, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 86 m2 60,47 triệu/m2
      Gia đình chuyển xuống nhà đất ở nên bán lại căn hộ chung cư 85,5m2 thiết kế 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh tại dự án The Legend 109 Nguyễn...
      Dự án Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Chung cư Times City Park Hill, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 6,2 tỷ tại Hai Bà Trưng

      6.2 tỷ 106 m2 58,5 triệu/m2
      - Gia đình tôi cần bán căn hộ chung cư tại Park Hill, view vô cùng thoáng đẹp. Giá 6,2 tỉ.- DT: 106m2. Thiết kế vuông vức và rất hợp lý, 3 PN đón sáng...
      Dự án Times City - Park Hill, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Khu đô thị Vinhomes Times City, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 115 m2 59,14 triệu/m2
      chính chủ chuyển vào Miền Nam với con nên cần chuyển nhượng lại căn 3N-115m2 tại tòa Vip T10- DT : 115m2- Thiết kế : căn hộ góc với 3 PN sáng - Phòng...
      Dự án Times City, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu đô thị TNR Goldmark City, 4 phòng ngủ, 186 m2, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 186 m2 31,19 triệu/m2
      Chính chủ bán lại căn căn hộ thông tầng 136 Hồ Tùng Mậu 186m2, 4 phòng ngủ full đẹp giá 5,8 tỉ. L/H: 0888 486 ***- căn hộ chung cư tầng 27 tòa...
      Goldmark City, 136, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Căn hộ One Verandah, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 5,6 tỷ tại Quận 2

      5.6 tỷ 79 m2 70,89 triệu/m2
      Tôi Chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ One Verandah, đầy đủ nội thất làm để ở nên rất chỉn chu. Để lại toàn bộ nội thất và điện...
      Dự án One Verandah Mapletree, Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ Happy Valley, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 5,6 tỷ tại Quận 7

      5.6 tỷ 135 m2 41,49 triệu/m2
      Cần bán nhanh Happy Valley chung cư Phú Mỹ Hưng Q. 7 giá cực rẻ thị trường.- DT 135 mét vuông. Thiết kế gồm 3 phòng ngủ - 2 phòng vệ ...
      Dự án Happy Valley, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Chung cư New Skyline , 4 phòng ngủ, 135 m2, giá 6,1 tỷ tại Quận Hà Đông

      6.1 tỷ 135 m2 45,19 triệu/m2
      Cần bán chung cư toà Newsky văn quán, DT 135m, thiết kế 4 phòng ngủ, nhà hoàn thiện đẹp ông cách hiện đại nội thất xịn. Nhà tầng đẹp view thoáng. bìa...
      New Skyline, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn Chung cư The Link Ciputra, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 5,2 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      5.2 tỷ 106 m2 49,06 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ view vườn hoa nội khu dự án The Link 345 Ciputra. đc thừa hưởng toàn bộ tiện ích của KĐT như hệ thống trường học...
      Dự án The Link 345-CT1, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Cao ốc 152 Điện Biên Phủ , 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 90 m2 60 triệu/m2
      Chính chủ đi nước ngoài cần bán cắt lỗ căn 3 phòng ngủ, vị trí đắc địa, tiện ích nội khu chuẩn 5*, view MT Điện Biên Phủ.DT CH: 90 mét ...
      Dự án Khu phức hợp 152 Điện Biên Phủ, Đường Điện Biên Phủ, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ - khách sạn Terra Royal, 2 phòng ngủ, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 58 m2 87,94 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư cao cấp Terra Royal, (Q3), 58m2, 2 phòng ngủ, 1 toilet.Full nT.Cửa hướng Đông Bắc.View hướng Tây Nam.Giá 5.1 tỉ.Không...
      Dự án Terra Royal, Đường Lý Chính Thắng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư Seasons Avenue, 3 phòng ngủ, 139 m2, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 139 m2 39,57 triệu/m2
      Kính gửi tới quý a/c KH thông tin căn hộ chung cư như sau ạ:- DT căn hộ chung cư lớn rộng rãi.- Tòa S4 mới nhất dự án Seasons Avenue chào bán 2018.-...
      Dự án Seasons Avenue, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 3 phòng ngủ, 150 m2, giá 5 tỷ tại Đường Trúc - Văn Giang - Hưng Yên

      5 tỷ 150 m2 33,34 triệu/m2
      Gửi đến a/c 3 căn hộ chung cư sân vườn siêu đẹp tại dự án Sky Oasis.* Tòa S2 Sky Oasis.S2 tầng 3 - Căn 3  phòng ngủ căn hộ góc.DT sử dụng...
      Dự án Chung cư Sky Oasis, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh căn Tòa nhà Sông Hồng Park View, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 5 tỷ tại Đống Đa

      5 tỷ 120 m2 41,67 triệu/m2
      Hót! Tôi bán căn hộ chung cư 120m2 tòa 165 Thái Hà, Đống Đa, giá: 5 tỉ. hotline: 0946 607 ***.Thiết kế: 03 PN, 02 vệ sinh, 01 phòng khách, 01 bếp. Nhà...
      Dự án Sông Hồng Park View, Phố Thái Hà, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 130 m2, giá 5,46 tỷ

      5.46 tỷ 130 m2 42 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng nên tôi cần sang nhượng lại chung cư 2 phòng ngủ 130 mét vuông dự án vin Royal City logia ĐN tầng cao, thoáng...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Hùng Vương Plaza, 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 6 tỷ

      6 tỷ 116 m2 51,73 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay chung cư cao cấp Hùng Vương Plaza ngay BV ĐH Y dược TP.- đc: 126 Hồng Bàng, P. 12, Q. 5.- DT: 116m căn hộ góc gồm 3 PN,...
      Dự án Hùng Vương Plaza, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu đô thị mới Dịch Vọng, 4 phòng ngủ, 170 m2, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 170 m2 40 triệu/m2
      Gia đình cần bán căn hộ khu đô thị mới Dịch Vọng, Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội.+ căn hộ góc tầng trung tòa N09B2 căn VIP nhất tòa DT 170m.+ Thiết kế...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn 3 phòng ngủ, 103 m2, hướng Đông - Bắc, giá 6,17 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      6.17 tỷ 103 m2 59,89 triệu/m2
      call ngay phòng KD dự án THE DIAMOND RESIDDENCE: 0919 196 *** Ms. Oanh - Tư vấn 24/24).căn hộ hạng sang 103m - THE DIAMOND RESIDDENCE 25 Lê Văn Lương -...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
      O
      Nguyễn Thị Kiều Oanh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 109 m2, giá 6,9 tỷ tại Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội

      6.9 tỷ 109 m2 63,31 triệu/m2
      Bán chung cư 03 ngủ tòa PARK 8 DT 109,2m2Thiết kế 03 ngủ 02  nhà vệ sinhbìa đỏ chính chủFull dịch vụ tòa nhà, chung cư mua từ đầuGiá 6,9 tỉ có...
      Dự án Park Hill Premium - Times City, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.