Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.218 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu ngay nhà chung cư Tổ hợp dịch vụ thương mại căn hộ Roman Plaza, 3 phòng ngủ, giá 5 tỷ

      5 tỷ 130 m2 38,47 triệu/m2
      ia đình chuyển chỗ ở nên muốn bán chung cư tại căn hộ Roman Plaza.- DT 124m nhà tầng trung sạch sẽ thoáng mát.- Thiết kế 4 PN, 3 vệ sinh.- Nội thất cơ bản...
      Dự án Roman Plaza, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn Khu phức hợp Saigon Pearl, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận Bình Thạnh

      5.5 tỷ 90 m2 61,12 triệu/m2
      Nhà mới đẹp, hướng mát mẻ, giá tốt. KH biết rõ thị trường chốt ngay kẻo lỡ, cam kết tin thật, hình thật, giá thật 100 phần trăm.contact Trình: 0777...
      Dự án Saigon Pearl, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Khu căn hộ Estella, 2 phòng ngủ, 104 m2, giá 6,6 tỷ tại Quận 2

      6.6 tỷ 104 m2 63,47 triệu/m2
      Tin thật, hình thật, giá thật 100 phần trăm, cam kết với a/c đây sẽ là căn hộ chung cư 2 PN đáng sở hữu nhất nhì thị trường hiện tại và tương...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Hoàng Cầu Skyline, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 83 m2 69,88 triệu/m2
      Cần bán chung cư tại Hoàng Cầu Skyline căn 2 ngủ 83.4m2: * DT: 83,4m - 2 PN - 2 vệ sinh - 1 phòng khách - 01 gian bếp.- chung cư đã đc trang bị đầy đủ...
      Dự án Hoàng Cầu Skyline, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư VP2 Linh Đàm, 4 phòng ngủ, 137 m2, giá 6,4 tỷ tại Hoàng Mai

      6.4 tỷ 137 m2 46,72 triệu/m2
      Gia đình chuyển về gần trường cho con tiện đi học nên cần bán căn hộ chung cư rộng nhất tòa VP2 - phân khúc căn hộ cao cấp trong bán đảo Linh Đàm, căn ...
      Dự án VP2 Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 3 phòng ngủ, 160 m2, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 160 m2 34,38 triệu/m2
      + Do nhu cầu không cần thiết của cuộc sống nên gia đình tôi cần bán nhanh căn hộ chung cư 160m2 ở căn hộ chung cư 24T2 Trung hòa nhân chính.+ Gia...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán chung cư Khu đô thị TNR Goldmark City, 3 phòng ngủ, 129 m2, giá 5,3 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      5.3 tỷ 129 m2 41,09 triệu/m2
      Goldmark City - 136 Hồ Tùng Mậu.- Cần bán căn hộ góc 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh tại tòa Sapphire khu Goldmark City.- căn hộ góc các phòng...
      Dự án Goldmark City, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 5,5 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      5.5 tỷ 72 m2 76,39 triệu/m2
      Bán chung cư 2 ngủ 2  nhà vệ sinh view sông tại P. 22, Bình Thạnh.DT 72m2.nội thất đầy đủ.logia hướng Đông Bắc, cửa hướng Tây Nam.giá 5.5...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Khu đô thị Vinhomes Times City, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 110 m2 54,1 triệu/m2
      bán ngay căn hộ góc hướng Đông Nam 3 ngủ - 110 mét vuông tầng đẹp, view thoáng tại Times City giá chỉ 5.95 tỉ. hotline: 0978 468 ***- DT:...
      Dự án Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes SkyLake, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 90 m2 70 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư tòa S2, thuận tiện TTTM, trường mẫu giáo vinschool tầng 1.căn hộ góc 3 PN, 2 mặt thoáng, logia rộng, view đẹp, tầng đẹp.Nhà đã sẵn...
      Dự án Vinhomes Skylake, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu căn Khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 5,6 tỷ tại Tây Hồ

      5.6 tỷ 145 m2 38,63 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư khu P1 Ciputra thành phố Hà Nội. L/H 0972 362 ***.Tòa nhà duy nhất trong Ciputra có thang máy riêng vào chung cư.DT 145m2,...
      Dự án Ciputra Hà Nội, đường Nguyễn Hoàng Tôn, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư CT4 , 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 5,2 tỷ tại Cầu Giấy

      5.2 tỷ 101 m2 51,49 triệu/m2
      Bán chung cư toà CT4 Vimeco Nguyễn Chánh - ở toà mới bàn giao 2021. Do nhu cầu chuyển nhà xuống căn biệt thự ở nên bán lại chung cư đẹp nhất tại căn hộ...
      Dự án CT4 Vimeco II, Đường Nguyễn Chánh, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị TNR Goldmark City, 4 phòng ngủ, 160 m2, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 160 m2 36,25 triệu/m2
      Goldmark City - 136 Hồ Tùng Mậu.- Cần bán căn 4 phòng ngủ 160 mét vuông.- Nhà đã có đầy đủ đồ.- Thiết kế 4 phòng ngủ 2vs.- Tầng trung...
      Goldmark City, 136, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Brg Grand Plaza , 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 6,8 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      6.8 tỷ 82 m2 82,93 triệu/m2
      Duy nhất căn 2 phòng ngủ DT 82 mét vuông giá 6,89 tỉ (Gồm thuế giá trị gia tăng và kinh phí bảo trì), view trọn hồ Thành Công.Trần cao...
      BRG Grand Plaza, 16, Phố Láng Hạ, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ Happy Valley, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5,1 tỷ tại Quận 7

      5.1 tỷ 100 m2 51 triệu/m2
      Bán căn hộ giá mềm Happy Valley - PMH, Q. 7, nhà đẹp, lầu cao. Giá 5.1 tỉ. hotline 0934 101 ***.DT: 100m2, thiết kế 3 phòng ngủ, nội thất đầy đủ...
      Dự án Happy Valley, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 5,2 tỷ tại Phường Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.2 tỷ 118 m2 44,07 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Bộ Quốc Phòng, MHDI, Hoàng Quốc Việt,- DT 118m thiết kế 3 PN, 1 khách. 1 nhà bếp, 2 phòng vệ sinh, đầy đủ nội thất, nhà...
      Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 6 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      6 tỷ 106 m2 56,61 triệu/m2
      - Chủ lỡ tài chính với NH, gửi bán lại căn hộ chung cư 3 PN 106 mét vuông tầng đẹp, thuộc dự án BRG 25 Lê Văn Lương,- Dự án vị trí lô góc ngã tư...
      BRG Diamond Residence, 25, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 5,82 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.83 tỷ 112 m2 52 triệu/m2
      căn hộ chung cư DT 112 mét vuông, căn hộ góc, tầng thấp.- Thiết kế 3 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh, 3 ban công, 1 kho chứa đồ.- View...
      Dự án Hoàng Thành Pearl, Đường Nguyễn Văn Giáp, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.