Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.218 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán ngay căn Cityland Park Hills, 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 5,2 tỷ tại Gò Vấp

      5.2 tỷ 89 m2 58,43 triệu/m2
      * chính chủ gửi bán gấp căn hộ chung cư cao cấp Cityland Park Hill, 18 Phan Văn Trị, Q. Gò Vấp, TP. Sài Gòn.* DT: 89 mét vuông - thiết kế 3 PN, 3...
      Dự án CityLand Park Hills, 18 Đường Phan Văn Trị, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
      P
      Trần Thị Hồng Phượng Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu phức hợp The Tresor, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 6,2 tỷ tại Quận 4

      6.2 tỷ 93 m2 66,67 triệu/m2
      Huyền Nhi Thienhomes chuyên mua bán sang nhượng và cho thuê dọc Bến Vân Đồn Q. 4!----------------Thông tin chung cư.- chung cư 3 phòng ngủ...
      Dự án The Tresor, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 5,11 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.12 tỷ 71 m2 72 triệu/m2
      Căn 2 phòng ngủ tâm huyết của người nhà gửi bán.chung cư Precia.DT 71.3 mét vuông chung cư 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.Tầng 16.View...
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 6,26 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      6.27 tỷ 130 m2 48,17 triệu/m2
      bán gấp căn 3 ngủ căn hộ Ngoại Giao Đoàn view hồ cực đẹp, giá thấp nhất thị trường.Căn 3 PN căn hộ N03T3, Ngoại Giao Đoàn, Bắc Từ Liêm là 1 trong những...
      Dự án N03-T3&T4 Ngoại Giao Đoàn, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Khu đô thị Celadon City, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 5,2 tỷ tại Tân Phú

      5.2 tỷ 104 m2 50 triệu/m2
      Cần bán chung cư Diamond Alnata - KĐT Celadon City Tân Phú.- DT: 104 mét vuông / 3 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh. View Đại Lộ Gamuda.-...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 5,8 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      5.8 tỷ 103 m2 56,32 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư BRG 25 Lê Văn Lương, Thanh Xuân.- DTTT 103m. 3P ngủ, 2P vsinh.- Hướng mát view công viên.- Bàn giao nội thất đầy đủ nhập...
      BRG Diamond Residence, 25, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Park View City Yên Hòa, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 120 m2 54,17 triệu/m2
      Yên Hoà Park View Vũ Phạm Hàm, bán căn hộ thông tầng siêu đẹp, tầng trung, logia hướng Đông Nam, 120 mét vuông, 3 ngủ, 2  phòng vệ sinh,...
      Dự án Park View City, Đường Vũ Phạm Hàm, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Chung cư Udic Complex (N04), 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 6,5 tỷ tại Cầu Giấy

      6.5 tỷ 125 m2 52 triệu/m2
      Do không còn nhu cầu sử dụng nên cần bán ngay căn hộ UDIC Complex N04 Hoàng Đạo Thúy. Q. Cầu Giấy... căn hộ chung cư thuộc khu vực cư dân đông đúc,...
      Dự án N04 Trần Duy Hưng, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Sunrise City, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận 7

      5.5 tỷ 120 m2 45,84 triệu/m2
      căn hộ chung cư Sunrise City Central 120 mét vuông, 3 PN, 2 WC.Nội thất cơ bản.View nội khu căn biệt thự Him Lam.chính chủ thiện chí bán. Giá...
      Dự án Sunrise City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Khu phức hợp Saigon Pearl, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận Bình Thạnh

      5.8 tỷ 90 m2 64,45 triệu/m2
      Bán chung cư 2 PN DT 90m view sông tầng trung, cần bán với giá 5.8 tỉ net. Giá chưa bao gồm thuế phí và còn thỏa thuận cho khách thiện chí chốt nhanh!-...
      Dự án Saigon Pearl, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Vinhomes Nguyễn Chí Thanh, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 5,7 tỷ tại Đống Đa

      5.7 tỷ 85 m2 67,06 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay căn hộ vin Nguyễn Chí Thanh - 54A Đ. Nguyễn Chí Thanh, Láng Thượng, Đống Đa, thành phố Hà Nội:- DT 85 mét vuông, 2 PN rộng,...
      Dự án Vinhomes Nguyễn Chí Thanh, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư The Golden Armor (B6 Giảng Võ), 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 115 m2 58,27 triệu/m2
      A17 The Golden Armor (B6 Giảng Võ) 115 mét vuông T17 6.7 tỉ.Đẳng cấp chung cư hạng sang The Goldel Armor Giảng Võ - View hồ tuyệt đẹp - hàng hiếm cả...
      Dự án The Golden Armor, Phố Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Bán căn chung cư Căn hộ Urban Hill, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 77 m2 64,94 triệu/m2
      bán ngay trong tháng 4.NĐT và khách thiện chí xuống tiền đi ạ!5 tỉ tròn (bao tất tần tật mọi phí + thuế).sang nhượng luôn hợp đồngT 22 tr.Tặng luôn ô xe...
      Dự án Urban Hill, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 80 m2 67,5 triệu/m2
      Cần bán gấp chung cư Midtown Q7.DT: 80 mét vuông.Thiết kế 02 phòng ngủ, 02 toilet, logia đón gió.Nhà trang bị đầy đủ nội thất sang...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Căn hộ Orchard ParkView, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 5 tỷ tại Quận Phú Nhuận

      5 tỷ 72 m2 69,45 triệu/m2
      Cần bán chung cư cao cấp của dự án Orchard Park View - 130 Hồng Hà, P. 9, Q. Phú Nhuận.- DT: 72m, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, full nội thất...
      Dự án Orchard Park View, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Chung cư The Legend Tower, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5,6 tỷ tại Thanh Xuân

      5.6 tỷ 110 m2 50,91 triệu/m2
      Tôi cần bán căn hộ chung cư đang ở, có 2 người ở nên sạch sẽ gọn gàn, nhà mới.Thông tin căn hộ chung cư.căn hộ góc hướng Đông Nam - hướng Đông ...
      Dự án Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 2 phòng ngủ, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 87 m2 74,72 triệu/m2
      Cần bán căn 2 phòng ngủ tại LP có bồn tắm nằm tại vin Central Park.Giá: 6tỷ5 bao hết, đã có sổ, đầy đủ nội thất như hìnhDT: 86,8 m2.Tình trạng:...
      Dự án Vinhomes Central Park, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 3 phòng ngủ, giá 7 tỷ

      7 tỷ 111 m2 63,07 triệu/m2
      căn hộ chung cư Cantavil Premier bán, vị trí ngay tại MT xa lộ Thủ đô Hà Nội, P. An Phú Q. 2. Điểm đặc biệt của dự án Cantavil Premier là 1 tầng chỉ...
      Dự án Cantavil An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.