Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 5,5 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Giáp - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.5 tỷ 108 m2 50,93 triệu/m2
      * căn hộ Hoàng Thành Pearl là khu phức hợp căn hộ, liên kế, nhà phố thương mại mang thương hiệu Hoàng Thành, với tiêu chí mang đến cuộc sống hiện đại,...
      Dự án Hoàng Thành Pearl, Đường Nguyễn Văn Giáp, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 5,3 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.3 tỷ 90 m2 58,89 triệu/m2
      - căn hộ chung cư 3 phòng ngủ view hồ trung tâm giá chỉ 5,3 tỉ.- Ân hạn gốc lãi đến 31/11/2024.- CK lên đến 14,3 phần trăm.- Bàn giao tháng...
      Dự án Masteri West Heights, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán căn chung cư Chung cư 187 Tây Sơn, 4 phòng ngủ, 132 m2, giá 6,48 tỷ tại Đống Đa

      6.48 tỷ 132 m2 49,1 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ chung cư 187 Nguyễn Lương Bằng - Đống Đa.DT 132 mét vuông căn 4 ngủ cực đẹp, 2 vệ sinh, trang thiết bị hiện đại.Tầng cao...
      Dự án 187 Tây Sơn, Đường Tây Sơn, Phường Quang Trung, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư N05 , 3 phòng ngủ, 152 m2, giá 6,5 tỷ tại Cầu Giấy

      6.5 tỷ 152 m2 42,77 triệu/m2
      Tòa 29T1 dự án Trung Hòa Nhân Chính - N05.DT: 152m2.3 phòng ngủ - 3 toilet.Cửa hướng Đông Bắc - logia hướng Tây Bắc + hướng Tây Nam.đầy đủ...
      Dự án N05 Trần Duy Hưng, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Chung cư Thăng Long Number One, 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 6,15 tỷ

      6.15 tỷ 117 m2 52,57 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư tháp B căn hộ cao cấp Thăng Long Number 1, số 1 đại lộ Thăng Long, Q. Cầu Giấy, TP Hà Nội. Chi tiết như sau:- DT: 117 mét ...
      Dự án Thăng Long Number One, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán chung cư Khu đô thị Vinhomes Times City, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 5,1 tỷ tại Hai Bà Trưng

      5.1 tỷ 95 m2 53,69 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh CH Times City 95 mét vuông - 3 phòng ngủ. Giá siêu rẻ 5,1 tỉ. Full đồ.- Thiết kế: 95 mét vuông - thiết kế...
      Dự án Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, 4 phòng ngủ, 172 m2, giá 5,75 tỷ

      5.75 tỷ 172 m2 33,44 triệu/m2
      - căn hộ Làng Việt Kiều Châu Âu tọa lạc trên con phố Nguyễn Văn Lộc con phố đắt đỏ sầm uất nhất Q. Hà Đông. Tiện ích thực sự không thiếu thứ gì: NH, chợ,...
      Dự án Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 3 phòng ngủ, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 132 m2 49,25 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ giá mềm nhất IPH tháng 8/2023 132m2 chỉ 6,5 tỉ. liên hệ: 0888 486 ***- chính chủ chịu hết nổi, cần bán nhanh để...
      Dự án Indochina Plaza, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Chung cư Chelsea Park, 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 5,9 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5.9 tỷ 128 m2 46,1 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ chung cư vip căn hộ chung cư cao cấp Chelsea Park.- DT 128 mét vuông.- Thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinh.- Nội thất liền...
      Dự án Chelsea Park, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư Udic Complex (N04), 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 6,3 tỷ tại Cầu Giấy

      6.3 tỷ 128 m2 49,22 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh, DT thông thủy 128 mét vuông tầng trung, đẹp nhất, mới nhất và rẻ nhất tại căn hộ...
      Dự án N04 Trần Duy Hưng, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Chung cư Thăng Long Number One, 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 6,08 tỷ tại Cầu Giấy

      6.08 tỷ 117 m2 51,97 triệu/m2
      Vợ chồng tôi cần bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh tại căn hộ chung cư cao cấp Thăng Long Number 1 bên tháp B để ra...

      Bán nhanh căn nhà 4 tầng, 70 m2 tại Phường Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 70 m2 78,58 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhà P. Ngọc Thụy, Long Biên, DT 70m2, xây 4 tầng, thiết kế 4 PN,Vị trí nhà cách cầu Long Biên 800m, giao thông đi lại thuận tiện, gần...
      Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đẹp 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngô Thì Nhậm - Hà Đông, giá 6 tỷ

      6 tỷ 45 m2 133,34 triệu/m2
      + Nhà thuộc khu phân lô Ngô Thì Nhậm.+ Chủ tự xây chắc chắn năm 2020.DT 45m2.+ Khu dân trí cao Rất nhiều tiện ích.Thiết kế:+ Tầng 1: Bếp + khách +...
      Ngõ 27, Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 6 tầng, 40 m2, mặt tiền 6m tại Phố Phùng Chí Kiên - Cầu Giấy, giá 6,15 tỷ

      6.15 tỷ 40 m2 153,75 triệu/m2
      bán nhanh NHÀ PHÂN LÔ PHÙNG CHÍ KIÊN CẦU GIẤY- garage oto- 6 TẦNG MỚI ĐẸP- LÔ GÓC-DÂN XÂY-40M, 6.15 tỉ CÓ BỚT.- Vị trí đắc địa, lô góc, ngõ thông KD. Thuộc...
      Phố Phùng Chí Kiên, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 4 tầng, 66 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 66 m2 98,49 triệu/m2
      Ngõ nông - nhà đẹp như hotel 5* - 2 thoáng - DT rộng - an sinh xã hội đỉnh.+ Vị trí gần khu đô thị Đền Lừ, phố Tam Trinh, Mai Động... Giao thông thuận...
      Đường Hoàng Mai, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 6 tầng, 42 m2 tại Đường Cầu Cốc - Tây Mỗ - Nam Từ Liêm, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 42 m2 130,96 triệu/m2
      Bán nhà lô góc, 6 tầng thang máy, xây mới, KD tốt, cách mặt phố Cầu Cốc 20m, nhìn sang Vinhome Smart City, giá chỉ 5,5 tỉ (có thỏa thuận)liên lạc ngay A....
      Phố Cầu Cốc, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội
      đ
      Mr. Ngọc Anh - Kiến trúc sư Nhà đất Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà sổ riêng 5 tầng, 55 m2 tại Phố Tạ Quang Bửu - Bách Khoa - Hai Bà Trưng, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 55 m2 123,64 triệu/m2
      + Nhà mới tinh.+ oto cách nhà 10m.+ Ô chờ thang máy.+ Tổng 5 ngủ có người hỏi cho thuê 50tr/th nhưng chủ k cho thuê để chủ mới tự khai thác và vận hành.+...
      Phố Tạ Quang Bửu, Phường Bách Khoa, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà shr 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 7m tại Đường Thịnh Quang - Đống Đa, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 40 m2 137,5 triệu/m2
      + Trung tâm Đống Đa, ngõ trước nhà rộng thoáng để đc rất nhiều xe máy, gần ngay ngã 4 Sở nên đi đâu cũng thuận tiện, khu vực dân trí cao, tiện ích bạt...
      Đường Thịnh Quang, Phường Thịnh Quang, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.