Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán gấp nhà 72 m2 tại Đường Hương Lộ 3 - Bình Hưng Hòa - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 72 m2 76,39 triệu/m2
      Nhà Đường Hương Lộ 3 P. Bình Hưng Hòa Q. Bình Tân.DT: 4x18m, trệt + lầu đúc thật BTCT, 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.Hẻm 6m thông ra kênh tham...
      Đường Hương Lộ 3, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng tại Đường Nguyễn Văn Nghi - 7 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà chính chủ hẻm xe hơi 5m quay đầu.Đường Nguyễn Văn Nghi, P7, Gò Vấp.DT: 4,25 x 13m, công nhận 53.6 mét vuông, nhà trệt + gác.giá 5,5 tỉ (xem...
      Đường Nguyễn Văn Nghi, Phường 7, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 4 tầng, 94 m2 tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 94 m2 63,83 triệu/m2
      Bán nhà gần Phạm Văn Đồng, 4 Tầng, 94m2 Ngang 5m, hẻm ô tô. 6 tỉ nhỏ.+ Nhà đẹp còn mới, dọn vô ở ngay.+ Chủ cần bán ngay, giá ưu đãi cho khách thiện...
      Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m , giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 68 m2 100 triệu/m2
      Bán nhà Phạm Văn Chiêu P. 9 3 lầu 68m2, 4 phòng ngủ 5 toilet hẻm xe hơi 6.8 tỉ hẻm ô tô 8m. DT 4x18m, 1 trệt 1 lửng, 3 lầu, 4  phòng ...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đẹp 3 tầng, 105 m2, hướng Tây - Bắc tại Đường Nguyễn Ảnh Thủ - Quận 12, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 105 m2 53,34 triệu/m2
      Nhà xây mới hẻm 5M Lâm Thị Hố , P. Tân Chánh Hiệp Q12DT : 7m x 15m.Thiết kế 1 trệt 13 lầu. Gồm 4. phòng ngủ, 5. nhà vệ sinh, 1 phòng thờ, 2 sân...
      Đường Nguyễn Ảnh Thủ, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 85 m2, hướng Đông tại Đường Đào Tông Nguyên - Nhà Bè, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 85 m2 72,95 triệu/m2
      - Nhà đẹp 5x17m, 3 tầng, 5 phòng ngủ sổ riêng.- Bán ngôi nhà đẹp thông khu dân cư The Sunrise Riverside, Nhà Bè.- Đường 67 Đào Tông Nguyên, Nhà Bè,...
      67, Đường Đào Tông Nguyên, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thạch Thị Thanh - Quận 1, giá 7 tỷ

      7 tỷ 30 m2 233,34 triệu/m2
      Bán nhà mới đẹp P. Tân Định, Q. 1. Hẻm vip oto ngay cửa, cách MT 30m, khu vực KD, giao thương xuất nhập khẩu và du lịch du khách nước ngoài.- Nhà có vị trí...
      Đường Thạch Thị Thanh, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Văn Trị - Gò Vấp, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 48 m2 111,46 triệu/m2
      Giảm thêm 150 tr, chỉ còn 5.35 tỉ, khách ưng là chốt.hẻm xe tải Phan Văn Trị Bình Thạnh - 2 mặt hẻm trước sau thoáng mát - vừa ở vừa KD - 48m2 - 2 tầng.Mô...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Tôn Thất Thuyết - Quận 4, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 0 m2
      Chủ đang vay NH cần bán nhanh nhà mới đẹp đầu hẻm lớn 6m 58/* Tôn Thất Thuyết P16 Q4.- Nhà cách MT đường Tôn Thất Thuyết gần 10m, cách hẻm ô tô 3 căn.-...
      Hẻm số 58, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường 16, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 3 tầng tại Đường Nguyễn Tri Phương - Dĩ An - Dĩ An, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 0 m2
      Bán nhà gần TTHC Dĩ An cách chợ Dĩ An 2 chỉ 300m, p. Dĩ An, Tp. Dĩ An.DT 80,9 mét vuông thổ cư 79,8 mét vuông (4,5X18m).Cách đường Nguyễn Tri...
      Đường Nguyễn Tri Phương, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh shop house 3 tầng, 85 m2, giá 5,5 tỷ tại Tân Uyên - Bình Dương

      5.5 tỷ 85 m2 64,71 triệu/m2
      Dự án The Standard Tân Uyên liên kế Thuận An.- DT 90 mét vuông thiết kế lệch tầng thông minh, vận dụng tối đa nguồn ánh sáng tự nhiên.- Đang trong GĐ...
      Dự án The Standard, Đường Trịnh Công Sơn, Phường Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất nền Khu dân cư Vĩnh Phú I, 215 m2 tại Thuận An - Bình Dương, giá 5,75 tỷ

      5.75 tỷ 215 m2 26,75 triệu/m2
      Đất ven Thành phố Hồ Chí Minh - Cách SG 3 ph đi xe.- Di chuyển Thủ Đức, Q. 9, Q. 12, Củ chi 3 - 10p.- Di chuyển các Q. trung tâm Thành phố Hồ Chí ...
      Dự án Vĩnh Phú I, Đường Bình Phước A, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Lưu Quý Kỳ - Hải Châu, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 0 m2
      Bán nhà 3 MT 4 tầng khu dân cư cao cấp trung tâm Q. Hải Châu đường 5m5 ngay Helio và công viên Châu Á giá rẻ hơn thị trường 1 tỉ.- DT đất: 5x12.5m...
      Đường Lưu Quý Kỳ, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhanh lô đất 200 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 6 tỷ

      6 tỷ 200 m2 30 triệu/m2
      Chính chủ gởi bán đất căn biệt thự đường Hải Triều ven biển Đà Nẵng.- DT: 200m2 (ngang 8 dài 25).- Đường 7.5m lề 3m.+ Vị trí:- Nằm song song trục Minh...
      Đường Hải Triều, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà riêng 4 tầng, 100 m2 tại Phường Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 7 tỷ

      7 tỷ 100 m2 70 triệu/m2
      Cắt lỗ - bán ngay toà chung cư 4 tầng, 7 phòng đường Phạm Khiêm Ích, 100m2 cách bãi tắm 400m. hotline Tú: 0931 923 ***- Vị trí đối diện quỹ đất tiện ích:...
      Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 110 m2, mặt tiền 5m tại Đường Thế Lữ - Sơn Trà, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 110 m2 49,1 triệu/m2
      Cần bán 1mê Chuồng Cu Nhà đường Thế Lữ, Sơn Trà,Đà Nẵng. DT 110 mét vuông ngang . Tây Bắc. Đường 5m5 lề 3mNhà có 3  phòng ngủ : Dưới 2...
      Đường Thế Lữ, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hùng Vương - Hồng Bàng, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 60 m2 89,17 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng 60  mét vuông TĐC Xi Măng ngay cạnh chợ đầu mối hoa quả, Sở Dầu, Hồng Bàng.+ ngôi nhà dân tự xây tâm huyết móng khoan cọc nhồi sâu...
      Đường Hùng Vương, Phường Sở Dầu, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Sở hữu nhà shr 3 tầng, 88 m2 tại Phố Trực Cát - Vĩnh Niệm - Lê Chân - Hải Phòng, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 88 m2 59,66 triệu/m2
      - chính chủ gửi bán nhà phân lô Trực Cát, cạnh BV Vinmec, cạnh vin Marina.- DT: 87,5m2 ngang 5m sâu 12.5m, đường rộng 7m, oto, vỉa hè, an sinh xã hội...
      Phố Trực Cát, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.