Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán ngay nhà phố 2 tầng, 72 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Cẩm Lệ, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 72 m2 76,39 triệu/m2
      Giá 6 tỉ giảm thêm còn 5.5 tỉ.Nhà 2 tầng MT Cách Mạng Tháng 8 - ngay ngã 4 Cẩm Lệ đoạn sầm uất nhất. Đang KD.DT: 92 mét vuông. diện tích sử dụng...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
      N
      Nguyễn Thị Cẩm Nhung Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà shr 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Phố Quang Đàm - Hồng Bàng, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 80 m2 73,75 triệu/m2
      Siêu phẩm giảm giá nhà 4.5 tầng độc lập dân xây vị trí đẹp tại phố Quang Đàm Sở Dầu Hồng Bàng. Đối diện toà nhà Gem Park. Giá chỉ có 5.9 tỉ.DT 80 mét ...
      Phố Quang Đàm, Phường Sở Dầu, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư Vũng Tàu Gateway, 3 phòng ngủ, 138 m2, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 138 m2 39,86 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư 03 PN căn hộ chung cư Vũng Tàu Gateway - TP. Vũng Tàu.Không gian sinh xã hội hoạt tiện nghi, thoáng mát.nội thất đầy ...
      Dự án Gateway Vũng Tàu, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp nhà phố 1 tầng, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Đường Quốc Lộ 62 - Tân An, giá 6 tỷ

      6 tỷ 0 m2
      nhà phố QL 62, P6, TP Tân An.Nhà cấp bốn, gần chợ P6.DT: 189,9  mét vuông (5x38m).Nhà xây: 4x27m.giá: 6 tỉ TL.contact 0834 431 ***
      Đường Quốc Lộ 62, Phường 6, Tân An, Long An

      Bán nhà biệt thự Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 135 m2, giá 6,3 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.3 tỷ 135 m2 46,67 triệu/m2
      Chào mừng Quý khách đến với Khu căn biệt thự sang trọng - Lối sống đẳng cấp!căn biệt thự 135m2 - Nơi hòa mình vào không gian xanh tự nhiên.DT: 135m2 xây...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 67 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Đường Vi Ba - Vũng Tàu, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 67 m2 100 triệu/m2
      bán nhanh nhà đẹp hẻm 8m đường Vi Ba P. 4 VT.- DT: 67m²(5x14) xây 1 trệt 1 lửng 2 lầu.- Thiết kế đẹp với 4 phòng ngủ, đồ nội thất luxury ngoại...
      Đường Vi Ba, Phường 4, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh biệt thự 3 tầng, 111 m2, giá 6,1 tỷ tại Đường Hương lộ 2 - Biên Hòa - Đồng Nai

      6.1 tỷ 111 m2 54,96 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn Izumi City mẫu nhà TH6, 2 MT đường thoáng mát, nằm trong khu nhà biệt lập compound với 3 lớp an ninh bảo vệ, không gian tiện ích nội...
      Dự án Izumi City, Đường Hương lộ 2, Xã Long Hưng, Biên Hòa, Đồng Nai
      H
      Nguyễn Thị Bích Hằng Hơn 1 năm trước

      Cần bán miếng đất 289 m2, mặt tiền 7m tại Vĩnh Thanh - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 289 m2 20,07 triệu/m2
      Bán mảnh đất 289m, Có 60m thổ cư MT đường hùng vương Xã Vĩnh Thanh Huyện Nhơn Trạch Tỉnh Đồng nai, an ninh. Gần trường học cấp 1,2 để KD buôn bán - Tiện...
      Đường Hùng Vương, Xã Vĩnh Thanh, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền mặt tiền 7m, hướng Tây tại Biên Hòa, giá 7 tỷ

      7 tỷ 0 m2
      Bán ngôi nhà MT đường.Nguyễn Phúc Chu KP5 P.Trảng Dài.căn hộ góc 2 MT.DT 7m x17m.Giá 7tỉ (sổ riêng thổ cư).MT KD sầm uất.contact: 0942 624 ***
      Đường Nguyễn Phúc Chu, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp liền kề 3 tầng, 117 m2, giá 6,1 tỷ tại Thành phố Biên Hòa - Đồng Nai

      6.1 tỷ 117 m2 52,14 triệu/m2
      sp ngôi nhà phố vườn Izumi City Nam Long mua trực tiếp giỏ hàng CĐT.- DT 117 mét vuông xây 3 lầu ( hoàn thiện bên ngoài, thô bên trong)- DTSD lên...
      Dự án Izumi City, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp shophouses 4 tầng, 126 m2, giá 6,55 tỷ tại Thành phố Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk

      6.55 tỷ 126 m2 51,99 triệu/m2
      Nhận đặt sớm duy nhất một căn nhà phố thương mại góc vị trí vàng. 1 trong những căn vị trí đẳng cấp nhất nhưng giá lại rẻ nhất tại dự án Eco City...
      Dự án EcoCity Premia, Thành phố Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp Ivory Spa & Resort (Lâm Sơn Resort), giá 6 tỷ tại Huyện Lương Sơn

      6 tỷ 250 m2 24 triệu/m2
      Ivory Villas & Resort - quỹ 25 căn đẹp nhất Tháng 11 - Chỉ cần đóng 20 phần trăm ký ngay hợp đồng mua bán.Vị trí: - mặt đường QL 6 cạnh sân golf...
      Dự án Ivory Villas & Resort, Huyện Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán liền kề 5 tầng, 59 m2, giá 6,6 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.6 tỷ 59 m2 111,87 triệu/m2
      Tôi bán căn liên kế hoàn thiện sẵn 5 tầng, có cho thuê dòng tiền 21tr/tháng nhận 6 tháng/lần.- ngôi nhà DT 59m2 tổng xây dựng hơn 230m2.- Đã hoàn thiện...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 5 tầng, 52 m2, giá 6 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6 tỷ 52 m2 115,39 triệu/m2
      CHỈ CÒN DUY NHẤT một căn liên kế 52M: MT 4m - bìa đỏ lâu dài - Nhận bàn giao luôn - Tặng xe VF8 - Hỗ trợ LS 0 phần trăm đến 09/11/2025 - Vốn tự có...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh căn liền kề 5 tầng, 56 m2, giá 6 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6 tỷ 56 m2 107,15 triệu/m2
      Cơ hội duy nhất chỉ 6 tỉ sở hữu nhà vin - căn biệt thự liên kế ở ngay và ô tô sang Vinfast VF8 trị giá 1,5 tỉ đón Tết.- Nhà liên kế 5 tầng, DT 56m2, đã...

      Chuyển nhượng đất nền 126 m2, mặt tiền 8m tại Văn Giang - Hưng Yên, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 126 m2 51,59 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng, gia đình đang có nhu cầu bán lại miếng đất Xã Nghĩa Trụ, Văn Giang.Vị trí: Lô góc, thôn Lê Cao, mặt đường DH20.Hướng: hướng ...
      Đường DH20, Xã Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu nhà mặt tiền 3 tầng, 87 m2 tại Huyện Long Mỹ - Hậu Giang, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 87 m2 77,02 triệu/m2
      Bán nhà căn gốc 1 trệt 2 lầu, Đông Bắc, hướng Tây Nam.Hướng MT đường Nguyễn Huệ, P. Thuận An, TX Long Mỹ, Hậu Giang.DT đất 87 mét vuông, DT sàn...
      Phường Thuận An, Thị xã Long Mỹ, Hậu Giang

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 5 tầng, 48 m2, giá 5,96 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.96 tỷ 48 m2 124,17 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần chuyển nhượng lại cọc biệt thự liên kế phân khu Cọ Xanh ở vin Ocean Park 2.DT đất 48 mét vuông.DTXD 182 mét vuông.MT 4m x...

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.