Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán nhà lk 5 tầng, 128 m2, giá 5,3 tỷ tại Đại lộ Nam Sông Mã - Thanh Hóa - Thanh Hóa

      5.3 tỷ 128 m2 41,41 triệu/m2
      nhà phố thương mại shophouse mặt Đại Lộ Nam Sông Mã - trung tâm hành chính mới của Thanh Hóa.Vị trí Kim Cương - Bên Bờ Sông Mã - Đầu tư chắc thắng.Dự án...
      Dự án Central Riverside Thanh Hóa, Đường Đại lộ Nam Sông Mã, Phường Đông Hải, Thanh Hóa, Thanh Hóa

      Cần bán gấp căn biệt thự giá 5,34 tỷ tại Phường Hải Hòa - Móng Cái - Quảng Ninh

      5.34 tỷ 0 m2
      vin Móng Cái rẻ nhất thị trường.- DT đất: 67,5 mét vuông.- DTXD: 250,4 mét vuông.- Hướng Bắc.- Giá TT theo tiến độ: 5,337 tỉ.- Tặng xe Vinfast,...
      Dự án Vinhomes Golden Avenue Móng Cái, Phường Hải Hòa, Móng Cái, Quảng Ninh

      Cần bán ngay nhà riêng 3 tầng, 100 m2 tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      Bán Nhà 3 Tầng Mỹ Gia Gói 2 Giá Chỉ 5,5 tỉ- DT đất 100 mét vuông ngang 5m, DT sàn 220 mét vuông.- Kết cấu nhà 1 trệt 2 lầu, gồm 4 PN, 4...
      Dự án Khu đô thị Mỹ Gia, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nhà 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Phố Phùng Hưng - Nha Trang, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 100 m2 62 triệu/m2
      Nhà mới Mỹ Gia 2.Hướng: Đông.3 PN, 4  toilet.Giá 6,2 tỉ.contact: 0935 013 *** Thắng.(nội thất đầy đủ, thỏa thuận chính chủ).
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất 161 m2 tại Đường Phước Tường 1 - Hòa Phát - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 161 m2 34,17 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lô góc hai MT đường Phước Tường 1, cách Tôn Đản ~ 60m.- Khu vực gần Uỷ Ban, Chợ, Trường học. - Đất lô góc thoáng rộng, ngang 8.7m dài 19m...
      Đường Phước Tường 1, Phường Hòa Phát, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà đất 7 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Hồng Phong - Hải An, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 40 m2 137,5 triệu/m2
      Bán nhà 7 tầng, thang máy, 40 mét vuông lô 16 Lê Hồng Phong, Đằng Lâm, Hải An.- Dt: 40 mét vuông, ngang 4m, Đông Bắc.Kết cấu: Xây độc lập 7...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Đằng Lâm, Hải An, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 180 m2, mặt tiền 7m tại Hải An - Hải Phòng, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 180 m2 35,56 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất 180 mét vuông gần Hồ Phương Lưu.DT 180 mét vuông, MT 7,2m. Tây Nam.Đường rộng 7m giao thông thuận tiện. cư dân đông...
      Đường Bùi Thị Tự Nhiên, Phường Đông Hải 1, Hải An, Hải Phòng

      Bán liền kề Nova World, 2 tầng, 200 m2, giá 6 tỷ tại Đường Lạc Long Quân - Phan Thiết - Bình Thuận

      6 tỷ 200 m2 30 triệu/m2
      Cập nhật rổ hàng sang nhượng Novaworld đầu Tháng 12.2023 đã có sẵn nhà.- căn biệt thự song lập 10x20m. Giá: 6 tỉ (Bao thuế phí).- căn biệt thự song lập...
      Dự án NovaWorld Phan Thiết, Đường Lạc Long Quân, Xã Tiến Thành, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán nhanh căn nhà 3 tầng, 102 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hùng Vương - Phan Thiết, giá 6 tỷ

      6 tỷ 102 m2 58,83 triệu/m2
      Chủ giảm giá sập sàn!Cần bán nhà 2 lầu - đẹp - vừa xây - có sân thượng - MT đường nhựa - khu dân cư Hùng Vương - P. Phú Hài - TP. Phan Thiết.- Vị trí: MT...
      Đường Hùng Vương, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 110 m2 tại Đường Phạm Hồng Thái - Vũng Tàu, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 110 m2 51,82 triệu/m2
      Bán nhà tại đường Hẻm 127/20/xx đường Phạm Hồng Thái, P7, Tp Vũng Tàu giá 5.7 tỉ - CÓ thỏa thuận.mảnh đất ngang 5,5m sâu 20m thổ cư có nhà 1 trệt 1 lầu....
      Đường Phạm Hồng Thái, Phường 7, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 48 m2, giá 6,7 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.7 tỷ 48 m2 139,59 triệu/m2
      Chỉ với 2 tỉ sở hữu ngay căn liên kế vin Ocean Park 2.Với DT đất: 48m2.Xây dựng 4 tầng 1 tum hoàn thiện mặt ngoài.pháp lí bìa đỏ lâu dài.Tặng ngay xe...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu căn liền kề 5 tầng, giá 6,5 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.5 tỷ 0 m2
      - Quỹ căn liền vin ngay trục sát Công viên trung tâm và Vincom Mega Mall lớn nhất Việt Nam.* Thông tin sp:- DT đất: 58,5m2.- Tổng diện tích xây dựng...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Đường 5B, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Mỹ Gia, 3 tầng, giá 6,2 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      6.2 tỷ 100 m2 62 triệu/m2
      Nhà 3 tầng vừa xây đường 27m KĐT Mỹ Gia Gói 2.- Dt đất: 5x20m nội thất mới đẹp, đầy đủ tiện nghi.- diện tích xây dựng: 3 tầng 240 mét vuông.-...
      Dự án Mỹ Gia, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk 1 tầng, 280 m2, giá 7 tỷ tại Xã Đại Phước - Nhơn Trạch - Đồng Nai

      7 tỷ 280 m2 25 triệu/m2
      Ecopack chào bán căn biệt thự hàng hiệu sở hữu lâu dài ở Việt Nam trong khu tổ hợp resort sinh thái đạt chuẩn Bluezone thứ 6 trên thế giới - Ecovillage...
      Dự án Eco Village Saigon River, Xã Đại Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán nhanh liền kề Hoa Tiên Paradise, 464 m2, giá 6,2 tỷ tại Xã Xuân Thành - Nghi Xuân - Hà Tĩnh

      6.2 tỷ 464 m2 13,37 triệu/m2
      Cần ra hàng gấp lô căn biệt thự biển giá cực rẻ dự án.. Hiện đã đóng đủ 100 phần trăm tiền chỉ nộp hồ sơ làm sổ là xong..
      Dự án Hoa Tiên Paradise, Xã Xuân Thành, Nghi Xuân, Hà Tĩnh

      Bán nhà lk 5 tầng, 120 m2, giá 6 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Bảo Ninh - Đồng Hới - Quảng Bình

      6 tỷ 120 m2 50 triệu/m2
      Tôi cần bán hotel 5 tầng trên tuyến đường Võ Nguyên Giáp, bán đảo Bảo Ninh, Đồng Hới, Quảng Bình (bán đảo Sơn Trà Đà Nẵng thứ 2). Tôi rất chăm chút từng chi...
      Dự án Regal Legend Quảng Bình, Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Bảo Ninh, Đồng Hới, Quảng Bình

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 200 m2, giá 7 tỷ tại Phường Khai Quang - Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc

      7 tỷ 200 m2 35 triệu/m2
      DT: 200m2, MT 8.2m.Hướng: ĐN, đường quy hoạch, vỉa hè rộng, cây xanh nhiều, luôn có đội ngũ chăm sóc từng chút một.sổ hồng riêng cá nhân, có TS nhà gắn...
      Dự án Times Garden Vĩnh Yên, Đường Lý Nam Đế, Phường Khai Quang, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Cần bán ngay lô đất nền 100 m2, mặt tiền 4m tại Hùng Vương - Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 100 m2 67 triệu/m2
      Đắt xắt ra vàng, miếng đất còn xót lại ở khu vực KD hiếm nhà bán. Đường trước nhà rộng, hai oto tránh. Đối diện nhà là điện lực Q. Hồng Bàng. Uỷ ban,...
      Đường Trương Văn Lực, Phường Hùng Vương, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.