Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán gấp đất 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường N2 - Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 5 tỷ

      5 tỷ 90 m2 55,56 triệu/m2
      + Chính chủ cần bán đất MT đường N2, khu dân cư61, KP. Tân Lập, TP. Dĩ An, Tỉnh Bình Dương.+ sổ hồng riêng chính chủ, rất an toàn pháp lí, công chứng ...
      Đường N2, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu nhà phố 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Lê Chân, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 55 m2 100 triệu/m2
      Bán nhà MẶT ĐƯỜNG 30m Bùi Viện Lê Chân. 55m 3T, 1 lửng. Xây ĐỘC LẬP, vỉa hè rộng. bìa đỏ chính chủ. Phù hợp gia đình đông người ở, kết hợp KD, mở văn phòng...
      Đường Bùi Viện, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Sở hữu ngay shop house 5 tầng, 104 m2, giá 5,45 tỷ tại Đại lộ Nam Sông Mã - Thanh Hóa - Thanh Hóa

      5.45 tỷ 104 m2 52,41 triệu/m2
      Mình cần bán căn nhà phố thương mại shophouse mặt đường Đại Lộ Nam Sông Mã - TP Thanh Hóa.Đối diện vin Star City + Kế cạnh trung tâm hành chính TP....
      Dự án Central Riverside Thanh Hóa, Đường Đại lộ Nam Sông Mã, Phường Đông Hải, Thanh Hóa, Thanh Hóa.

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 150 m2, giá 5,1 tỷ tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam

      5.1 tỷ 150 m2 34 triệu/m2
      Chỉ làm việc với người mua thiện chí. Không tiếp môi giới. LH: 0782 140 *** Ms Ngân.Bán biệt thự Hoa Sứ - Vịnh An Hòa City.- Nằm trên đường Nguyễn Hữu Thọ....
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán đất nền dự án Khu đô thị Đất Quảng Riverside, 300 m2, mặt tiền 12m , giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 300 m2 18 triệu/m2
      Vị trí phía Nam Đà Nẵng đc đầu tư phát triển du lịch nghỉ dưỡng, gần 2 sân golf lớn, nằm sát ngay các trục đường lớn nối từ QL1A, sân bay, cảng Tiên Sa về...
      Regal One World Regency , Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán nhanh đất dự án hướng Tây - Bắc tại Cao Thắng - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 0 m2
      Bán ô góc tái định cư Bãi Muối từ trục chính chợ Núi Xẻ đi xuống; giáp KĐT Lideco, ông Nhan.Ngay ngã 4, thuận tiện KD.Bán đất tặng nhà mái bằng (nền móng...
      Dự án Khu đô thị Bãi Muối, Phường Cao Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán nhanh nền đất Khu du lịch nghỉ dưỡng biển Ocean Dunes, 133 m2 tại Phan Thiết, giá 7 tỷ

      7 tỷ 133 m2 52,64 triệu/m2
      Bán một số lô góc đẹp, duy nhất, giá siêu mềm đất biển dự án Ocean Dunes Phan Thiết. bìa đỏ chính chủ. liên hệ 0986 707 *** Hiệp (Zalo). Mua bán kí gửi...
      Dự án Ocean Dunes, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Sở hữu ngay đất nền 2 m2, mặt tiền 60m, hướng Nam tại Duyên Hải - Trà Vinh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 2 m2 3000 triệu/m2
      Cần bán 60m MT đường nhựa gần ven biển! DT toàn thửa 2.078m.Vị trí ngay đường vào dự án điện gió Hàn Quốc đã hoàn thành, từ cầu Láng Chim chạy thẳng xuống...
      Xã Trường Long Hòa, Duyên Hải, Trà Vinh

      Cần bán nhanh chung cư 1 phòng ngủ, 56 m2, giá 5,5 tỷ tại Hạ Long - Quảng Ninh

      5.5 tỷ 56 m2 98,22 triệu/m2
      Resort 5* Intercontinential mặt biển- 100 phần trăm view Vịnh đầu tiên và duy nhất tại Hạ LongSuất căn 1 phòng ngủ duy nhất còn lại đang tìm chủ...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, hướng Tây, giá 6,13 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      6.13 tỷ 0 m2
      Loại hình sp: Dualkey (Studio couple).View biển toàn phần, không vướng.
      Dự án Sun Grand City Hillside Residence, Phường An Thới, Phú Quốc, Kiên Giang

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, hướng Tây, giá 5,5 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      5.5 tỷ 0 m2
      Hillside toà H4 tầng 15.Loại hình: Dual key (Studio couple).diện tích thông thủy: 58.02m2.DT tim tường: 63.1m2.Hướng Tây - view biển không toàn phần,...

      Sở hữu liền kề 4 tầng, 99 m2, giá 5,6 tỷ tại Đường Hoàng Quốc Việt - Hương Thủy - Thừa Thiên Huế

      5.6 tỷ 99 m2 56,57 triệu/m2
      BGI Topaz Downtown - nơi kết nối giá trị, hỗ trợ BĐS vượt trội!CK lên đến 15 phần trăm: Đây không chỉ là con số, mà là cơ hội cho bạn sở hữu căn nhà...
      Dự án BGI Topaz Downtown, Đường Hoàng Quốc Việt, Xã Thuỷ Vân, Hương Thủy, Thừa Thiên Huế

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 80 m2, giá 5,5 tỷ tại Đại lộ Nam Sông Mã - Thanh Hóa - Thanh Hóa

      5.5 tỷ 80 m2 68,75 triệu/m2
      Tên thương mại: Central Riverside.CĐT: Taseco Land.Đơn vị phát triển dự án: Mai Việt Land.Vị trí: Đại lộ Nam Sông Mã, TP Thanh Hóa (liên kế khu trụ sở Cơ...

      Cần bán nhà phố 5 tầng, mặt tiền 5m tại Đường 2 - 4 - Quận 4 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 0 m2
      Tôi cần bán căn nhà phố đường Số P4 Q4, oto đổ cửa.DT 31,5 mét vuông ngang 5x7m.Nhà 5 tầng đúc thật, kết cấu còn chắc chắn, về sơn sửa là đẹp.Giá...
      Đường 2, Phường 4, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 3 tầng, 100 m2 tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 100 m2 56 triệu/m2
      Bán ngôi nhà 3 tầng tại - Hoà Xuân - Cẩm Lệ.Giá mới.Đường: 7m5 lề mỗi bên 3m5.DT: 5x20m.diện tích sử dụng: 240m2.Tầng 1: Sân oto, phòng khách, gian ...
      Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Mỹ Đa Đông 5 - Ngũ Hành Sơn, giá 7 tỷ

      7 tỷ 70 m2 100 triệu/m2
      * Vị trí: - Cách biển Mỹ Khê 500m.- Cách cầu Rồng 3 kilomet.- Cách chợ Bắc Mỹ An 100m.* Mô tả: - DT đất 70 mét vuông xây 4 tầng 1 tum với 8 chung...
      Đường Mỹ Đa Đông 5, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất 1 m2, mặt tiền 21m tại Hàm Tiến - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 5 tỷ

      5 tỷ 1 m2 5000 triệu/m2
      Bán đất đường Nguyễn Đình Chiểu, Hàm Tiến.- DT 1300 mét vuông.- MT 21m đường oto.- Bên đồi view biển, cách biển Nguyễn Đình Chiểu 300m, cách Võ Nguyên...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Hàm Tiến, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 160 m2 tại Huyện Long Thành - Đồng Nai, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 160 m2 42,5 triệu/m2
      Aqua City cách TP Biên Hòa 18 kilomet theo Google Map.- KĐT sinh thái 1.000ha, đã và đang bàn giao cho KH loại hình căn nhà phố, căn biệt thự, nhà ...
      Dự án Aquamarine Town, Huyện Long Thành, Đồng Nai

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.