Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 5 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Lê Quang Sung - Quận 6, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 0 m2
      Vị trí: Nhà MTKD Lê Quang Sung. P6. Q6.DT: 3.4x13m.XD: Trệt 4 lầu.Hướng: hướng Đông Nam.Giá: 6.3 tỉ (Có giá siêu mềm cho anh/chị ĐT).Tiện ích.- Tiếp...
      Đường Lê Quang Sung, Phường 6, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 100 m2, hướng Nam tại Đường Nguyễn Cửu Phú - Bình Tân, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 100 m2 53 triệu/m2
      Chính chủ bán nền đất thuộc dự án khu dân cư Hai Thành Tên Lửa Q. Bình Tân.- Vị trí: MT Nguyễn Cửu Phú cách Aeon Mall 5p di chuyển, cách đường Trần Văn...
      Dự án Tên Lửa Residence, Đường Nguyễn Cửu Phú, Phường Tân Tạo A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 140 m2, mặt tiền 7m tại Phường Long Bình - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 140 m2 42,86 triệu/m2
      Chính chủ kẹt bank cần bán nhanh mảnh đất MT đường 12m khu tái định cư Phước Thiện cách vin Grand Park 1 con đường.- Bán kính 3 kilomet đầy đủ tiện...
      Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay liền kề 2 tầng, 227 m2, giá 6 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      6 tỷ 227 m2 26,44 triệu/m2
      ✅ Hiệu suất cho thuê cao hơn 200 phần trăm với thị trường TP.HCM, TP Hà Nội và Phú Quốc nhưng giá thì chỉ bằng 1/3 thị trường trên.👉Đặc biệt Nhà...
      The Standard, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán nhanh căn nhà 4 tầng tại Đường Tống Phước Phổ - Hòa Cường Bắc - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 0 m2
      Bán nhà 3.5 tầng MT Tống Phước Phổ, Hải Châu, Đà Nẵng.Đang cho thuê dòng tiền 14 tr/tháng.Vị trí gần hotel Minh Toàn Galaxy đường 2/9.Tiện ích trung tâm đầy...
      Đường Tống Phước Phổ, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng
      Q
      Nguyễn Thị Lệ Quyên Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 43 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hà Huy Tập - Thanh Khê, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 43 m2 153,49 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng Hà Huy Tập Đà Nẵng.Đường 10m5 vị trí KD sầm uất.DT 43m2 ngang 4m3 vuông vắn.Tầng 1: Mặt bằng KD trống suốt.Tầng 2: Bếp + PN master +...
      Đường Hà Huy Tập, Phường Hòa Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 81 m2 tại Phố Thạch Lam - Sơn Trà, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 81 m2 79,02 triệu/m2
      Bán nhà phố đường Thạch Lam - Phước Mỹ - Sơn Trà - Đà Nẵng.DT: 81m2.sát biển Mỹ Khê, gần cầu Rồng - Sông Hàn.Khu trung tâm du lịch của Tp Đà Nẵng.
      Phố Thạch Lam, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 1 tầng, 142 m2, hướng Đông - Nam tại Sơn Trà, giá 5,25 tỷ

      5.26 tỷ 142 m2 37 triệu/m2
      Bán nhà đường An Hải 5, Sơn Trà, Đà Nẵng.Tặng nhà c4 đang cho thuê 7 tr.DT 142 mét vuông, ngang 6m.Đông Nam.Vỉa hè 6m.Giá 37tr/ mét vuông có...
      Đường An Hải 5, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng
      N
      Nguyễn Thị Cẩm Nhung Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà mặt tiền 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường An Thượng - Ngũ Hành Sơn, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 60 m2 103,34 triệu/m2
      Phố An Thượng ngay trung tâm du lịch Biển Mỹ Khê Q. Ngũ Hành Sơn Đà Nẵng.+ Nhà vị trí cực đẹp, ngay Đỗ Bá, Hoàng Kế Viêm, vài bước chân ra mặt Biển. Khu vực...
      Đường An Thượng, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 43 m2 tại Đường Đinh Tiên Hoàng - Hải Châu, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 43 m2 127,91 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng 2 MT Đinh Tiên Hoàng.1 MT đường chính và 1 mặt đường kiệt.Nhà vừa xây xong, thiết kế trẻ trung, 2 MT, phòng nào cũng có cửa sổ, thoáng mát...
      Đường Đinh Tiên Hoàng, Phường Bình Thuận, Hải Châu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất nền Khu đô thị Nam Cầu Tuyên Sơn - Nam Việt Á, 100 m2 , giá 5 tỷ

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      Bán miếng đất đường Nghiêm Xuân Yêm - trục thông sông khu đô thị Nam Việt Á.DT: 100 mét vuông.Hướng: hướng Đông Bắc.Đường: 10m5 vỉa hè 5m.giá: 5...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk 5 tầng, 108 m2, giá 6,3 tỷ tại Quận Đồ Sơn - Hải Phòng

      6.3 tỷ 108 m2 58,34 triệu/m2
      Nhận ngay gói hỗ trợ làm nội thất lên đến 10 phần trăm giá trị cănNhận ngay tiền khai thác cho thuê lên tới 480 trNhận ngay các ưu đãi CK và hỗ trợ...
      Dự án Dragon Ocean Đồ Sơn, Quận Đồ Sơn, Hải Phòng

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Thanh Mại, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 75 m2 68 triệu/m2
      Bán nhà gác đúc MT Trần Thanh Mại, P An Hải Bắc, Sơn Trà.- DT 75 mét vuông (5 x 15m).- Đường 5m5, Vỉa hè 3m.- Đông Nam.- Vị trí ven biển, gần đường...
      Đường Trần Thanh Mại, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu liền kề, biệt thự 4 tầng, 110 m2, giá 5,4 tỷ tại Xã Thủy Đường - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      5.4 tỷ 110 m2 49,1 triệu/m2
      - Cách trung tâm hành chính mới của Hải Phòng 5 ph đi xe.- Nằm giao trên các trục đường Đỗ Mười, 9C và Máng Nước.- DT 110  mét vuông.- Nhà 3 tuần - 1...
      Dự án Sapphire Gem Hải Phòng, Đường 9C, Xã Thủy Đường, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán ngay nền đất Khu đô thị Phú Mỹ An, 200 m2 tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 200 m2 29,5 triệu/m2
      Cần 1 cặp đất KĐT Phú Mỹ An giá đầu tư.- Đường Nguyễn Quý Anh(đường 7m5 lề 5m).- DT: 200m2.- Hướng: Nam.Giá: 5,9 tỉ.contact: 0935 520 ***
      Dự án Phú Mỹ An, Đường Nguyễn Quý Anh, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Võ Như Hưng, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 80 m2 81,25 triệu/m2
      Bán nhà - Võ Như Hưng - Mỹ An.Giá: 6,5 tỉ - thỏa thuận trực tiếp chính chủ.Vị trí cách sông Hàn 150m, ra bãi tắm Mỹ Khê khoảng1 kilomet. Vào trung tâm...
      Đường Võ Như Hưng, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh biệt thự Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 135 m2, giá 6,25 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.25 tỷ 135 m2 46,3 triệu/m2
      🎯Vị trí đẹp cách Thủ đô Hà Nội chỉ 12 kilomet, sát Ninh Hiệp tại Centa Vsip 👍Centa Villas 135 mét vuông giá chỉ từ 6.x tỉ 👩‍💼pháp lí đầy...
      Centa City, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Sở hữu nhà sổ riêng 2 tầng, 115 m2 tại Đường Trần Tất Văn - Tràng Minh - Kiến An, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 115 m2 59,14 triệu/m2
      - Góc Bán Nhà 2 Tầng Mặt Đường Trần Tất Văn Q Kiến An Vị trí KD buôn sầm uất , ngay sát BV kiến An Chia 2 lô không mất một chút ngõ nào luôn - Dt 115...
      Đường Trần Tất Văn, Phường Tràng Minh, Kiến An, Hải Phòng

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.